Yadda za a ƙara lambobin sadarwa zuwa Outlook a cikin Windows 10

Yadda za a ƙara lambobin sadarwa zuwa Outlook a cikin Windows 10

Idan koyaushe kuna aika imel zuwa mutum ɗaya, yana da ma'ana don ƙara su azaman lamba. Anan ga yadda ake yin shi a cikin Outlook app a cikin Windows 10

  1. Danna dama akan adireshin imel na mutumin da kake son ƙarawa azaman lamba Kuma zabi Add to Outlook Lambobin sadarwa zaɓi.
  2. Danna gunkin mutane a gefen allon kuma zaɓi zaɓi sabuwar lamba 
  3. Ana shigo da lambobi daga fayil .CSV ko .PST

Idan koyaushe kuna aika saƙon imel zuwa mutum ɗaya, yana da ma'ana don ƙara su azaman lambar sadarwa don ku zo da amfani. Kama da aika haɗe-haɗe, tsarin yana da sauƙi a cikin Outlook. Kuna iya ƙara lambobin sadarwa kai tsaye daga imel, daga karce, daga fayil, Excel, da ƙari. A cikin wannan jagorar, za mu bayyana ainihin yadda za ku iya yin hakan.

Ƙara lambar sadarwar Outlook daga saƙon imel

Don ƙara lamba daga saƙon Outlook, za ku fara buƙatar buɗe saƙon domin sunan mutumin ya bayyana ko dai a cikin Daga layin. ko "zuwa", "cc" ko "bcc"  . Zaka iya danna dama akan sunan kuma zaɓi Option Ƙara zuwa Lambobin sadarwa na Outlook  . Daga cikin taga da ya buɗe, zaku iya cika duk bayanan da kuke son adanawa. Outlook zai cika adireshin imel ta atomatik a cikin akwatin imel, da sauran bayanai game da lambar da aka samo daga imel ɗin. Za ka iya gama aiwatar da kuma danna "  ajiye".

Ƙara lamba daga karce

Kodayake ƙara lamba daga imel ita ce hanya mafi sauƙi don yin abubuwa, kuna iya ƙara lamba daga karce. Don yin wannan, zaku iya danna ikon mutane  A gefen allon, ina lissafin asusunku yake. Za ka iya to danna kan wani zaɓi sabuwar lamba  a saman labarun gefe, kuma ƙara lambar sadarwa da hannu ta shigar da bayanin da kake son haɗawa. Idan an gama, matsa  Ajiye ku rufe .

Sauran hanyoyin da za a ƙara lambobin sadarwa

Kamar yadda yake da abubuwa da yawa a cikin Office 365, akwai fiye da hanya ɗaya da zaku iya ƙara lamba. A matsayin madadin hanyar ƙara lambobi akan Outlook, zaku iya shigo da lambobi daga fayil ɗin .CSV ko .PST. Fayil na CSV yawanci yana ƙunshe da lambobin sadarwa da aka fitar zuwa fayil ɗin rubutu, inda kowane bayanin lamba ke raba ta hanyar waƙafi. A halin yanzu, ana fitar da fayil ɗin .PST daga Outlook kuma yana iya canja wurin lambobinku tsakanin kwamfutoci. Ga yadda zaku iya yin hakan.

  • Zabi  fayil  Daga mashaya a saman
  • Zabi  Bude da fitarwa 
  • Zabi  shigo da Export
  • Don shigo da fayil .CSV ko .PST, zaɓi Shigo daga wani shiri ko fayil  kuma zaɓi na gaba
  • Zaɓi zaɓinku
  • A cikin akwatin Shigo da fayil, bincika fayil ɗin lambobin sadarwa, sannan danna sau biyu don zaɓar shi.

Da zarar ka zaɓi wannan zaɓi, za ka iya zaɓar babban fayil don adana lambobinka a ciki. Tabbatar cewa kun zaɓi asusun da kuke amfani da shi, zaɓi babban fayil ɗin sa kuma zaɓi Lambobin sadarwa Da zarar an gama, zaku iya danna Gama.

Da zarar ka ƙara lamba ta kowane ɗayan hanyoyin da ke sama, akwai abubuwa da yawa da za ku iya yi da shi. Kuna da cikakken ikon sarrafa bayanan da aka ƙara zuwa gare shi. Kuna iya canza hoton lambar sadarwar ku, canza yadda ake nuna lambobin sadarwa, sabunta bayanai, ƙara kari, da ƙari.

Hakanan zaka iya tura katin lamba ga abokan aiki ta danna katin da zabar rukuni hanyoyin a cikin Lambobi shafin kuma zaɓi zaɓi azaman lambar sadarwa ta Outlook daga jerin menu na turawa. Shin kun sami wannan jagorar yana da amfani? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi