Yadda ake rubuta sauri akan wayar Android

Yadda ake rubuta sauri akan wayar Android

Za mu samar muku da cikakken jagora wanda zai taimaka muku wajen yin saurin rubutu akan wayar ku ta Android. Tare da app da wasu ci-gaban hanyoyin rubutu, zaka iya rubuta sauri cikin sauri akan na'urarka ta Android. Don haka duba cikakken jagorar da aka tattauna a ƙasa don ci gaba.

Dogara Kusan duk duniya tana kan Intanet kuma a yau kusan kowane kasuwanci ya dogara da kwamfuta da wayoyin komai da ruwanka, abubuwan yau da kullun waɗanda dole ne a buƙata. Kyakkyawan saurin sauri da ƙwarewar rubutu . Idan ba tare da wannan ba, ba za ku iya aiki da sauri da inganci ba. Hakazalika, yin hira da abokai a dandalin sada zumunta yana buƙatar bugu da sauri don shawo kan yanayi daban-daban. Don haka, a yau muna nan don irin wannan jagorar da za mu tattauna a nan wanda zai taimaka maka wajen sa ka yi sauri a kan na'urarka ta Android. Tare da app da wasu ci-gaban hanyoyin rubutu, zaka iya rubuta sauri cikin sauri akan na'urarka ta Android. Don haka duba cikakken jagorar da aka tattauna a ƙasa don ci gaba.

Yadda ake rubuta sauri akan wayar Android

Anan zamu tattauna hanyoyi guda uku da zasu taimaka muku saurin rubutu akan na'urar ku ta Android. Don haka muna ba ku shawarar ku bi duk hanyoyin kuma ku kasance masu kyau wajen buga saurin bugawa akan na'urar ku ta Android.

#1 Amfani da aikace-aikacen madannai na al'ada

Babu shakka cewa akwai abubuwa da yawa a cikin maballin maɓalli na hannun jari amma apps na ɓangare na uku suna da kyau a wannan haɓaka saboda waɗannan ƙa'idodi na ɓangare na uku suna da abubuwa masu kyau da yawa waɗanda ke ba ku damar yin rubutu sosai. Kamar yadda waɗannan ƙa'idodin suna da mafi kyawun ƙirar rubutu kuma an ƙirƙira su da kyau don ingantacciyar damar shiga da bugawa. Kuma ɗayan mafi kyawun aikace-aikacen keyboard shine  Key ɗin SwiftKey  wanda ni da kaina da abokaina da yawa ke amfani da su kuma wannan app yana ba da mafi kyawun maballin rubutu don bugawa inda yake da sauƙi da inganci. Don haka gwada wannan madalla app android.

Buga sauri 1

#2 Yi amfani da fasalin tsinkayar aikace-aikacen madannai

Siffar tsinkaya tana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyar ƙara saurin bugawa saboda akwai kalmomi da yawa da muke amfani da su yau da kullun a cikin rubuce-rubucenmu akan na'urorinmu kuma fasalin hasashen yana adana waɗannan kalmomin kuma yana da zaɓi mai sauri don zaɓar su nan take yayin bugawa kuma zai sa ku buga rubutu. da sauri don haka kuyi amfani da wannan fasalin kuma ku kasance da kyau wajen bugawa a android.

Buga sauri 3

#3 Yi amfani da Swipe don rubuta fasali

Aikace-aikace kamar Swiftkey Keyboard suna da zaɓin rubutu na swipe wanda zai fara ɗaukar motsin motsi sannan kalmomin da kuke son saitawa don waccan kuma lokacin da aka adana su kuma zaku iya shiga cikin sauri yayin da kuke bugawa. Har ila yau, ba tare da ajiya ba, har yanzu akwai swipe da rubuta kalmomin da ke bayyana yayin da kuke shafa yatsan ku akan madannai.

#4 Amfani da Buga Muryar Google

Hanya mafi kyau kuma mafi so ita ce Google Voice Typing wanda ke ba ka damar rubuta abin da kake magana akan na'urarka. Wannan yana da kyau sosai kuma mai sauƙi kuma yana iya ƙara saurin bugawa zuwa ga girma, matsalar kawai ita ce kuskuren rubutun rubutu a cikin bugun murya wanda zaku iya guje wa ta hanyar yin ɗan aiki akan madannai.

#5 Amfani da allon madannai na Minuum

To, wannan maballin ma ana kiransa Ƙananan madannai don manyan yatsu . Ka'idar tana yin babban aiki ta kyale masu amfani suyi rubutu cikin sauri mai ban mamaki tare da tsinkayar kalma mai wayo, tsinkayar emoji, da gajerun hanyoyi. Ba wannan kadai ba, Minuum kuma yana zuwa da na’urar duba saurin bugawa wanda ke taimaka maka wajen lura da saurin buga Android dinka.

#6 Yi cikakken amfani da Gboard

Gboard wanda a da aka sani da Google Keyboard yana ɗaya daga cikin mafi kyawun madannai da ke zuwa tare da fasali da yawa. Kuna iya kunna fasalin hasashen rubutu na Gboard wanda ke ba da shawarar kalmomi na gaba dangane da kalmar da kuka buga a baya.

Don haka, kuna buƙatar zuwa Saitunan Gboard > Gyara Rubutu Kuma a can kuna buƙatar kunna zaɓi Shawarwari na gaba na kalma .

Abin da ke sama ya shafi yadda ake rubutu da kyau Sauri akan wayar ku ta Android Tare da waɗannan umarnin da aka ambata a sama, zaku iya ƙara saurin bugawa akan na'urar ku ta Android cikin sauƙi. Don haka gwada shi, raba shi da wasu kuma. Bar sharhi a ƙasa idan kuna da wasu tambayoyi masu alaƙa da wannan.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi