Yadda ake cire Samsung Galaxy Watch

Yadda ake cire Samsung Galaxy Watch.

Abu na farko da kuke yi lokacin shiryawa Sabuwar Samsung Galaxy Watch An haɗa shi da wayarka. A zahiri, akwai lokutan da za ku so ku raba shi. Za mu nuna muku hanyoyi daban-daban guda biyu don yin wannan.

Lokacin da muke magana game da "ɓata" Galaxy Watch tare da wayarka, akwai abubuwa biyu daban-daban da zai iya nufi. Kuna iya "unpair" daga menu na Bluetooth, wanda zai sa wayarka ta manta da agogon, ko kuma kawai cire haɗin agogon daga wayarka na ɗan lokaci.

Cire Samsung Galaxy Watch ɗin ku

Da farko, zazzage ƙasa sau ɗaya ko sau biyu - ya danganta da wayarka - daga saman allon kuma danna gunkin gear.

Na gaba, je zuwa "Connections" ko "Connected Devices" - duk wanda ya ambaci "Bluetooth".

Danna alamar gear kusa da Galaxy Watch ko je zuwa "Bluetooth" da farko idan ba ka gani ba.

A kan allon na'urar, zaɓi "Unpair" ko "Mantawa."

Gargadi: Rarraba agogon ku zai buƙaci cikakken sake saiti a gaba in kun haɗa shi da waya ɗaya ko sabuwar waya.

Za a tambaye ku don tabbatarwa idan kuna son cirewa / manta, kuma zai tunatar da ku cewa agogon zai buƙaci sake haɗa agogon don amfani da shi.

Shi ke nan, agogon agogon ku yanzu ba a haɗa su ba kuma ba za ku iya sake haɗawa ba tare da saiti ba.

Cire Samsung Galaxy Watch

Don cire haɗin Galaxy Watch daga wayarka kawai buɗe app Galatasaray kuma danna kan icon Halin uku a cikin sashin sama.

Yanzu danna gunkin sarkar don cire haɗin Galaxy Watch da aka haɗa a halin yanzu.

Yanzu za a cire haɗin agogon daga wayarka. Wannan baya "ɓata" agogon, wanda ke nufin za ku iya sake haɗa shi da wayar ɗaya ba tare da sake saita shi ba.

Shi ke nan game da shi! Hanyoyi biyu don raba Galaxy Watch waɗanda ke ba da dalilai daban-daban. Hakanan yana yiwuwa Sake saita Galaxy Watch kai tsaye kan agogon kanta.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi