Yadda za a buše iPhone ba tare da lambar wucewa ba

Idan kun manta lambar wucewar ku, kuna iya sake saita iPhone ɗinku zuwa saitunan masana'anta. Wannan yana nufin cewa za ku rasa bayananku, gami da lambobin waya, hotuna da adana kalmomin shiga. Anan ga yadda ake buše iPhone ɗinku lokacin da kuka manta lambar wucewar ku.

me kuke bukata:

  • Desktop ko Laptop (Mac, Windows, ko Linux)
  • Kebul na walƙiya (an bada shawarar kebul ɗin da aka tsara musamman don iPhone.)

Bayan goyi bayan up your data, gano abin da iPhone model kana da kuma bi umarnin da ke ƙasa don mayar da wayarka.

Yadda za a buše your iPhone

  1. Bude iTunes a kan kwamfutarka. Kafin yin haka, tabbatar cewa iPhone ɗinku ba a haɗa shi da kwamfutar ba tukuna.
    Idan ba ku da iTunes tukuna, zaku iya Zazzage kwafi daga Apple kuma shigar da shi a kan kwamfutarka. Da zarar an shigar, bude shirin.
  2. Haɗa kebul ɗin zuwa kwamfutarka, amma ba iPhone ɗinku ba . Ci gaba da ƙarshen kebul kusa da iPhone. Dole ne ku haɗa shi zuwa iPhone ɗinku a cikin ɗan lokaci. 
  3. Fara farfadowa da na'ura Mode a kan iPhone . Akwai hanyoyi daban-daban don yin wannan, dangane da abin da iPhone kana da.
    • Don buše sabon iPhone (kamar iPhone X da kuma daga baya, da iPhone 8 da iPhone 8 Plus), latsa ka riƙe maɓallin wuta da ɗayan maɓallan ƙara. 
      New iPhone farfadowa da na'ura
    • Idan kana da iPhone 7 ko iPhone 7 Plus, danna kuma ka riƙe maɓallin wuta da maɓallin saukar ƙararrawa a lokaci guda.
      Tsohon iPhone farfadowa da na'ura
    • Idan kana da iPhone 6, danna ka riƙe maɓallin Home da maɓallin wuta a lokaci guda.
      iPhone 6 1 Maidawa
  4. Danna maballin a kan iPhone har sai da ikon kashe darjewa bayyana .
    karfin juyi
  5. Ci gaba da riƙe maɓallin wuta, maɓallin ƙarar ƙara, ko maɓallin gida har sai yanayin yanayin dawowa ya bayyana. Wannan allon yana kama da kebul na walƙiya tare da alamar ƙari kusa da tambarin iTunes. Hakanan zaka ga rubutu a saman allonka wanda ke cewa support.apple.com/iphone/restore .
  6. Danna Mayar a cikin pop-up taga a kan kwamfutarka . Idan ka ga wani bugu da ke cewa, "Ba a iya haɗawa da na'urar," matsa Ok. Ya kamata ku ga popup ɗin da ke ba ku damar dawowa.
    iPhone sake saiti
  7. Idan kun ga wani bugu bayan haka, matsa Restore kuma Sabuntawa. Sannan zaɓi Na gaba don zazzage duk wani sabuntawa da ake buƙata.

    Lura: Wannan zazzagewar na iya ɗaukar mintuna kaɗan, ya danganta da haɗin Intanet ɗin ku. Idan zazzagewar ya ɗauki fiye da mintuna 15, na'urarka na iya fita yanayin farfadowa ta atomatik. Idan wannan ya faru, jira kawai zazzagewar ta ƙare sannan maimaita matakai 1-3 don komawa yanayin dawowa.

  8. Jira maidowa ya kare . Anan, kwamfutarku ko kwamfutar tafi-da-gidanka suna sarrafa fayiloli da cire shirye-shirye, don haka yana da matukar muhimmanci a ci gaba da haɗa ta da kwamfutar kuma a bar ta ita kaɗai. Jira har sai kun ga bugu akan allon kwamfutarku wanda ke cewa:
    "An mayar da iPhone ɗinku zuwa saitunan masana'anta, ta sake farawa. Da fatan za a bar iPhone ɗinku ya haɗa. Yana zai bayyana a cikin iTunes taga bayan restarting shi." Danna Ok, ko kawai jira shi don korar ta atomatik, kuma fara iPhone ɗinku.
  9. Fara saita na'urar ku . Da zarar an gama saitin, za ku iya sake amfani da na'urar kuma ku kafa sabuwar lambar wucewa. 

Lura: Idan kun saita sabuwar lambar wucewa, tabbatar da amfani da wacce za ku iya tunawa wannan lokacin ko kuma za ku sake ketare batun da ke sama. 

Idan kuna da madadin iPhone ɗinku (a cikin iTunes ko iCloud), zaku iya dawo da bayanan ku da saitunan mai amfani. don sanin Yadda za a Mai da Your iPhone Daga madadin, ta danna wannan hanyar haɗin yanar gizon.  

Akwai kuma zažužžukan don buše naƙasasshe iPhone ta amfani da apps. Duk da haka, ba a ba da shawarar tafiya wannan hanya ba. Ko da ka sauke app daga App Store, akwai damar cewa zai iya lalata your iPhone.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi