Yadda ake amfani da fasalin Mutane na a cikin Windows 10

Yadda ake amfani da fasalin Mutane na a cikin Windows 10

Bari mu kalli yadda Amfani da fasalin Mutane na a cikin Windows 10 Wanne zai taimaka maka cikin sauƙi samun damar duk lambobin sadarwar da kuka fi so daidai akan ma'aunin aiki ta amfani da ginanniyar saituna da asusun da ke da alaƙa da imel ɗin da kuka yi amfani da su a cikin Windows. . Don haka duba cikakken jagorar da aka tattauna a ƙasa don ci gaba.

Windows 10 tsarin aiki ne wanda koyaushe yana haɓakawa kowace rana tare da ƙara duk sabbin abubuwa waɗanda ke sauƙaƙe masu amfani da wannan tsarin aiki na sirri da na kasuwanci. Ya zuwa yanzu, tabbas kun karanta jagorar da yawa masu alaƙa da Windows 10 saboda akwai abubuwa da yawa a cikin wannan tsarin aiki amma mai amfani bai san hakan ba kuma kasancewa ƙungiyar mekan0.com Ina ci gaba da sabunta baƙi na tare da sabbin abubuwa. siffofin da za su iya amfani da su.

Don haka a nan na sake kasancewa tare da babban fasali guda ɗaya wanda tabbas za ku so ku bincika a ciki Windows 10. Yana da fasalin "Mutanena" wanda zai taimaka muku cikin sauƙi zuwa ga abokan hulɗar da kuka fi so tun daga ma'ajin aiki. Ee, wannan ita ce fasalin da yakamata yawancinku ku sani akai. Tare da wannan, zaku iya nemo lambobin sadarwa daga imel ɗinku da aka haɗe zuwa asusun Windows ɗinku sannan ku yi amfani da su azaman mutane a cikin taskbar. Kuma kuna iya yin hakan cikin sauƙi ba tare da amfani da kowane kayan aiki na ɓangare na uku ba saboda kawai kuna buƙatar wasu tweaks na saitunan da ke ba ku damar aiwatar da shi a cikin tsarin aikin ku. Don haka duba cikakken jagorar da aka tattauna a ƙasa don ci gaba.

Yadda ake amfani da fasalin Mutane na a cikin Windows 10

Hanyar yana da sauƙi kuma mai sauƙi kuma kawai kuna buƙatar bin jagorar mataki zuwa mataki mai sauƙi wanda zai ba ku damar kunna wannan. Kuma ko da wanda ba fasaha ba zai iya aiwatar da wannan saboda kawai na rubuta hanyar don kowa ya iya amfani da jagora na. Don haka bi matakan da ke ƙasa don ci gaba.

Matakai don amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10:

#1, Da farko, kuna buƙatar bincika ma'aunin aikin ku don kasancewar gunki" mutane" suna nan ko babu.

#2 Idan ba ku da lambar, kuna buƙatar kunna wannan farko kafin ku fara kuma don hakan, kawai danna alamar" Saituna A cikin windows ɗinku sannan zaɓi يص ".

#3 Yanzu akwai a gefen hagu, kawai danna taskbar Option kuma kunna zaɓi" Nuna lambobin sadarwa a kan ɗawainiya ".

Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10
Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10

#4 Da zarar an kunna wannan, zaku ga alamar mutane akan ma'ajin aiki, kawai danna shi kuma danna zaɓi" fara Da wannan, kwamitin mutane na zai bayyana a sama da wancan. Kamar kana da asusun Microsoft, za ku ga imel kawai, skype da sauransu.

Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10
Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10

#5 Yanzu kuna buƙatar zaɓar apps ɗin da kuke son haɗawa da su don samun lambobin sadarwa, waɗannan apps za a nuna su ta hanyar asusun da kuke amfani da su a cikin Windows.

Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10
Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10

#6 Da zarar kun zaɓi asusun, danna " Nemo ku ƙara mutane Sannan zaɓi mutanen da kake son ƙarawa zuwa taskbar. Kuna iya haɗa asusun su da yawa kai tsaye kuma.

Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10
Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10

#7 Yanzu zaku iya ƙara lambobi da yawa a cikin taskbar tare da asusun su da yawa sannan kuma ku cire su daga ma'aunin aiki.

Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10
Yi amfani da fasalin Mutanena a cikin Windows 10

#8 Kun gama, kun yi nasarar aiwatar da wannan kuma yanzu kuna da lambobin sadarwar ku a cikin taskbar.

Don haka wannan jagorar ya kasance game da yadda ake amfani da fasalin Mutane na a cikin Windows 10. Tare da wannan, zaka iya samun dama ga duk lambobin sadarwar da kuka fi so dama daga taskbar tebur a cikin windows 10. Yana nufin cewa aiwatarwa yana da sauƙi wanda kowa zai iya yin shi. . Fata kuna son jagorar, raba shi da wasu kuma. Bar sharhi a ƙasa idan kuna da wasu tambayoyi masu alaƙa da wannan saboda ƙungiyar fasaha koyaushe za ta kasance a wurin don taimaka muku kan batutuwan ku.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi