Yadda ake ɗaukar hoto akan Apple Watch

Screenshot akan Apple Watch

Ɗaukar hoton allo, ko a kan kwamfutarku ko wayarku, hanya ce mai inganci don nuna wa wani abin da kuke gani akan na'urarku. Ko don ƙoƙarin magance matsala ko don kawai kun ga wani abu mai ban sha'awa da kuke son rabawa, wannan hanya ce mai sauri don sadarwa da inganci akan abin da ke bayyane akan na'urar.

Apple Watch na iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta kuma, kodayake kuna buƙatar kunna takamaiman saitin na'urar kafin hakan ya yiwu. Jagorarmu da ke ƙasa za ta nuna muku inda za ku sami wannan saitin a cikin Watch app akan iPhone ɗin ku don ku iya ƙirƙirar hotunan kallon kallo waɗanda za a iya raba su daidai da hotunan da kuke ɗauka akan wayarku.

Yadda ake kunna hotunan kariyar kwamfuta akan Apple Watch

  1. Buɗe app Watch .
  2. Zaɓi shafin agogona .
  3. Gano wuri janar .
  4. danna maballin Kunna hotunan kariyar kwamfuta .

Jagoranmu na ƙasa yana ci gaba da ƙarin kan yadda ake ɗaukar hoto akan Apple Watch, gami da hotunan waɗannan matakan.

Yadda ake Ɗaukar Hotunan Apple Watch Screen (Jagorar Hoto)

Matakan da ke cikin wannan labarin ana yin su a cikin Watch app akan iPhone 7 Plus tare da iOS 10.3.3. Tsarin aiki. Agogon da ake gyara shine Apple Watch 2, wanda ke aiki akan WatchOS 3.2.3, kuma ana iya aiwatar da waɗannan matakan akan sauran nau'ikan guda biyu.

Mataki 1: Buɗe app Watch a kan iPhone.

Mataki 2: Taɓa shafin My Watch a kasa hagu na allon.

Mataki 3: Gungura ƙasa kuma zaɓi zaɓin menu jama'a .

Mataki 4: Gungura ƙasa kuma danna maɓallin dama na Kunna hotunan kariyar kwamfuta .

Yanzu da kun kunna hotunan kariyar kwamfuta, zaku iya fara ɗaukar su ta hanyar latsa kambi na dijital da maɓallin a gefen agogon lokaci guda. Za ku lura da allon gida yana walƙiya farin lokacin da kuka yi nasarar ɗaukar hoton allo akan Apple Watch ɗin ku. Hoton da aka kama ana ajiye shi zuwa aikace-aikacen Hotuna akan iPhone ɗinku.

Zan iya kunna hotunan kariyar kwamfuta akan Apple Watch ba tare da amfani da app ɗin Watch akan iPhone na ba?

Ee, zaku iya zaɓar kuma kunna wannan zaɓi daga agogon kanta. Yayin amfani da ƙa'idar Apple Watch don ba da damar ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta wanda zai zama sauƙin tunawa ga mutanen da ke da gogewar da ta gabata tare da na'urar Apple, ana iya kunna fasalin hoton a cikin Saitunan app akan agogon.

Idan ka danna maɓallin Digital Crown a gefen Apple Watch, allon app zai buɗe nunin gumaka don duk ƙa'idodin da ke kan na'urar. Kuna iya zaɓar gunkin saituna a nan, wanda alamar gear ke nunawa.

Kuna iya danna janar kuma gungura ƙasa don matsawa Hotunan allo don buɗe wannan ƙaramin menu. A ƙarshe, zaku iya taɓa maɓallin da ke hannun dama Kunna hotunan allo don kunna ko kashe shi. Ana kunna hotunan hotunan ka lokacin da akwai koren shading a kusa da maɓallin.

Don haka, don taƙaitawa, zaku iya kunna hotunan kariyar Apple Watch kai tsaye daga agogonmu ta zuwa:

Saituna > Gaba ɗaya > Screenshot > Kunna hotunan kariyar allo

Koyarwarmu da ke ƙasa tana ci gaba da ƙarin game da amfani da hotunan kariyar kwamfuta akan Apple Watch.

Ƙara koyo game da yadda ake ɗaukar hoto akan Apple Watch

Ta hanyar kunna zaɓi a cikin koyawanmu na sama, zaku iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta akan Apple Watch. Ana ajiye waɗannan hotuna zuwa Roll ɗin Kamara akan iPhone ɗinku kuma ana iya rabawa ko gyara su kamar yadda sauran hotuna ke cikin app ɗin Hotuna. Hakanan zaka iya samun dama ga hotunan kariyar kwamfuta idan ka buɗe aikace-aikacen Kamara kuma ka matsa gunkin thumbnail a ƙasan kusurwar hagu na allon.

Zai iya zama ɗan wahala don ɗaukar hoton hoton da farko. Yawancin lokaci ina amfani da yatsu biyu don danna maɓallan. Ina amfani da yatsan hannun kishiyar hannun don danna maɓallin gefe da yatsa na hannun dama don danna maɓallin kambi na dijital. Ko za ku iya cire agogon ku yi amfani da manyan yatsan hannu biyu don danna maballin.

Idan kana amfani da sabon sigar iOS, kamar iOS 15, iPhone ɗinka zai rarraba hotunanka ta atomatik. Idan ka gungura zuwa kasan shafin Albums a cikin aikace-aikacen Hotuna, akwai zaɓin babban fayil na Screenshots ƙarƙashin nau'ikan Mai jarida. Anan za ku sami kowane hotunan kariyar da kuka ɗauka tare da iPhone ɗinku, da kuma hotunan kariyar kwamfuta daga agogon ku. Tun da za ku iya duba hotunan kariyar kwamfuta a cikin ɗakin karatu na hoto akan iPhone, iPad, ko ma MacBook Pro da ke amfani da ID na Apple iri ɗaya, yana sa nemo waɗancan hotuna da sauƙi a nan gaba.

Your iPhone kuma iya daukar hotunan kariyar kwamfuta, ko da yake aiwatar da yin haka zai bambanta dangane da iPhone model. Gabaɗaya magana, idan iPhone ɗinku yana da maɓallin Gida, zaku iya danna maɓallin Gida da maɓallin Gefe lokaci guda don ɗaukar hoton allo. Idan kana da iPhone ba tare da maɓallin gida ba, zaka iya danna maɓallin ƙarar ƙara da maɓallin gefe a lokaci guda.

Ƙaddamar da hotunan kariyar kwamfuta na Apple Watch ya yi ƙasa sosai saboda allon yana da ƙananan. Misali, Apple Watch Series 2 yana ƙirƙirar hotunan kariyar kwamfuta tare da ƙudurin 312 x 390 pixels. Sabbin hotunan kariyar kwamfuta suna da ƙuduri mafi girma saboda allon su sun fi kyau, amma hotunan kariyar sun yi ƙanƙanta fiye da waɗanda ke kan iPhone ko iPad.

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi