Instagram da gangan ya ƙaddamar da sabon abinci a kwance don gungurawa da yawa rudani

Instagram da gangan ya ƙaddamar da sabon abinci a kwance don gungurawa da yawa rudani

 

Instagram akan wayar hannu

Masu amfani da Instagram a duk faɗin duniya an ɗan jefa su cikin ruɗani, jin daɗi, da fushi a yau lokacin da lokutansu suka koma sabon salon gungurawa kwance.

Masu amfani sun yi marhabin da saƙon cewa Instagram yana "gabatar da wata sabuwar hanyar motsa posts", amma yanzu sun gano za su iya dannawa don gungurawa ta hanyar abincin su a kwance. Wannan wani abu ne da aka san Instagram yana gwadawa na ɗan lokaci yanzu, amma ficewar na yau da alama ya kasance gaba ɗaya cikin haɗari - kodayake ya ba da hangen nesa a nan gaba. Kamfanin yanzu ya koma ciyarwa cikin yanayin gungurawa da aka saba, yana mai da alhakin canjin wucin gadi akan aibi.

Duba kuma:

Ajiye duk hotunanka zuwa Instagram (tare da dannawa ɗaya)
Application don saukar da hotuna da bidiyo daga Instagram cikin Larabci
Instagram yana goge asusun karya
Bayanin cire haɗin asusun Facebook daga asusun Instagram da kuma haɗa asusun biyu

Yayin da wasu masu amfani suka yi farin ciki da zuwan sabon fasalin a kwance, gungura-zuwa gungurawa, wasu ba su da maraba da shi. Masu amfani da shafukan sada zumunta suna jure wa sauyi, don haka ya kamata a ba da mamaki cewa da yawa daga cikin masu amfani da Instagram ba su ji daɗin sauye-sauyen abincin ba, musamman ma da alama babu yadda za a iya komawa daidai.

Babu wata hanya, wato, har sai Instagram ya gane cewa fasalin ya fito ne ta hanyar haɗari.

A cikin wani sako da ya wallafa a shafinsa na Twitter, Adam Mosseri, shugaban Instagram, ya ce an yi fasalin ne kawai a fitar da shi a matsayin karamin gwaji:

Source daga nan

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi