Yadda ake cire muryar mutum akan Instagram

Yadda ake cire muryar mutum akan Instagram

shiru wani A Instagram yana da ma'anoni biyu. Na farko, ba za ka ga sakonninsu ko labaransu a cikin abincinka ba, na biyu kuma, ba za a sanar da kai sakonsu ba. Na nau'ikan biyun, Instagram ba ya bari wani ya san cewa kun kashe su. Koyaya, idan kun yanke shawarar cire wani daga jerin bebe, ga yadda ake cire muryar wani akan Instagram.

Yadda ake cire murya a kan Instagram

Bi waɗannan matakan don cire sautin rubutu daga wani:

1. Jeka bayanin martabar mutumin da kake son cire sauti a cikin app ɗin Instagram.   

2. danna maballin na gaba .

3 . Zabi shiru daga lissafin. Za ku ga toggles guda biyu don Posts da Labarun. Kashe keɓaɓɓen maɓalli tare da posts Don cire sautin sakonnin su.

Yadda ake cire muryar Labarun a Instagram

Yana kama da cire sautin rubutu akan Instagram. Bude bayanin martabar mutumin da kuke son cire sautin murya. danna maballin na gaba ta biyo baya shiru . Kashe mai kunnawa kusa labaru .

bayanin kula : Labarun da posts suna aiki ba tare da juna ba. Wannan yana nufin cewa lokacin da kuka cire sautin rubutu, ba zai cire muryar Labarun ba kuma akasin haka.

Yadda ake duba bayanan da aka soke

Don duba duk asusun Instagram da kuka rufe, bi waɗannan matakan:

1. Bude allon bayanin martaba kuma danna gunkin mashaya guda uku a sama. Gano wuri Saituna daga lissafin.

2 . ya matsa ىلى Keɓantawa > Rushe asusun .

3. Anan zaku sami duk asusu da aka soke da aka jera su cikin tsari. Ƙarƙashin sunan kowane bayanin martaba, za ku ga idan kun kashe labarinsu, abubuwan da suka rubuta, ko duka biyun.

Don cire muryar wani, matsa sunan asusun su. Za ku isa allon bayanin martabarsu. danna maballin na gaba Kamar yadda muka yi a hanyoyi biyu da suka gabata. Sannan danna Yi shiru kuma ka dakata Kunna jujjuyawar don Labarai ko Saƙonni.

Yadda ake cire sautin mutum akan Instagram akan PC

Abin takaici, ba za ku iya cire muryar wani akan kwamfuta ko daga gidan yanar gizon wayar hannu na Instagram ba. Dole ne ku yi amfani da aikace-aikacen hannu na Instagram don cire muryar bayanin martaba.

lura: Ana daidaita musanya ko cire muryar wani a duk na'urorin da ka shiga tare da Instagram.

Yadda ake cire sautin murya akan Instagram

Lokacin da kuka kashe saƙonni daga wani akan Instagram, zaku ga gunkin lasifika tare da slash kusa da sunansu a cikin jerin maganganunku. Don cire sautin saƙo a kan aikace-aikacen hannu na Instagram, buɗe zaren tattaunawar su kuma danna sunan su a sama. Akan bayanan bayanan, kashe maɓallin kewayawa kusa Yi shiru da saƙonni أو Kashe sanarwar kira Ya danganta da abin da kuke son cire sautin. Koyi yadda Kashe saƙonnin Instagram .

Don cire muryar wani akan sigar gidan yanar gizon Instagram, buɗe taɗi kuma danna gunkin (i).

shawara: Gano abin da ake nufi Daban-daban emoticons da emoticons akan Instagram .

Cire alamar akwatin kusa shiru saƙonni .

Yadda ake cire sautin tsokaci akan Instagram

amfani fasalin ƙuntatawa na Instagram - Kuna iya shirya sharhi daga taƙaitaccen bayanin martaba. Idan kun ƙuntata wani kuma kuna son karɓar ra'ayi daga gare su, buɗe Saitunan Instagram> Keɓantawa> Ƙuntataccen asusu . danna maballin Rashin ƙuntatawa kusa da mutum.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQs)

1. Me zai faru idan kun cire sautin mutum akan Instagram

Lokacin da kuka cire sautin asusun ku na Instagram, ba za a sanar da shi game da shi ba. Bugu da ƙari, za ku fara ganin sakonninsu ko labarunsu a cikin abincinku dangane da abin da kuka cire. Kuma idan kun cire sautin saƙon, za ku fara karɓar sanarwar saƙo daga gare su.

2. Menene bambanci tsakanin rashin bin da bebe

Bambance-bambance kawai yana ɓoye saƙonni da labarai daga ganin ku. Sabanin haka, fasalin Unfollow yana yin abu iri ɗaya amma kuna buƙatar sake bin mutumin idan kuna son ganin saƙon su. Haka kuma, ana yin ta ne a cikin yanayin ɓoye inda mutum bai sani ba, amma idan ka cire bin wani, za su iya duba shi cikin sauƙi. Hakanan, bin su kuma zai aika sanarwa.  

Yi amfani da Instagram Kamar Pro

Ina fatan za ku iya cire sautin wani a kan Instagram. Idan kuna koyon amfani da Instagram, duba Mafi kyawun Nasihu da Dabaru . Koyi kuma yadda Ƙara hotuna da yawa zuwa labarin Instagram ɗaya kuma yaya Aika boyayyun saƙonni a shafin Instagram.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi