Yadda ake Kunna Hoto a Hoto iOS 14

Yadda ake Kunna Hoto a Hoto iOS 14

Ɗaya daga cikin fa'idodin da ya zo ga iPhone tare da sakin iOS 14 shine hoto a yanayin hoto, wanda ke ba ku damar kunna bidiyo a cikin ƙaramin taga mai iyo, ta yadda zaku iya ci gaba da amfani da iPhone, buɗewa da amfani da wasu aikace-aikacen. to yaya ake yin hoton a yanayin hoto? Wadanne aikace-aikace kuke tallafawa? YouTube fa?

Mutane da yawa sun fi son bin abun ciki na bidiyo yayin da suke yin wasu ayyuka akan na'urar a lokaci guda, kamar: kallon shirin bidiyo akan kowane gidan yanar gizo, mai bincike ko kowane aikace-aikacen yayin tattaunawa akan kafofin watsa labarun.

Idan kana son yin abubuwa biyu lokaci guda; Yanayin PiP (Hoto a Hoto) yana ba ku damar haɗa ƙaramin taga bidiyo zuwa babbar taga akan wayar hannu ko allon TV.

 Yadda ake kunna bidiyo a cikin hoto-in-hoto iOS 14

Don amfani da Hoto a Yanayin Hoto akan iPhone, bi waɗannan matakan:
Je zuwa kowane app na bidiyo akan iPhone, kamar Apple TV, sannan kunna bidiyon.
Doke sama don komawa kan allo na gida.
Bidiyon zai fara kunnawa a wata taga daban mai iyo a saman babban allo.
Yanzu kuna iya yin kowane ɗawainiya akan iPhone, kuma bidiyon zai ci gaba da kunnawa a yanayin Hoto-in-Hoto.
Yayin da bidiyon ke kunne, za ka iya ja shi zuwa kowane kusurwa a kan allon iPhone, za ka iya kuma ja allon bidiyo zuwa gefen allon iPhone don ɓoye na'urar PiP na ɗan lokaci, yayin da sautin bidiyo ke ci gaba da kunnawa.
Hakanan zaka iya canza girman taga bidiyo ta danna sau biyu akan bidiyon don ƙara girma ko rage girman taga da sauri.
Idan kun gama, zaku iya taɓa sau ɗaya akan allon bidiyo don samun damar sarrafawa, sannan danna (X) a saman hagu don rufe bidiyon nan take.

Karanta kuma:

Tube Browser app don kallon YouTube ba tare da talla ba kyauta don iPhone da Android

Yadda ake gano asali wayoyin daga Android da iPhone da aka gyara

Mafi kyawun Mai Sauke Bidiyo na YouTube don iPhone 2021

Aikace-aikace masu goyan bayan sake kunna bidiyo a hoto-cikin hoto 

Yanayin hoto-in-hoto yana aiki tare da ainihin ƙa'idodin akan iPhone, kuma don ƙa'idodin ɓangare na uku, wannan zai hana masu haɓaka ƙa'idar goyan bayan fasalin, kuma wannan jerin a halin yanzu yana goyan bayan yanayin hoto-cikin hoto:

  • Firayim Ministan Amazon
  • apple TV
  • FaceTime
  • HBO Max
  • Gida
  • Hulu
  • iTunes
  • MLB
  • Netflix
  • NHL
  • aljihu
  • Podcasts
  • Lokacin Nuna Duk Lokacin
  • bakan
  • YouTube (a kan yanar gizo)
  • Vudu
  • Duk aikace-aikacen da ke goyan bayan fasalin akan iPadOS

Kunna bidiyon a yanayin hoto-cikin hoto daga Safari 

Safari browser shine mai bincike na hukuma don wayoyin iPhone kuma ta hanyar shi zaku iya tafiyar da yanayin hoto cikin hoto ba tare da wata matsala ba, ta hanyar buɗe mai binciken da kallon kowane bidiyo akan kowane rukunin yanar gizon tare da shirin bidiyo, zaku iya kunna bidiyo da kunna bidiyo. sai ku cika allon hoton bidiyon kuma zaku sami alama a saman allon a gefen dama za ku iya sanya bidiyon a hoto kawai a cikin hoto.

Hakanan zaka iya yin browsing a cikin wani abu ko kuma ka fita har abada a browser sannan ka buɗe kowane ɗayan sauran aikace-aikacen yayin da kake ci gaba da kunna bidiyo a cikin thumbnail shima, kuma zaka iya fita daga bidiyon ta danna shi sau ɗaya don tsayawa ko sauri ta kowace hanya. da soke bidiyon har abada.

Dangane da manhajar YouTube, akwai fasalin hoto a cikin hoto 

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin biyan kuɗi zuwa Premium Youtube shine fasalin Hoto-in-Hoto, wanda ke samuwa ga 60 EGP kowane wata (daidai da USD 12 a ƙasashen waje). Tunda yanke shawara ya rage ga YouTube don tallafawa fasalin a cikin ƙa'idodinsa, da wuya ya goyi bayan fasalin a cikin app ɗin kyauta.

Na sami hanyoyi guda biyu don kallon bidiyon YouTube a cikin yanayin hoto: na farko shine buɗe bidiyon akan mai binciken gidan yanar gizon sannan in nemi sigar gidan yanar gizon, sannan zuƙowa bidiyo zuwa yanayin cikakken allo sannan ja don komawa allon gida. kuma kunna yanayin cikakken allo, na biyu kuma shine raba bidiyo tare da Aljihu app da kunna yanayin hoto-in-hoto daga can.

 

Duba kuma:

Hanya mafi kyau don canja wurin hotuna daga iPhone zuwa kwamfuta 2021

Tube Browser app don kallon YouTube ba tare da talla ba kyauta don iPhone da Android

Yadda ake gano asali wayoyin daga Android da iPhone da aka gyara

Mafi kyawun Mai Sauke Bidiyo na YouTube don iPhone 2021

Bayyana yadda za a yi wasa allo kama video for iPhone ios

Mafi kyawun shirye -shiryen 3 don saukar da waƙoƙi daga Intanet akan iPhone

 

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi