Yadda ake Kunna ko Kashe App Sharing A Faɗin Na'urori a cikin Windows 11

Yadda ake Kunna ko Kashe App Sharing A Faɗin Na'urori a cikin Windows 11

Wannan sakon yana nuna wa ɗalibai da sababbin masu amfani matakai don kunna ko kashe rabawa a cikin na'urori a cikin Windows 11. Lokacin da kake amfani da Windows tare da asusunka na Microsoft, za ka iya ba da damar raba na'ura don ba ka damar ci gaba da raba abubuwan app na Windows akan wasu na'urorin da ke da alaƙa da su. asusun ku.

Don amfani da fasalin raba na'ura a cikin Windows, kuna buƙatar kunna shi kuma kunna shi ga duk na'urorin da kuke son ba da izinin aiki. " Abubuwan da aka raba "ko" Kwarewar na'ura . Zaɓin tsoho zai ba da damar raba ayyukanku akan na'urorin da kuka shiga tare da asusun Microsoft.

Yawancin mutane sun mallaki na'urori da yawa, kuma galibi suna fara aiki akan ɗaya kuma suna ƙarewa akan wani. Don ɗaukar wannan, ƙa'idodi suna buƙatar ƙima tsakanin na'urori da dandamali, kuma wannan shine inda raba na'urori ke shigowa.

Akwai saituna guda uku waɗanda za'a iya ƙayyadaddun su tare da raba na'ura a ciki Windows 11. Kuna iya zaɓar waɗanne ƙwarewar musayar app aka kunna. offko raba shi da shi  Na'urori na kawai ko da ita  Kowa na kusa.

  • kashewa Kashe fasalin don kada a yi amfani da shi.
  • Na'urori na kawai Wannan zai ba da damar raba ƙwarewar ƙa'idar a duk na'urorin ku waɗanda kuka shiga tare da asusun Microsoft.
  • Kowa a kusa Wannan zai ba duk wanda ke kusa izini don amfani da fasalin raba kayan aikin don raba tare da ku.

Anan ga yadda ake amfani da raba kayan aikin giciye a cikin Windows 11.

Yadda ake canza saitunan raba na'ura a cikin Windows 11

Kamar yadda aka ambata a sama, Windows 11 yana da fasalin da ke ba da damar raba apps a cikin na'urorin da aka haɗa zuwa asusun Microsoft ɗin ku. Lokacin da aka kunna wannan fasalin, tsohuwar dabi'ar ita ce raba ƙa'idodin da ke gudana akan duk na'urorin ku waɗanda kuka shiga da asusun Microsoft ɗinku.

Anan ga yadda ake canza saitunan raba na'ura a cikin Windows 11.

Windows 11 yana da wurin tsakiya don yawancin saitunan sa. Daga saitin tsarin zuwa ƙirƙirar sabbin masu amfani da sabunta Windows, ana iya yin komai daga  Saitunan Tsarin Sashe.

Don samun dama ga saitunan tsarin, zaku iya amfani da su  Windows key + i Gajerar hanya ko danna  Fara ==> Saituna  Kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa:

Windows 11 Fara Saituna

A madadin, zaku iya amfani  akwatin nema  a kan taskbar kuma bincika  Saituna . Sannan zaɓi don buɗe shi.

Fannin Saitunan Windows yakamata suyi kama da hoton da ke ƙasa. A cikin Saitunan Windows, danna  apps, sa'an nan a cikin dama ayyuka, duba akwatin Ayyuka & fasali أو Babban Saitunan appsakwatin don fadada shi.

Fasalolin Windows Apps 11

a bangare Ayyuka & fasali أو Babban saitunan appsbangare, duba akwatin don " Raba tsakanin na'uroridon fadada shi.

Windows 11 raba kayan aikin giciye na apps

A cikin saitunan raba na'ura, zaɓi zaɓin Saituna don na'urorinku.

  • kashewa Kashe fasalin don kada a yi amfani da shi.
  • Na'urori na kawai Wannan zai ba da damar raba ƙwarewar ƙa'idar a duk na'urorin ku waɗanda kuka shiga tare da asusun Microsoft.
  • Kowa a kusa Wannan zai ba duk wanda ke kusa izini don amfani da fasalin raba kayan aikin don raba tare da ku.
Raba Windows ta zaɓuɓɓukan saitunan na'ura

Don raba ƙwarewar ƙa'idodin ku a cikin na'urori da yawa, kuna buƙatar tabbatar da cewa kun zaɓi zaɓin tsoho ( Na'urori na kawai) don duk na'urori.

Dole ne ku yi shi!

Kammalawa :

Wannan sakon ya nuna maka yadda ake canza saitunan raba na'ura a cikin Windows 11. Idan kun sami wani kuskure a sama ko kuna da wani abu don ƙarawa, da fatan za a yi amfani da fam ɗin sharhi a ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi