Manyan Shafukan Gwajin Saurin Intanet guda 10 a cikin 2024

Idan saurin intanit ɗin ku yana raguwa kwanan nan, za a iya samun dalilai da yawa a baya. Yana iya zama wani abu daga ƙarfin sigina, matsayi, ko batun DNS. Koyaya, galibin lokaci, ISP na yaudarar mu da saurin gudu. Don haka, ISP ɗin ku yana isar da saurin bayanan da aka yi muku alkawari? Hanya mafi kyau don ganowa ita ce ziyartar gidajen yanar gizon gwajin saurin.

Akwai wuraren gwajin sauri da yawa da ake da su don gwada saurin hanyar sadarwar ku cikin kankanin lokaci. Waɗannan rukunin yanar gizon gwajin saurin intanet suna duba saurin intanit ɗin ku a cikin ainihin lokaci kuma suna ba ku ingantaccen saurin gaske. Wani abu mai kyau shi ne cewa waɗannan gidajen yanar gizon gwajin saurin sun kawar da buƙatar ƙarin software.

Jerin manyan wuraren gwajin saurin intanet guda 10

Wannan labarin zai raba jerin mafi kyawun gidajen yanar gizon gwajin saurin intanet waɗanda za ku iya ziyarta a yanzu. Kafin mu raba jerin, kuna buƙatar kula da wasu abubuwan da aka jera a ƙasa.

  • Idan kana da zaɓi don haɗa kebul na ethernet, toshe shi a ciki.
  • Tabbatar cewa duk bayanan baya da ke amfani da intanit an kashe su.
  • Buɗe Task Manager kuma rufe aikace-aikacen da ke amfani da Intanet.

1. speedtest.net

Speedtest.net yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kuma mafi kyawun gidajen yanar gizo waɗanda zaku iya ziyarta don bincika saurin intanet ɗin ku. Ba za ku yarda ba, an yi gwajin saurin intanet kusan miliyan goma ta Speedtest.net.

Speedtest.net's interface mai amfani yana da sauqi, kuma yana nuna saurin intanit ɗin ku a ainihin lokacin. Ba kawai zazzagewa bane amma kuma yana nuna saurin lodawa da PING.

2.Fast.com

Fast.com ta NetFlix shine mafi kyawun gidan yanar gizon gwajin saurin intanet wanda zaku iya la'akari dashi a yau. An san wurin gwajin saurin Intanet don tsaftataccen mahallin mai amfani, kuma yana nuna saurin saukewa kawai a cikin ainihin lokaci.

Hakanan zaka iya danna kan Babba sashe don duba saurin lodawa, lokacin amsawa, da sauransu. Netflix yana gudanar da aikace-aikacen gidan yanar gizon, kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun rukunin yanar gizon don bincika saurin intanet ɗin ku.

3.Speedcheck.org

Idan ya zo ga mai amfani, babu abin da zai iya doke Speedcheck.org. Kamar kowane gidan yanar gizon gwajin saurin intanet, Speedcheck.org kuma yana auna saurin da ingancin haɗin intanet ɗin na'urar da aka haɗa.

Speedcheck.org yana gudanar da gwaje-gwaje na baya-baya da yawa don nazarin fannoni daban-daban na Intanet kamar latency, saukewa da saurin lodawa.

4.SpeedSmart.net

Speedsmart.net yana amfani da HTML5 don gudanar da gwajin saurin intanet. Wurin gwajin saurin intanit yana da ra'ayin mai amfani mai amsawa wanda ke aiki a cikin kowace na'ura mai burauzar gidan yanar gizo.

Hakanan yana da app ɗin da ake samu akan IOS App Store da Google Play Store. Speedsmart.net yana nuna cikakkun bayanai na mai bada intanit ɗinku, uwar garken, adireshin IP, lodawa da saurin saukewa, da lokacin amsawa.

5. GwajiMy.net

Wani gidan yanar gizo ne wanda zai iya taimaka muku samun cikakkun bayanai game da sigogi daban-daban na haɗin intanet ɗin ku. Yana ba masu amfani da zaɓuɓɓuka daban-daban guda uku don duba saurin intanet - Zazzagewa, Loda, da atomatik. Ƙarƙashin Gwajin Saurin Auto, yana auna bandwidth haɗin intanet ɗin ku ta atomatik.

6. Gwajin sauri daga Google Seach

To, Google kuma yana da kayan gwajin saurin intanet. Don haka, ba kwa buƙatar ziyartar kowane gidan yanar gizo. Kuna buƙatar nema kawai "gwajin saurin intanet" akan Google, kuma zai nuna maka saurin intanet.

Google Search yana duba saurin intanit ɗin ku cikin ƙasa da daƙiƙa 30, kuma yawanci yana aika ƙasa da 40MB na bayanai don bincika saurin.

7. Gwajin Saurin Centurylink

CenturyLink yana da kayan aikin gwajin saurin intanet kyauta wanda ke nuna muku saurin zazzagewa da lodawa cikin ainihin lokaci. Abin da kawai shi ne ya kama sakamakon shafin yanar gizon Speedtest, wanda aka jera a sama.

Bambancin kawai shine ƙirar mai amfani, wanda yake mai tsabta kuma madaidaiciya idan aka kwatanta da Speedtest.net.

8. OpenSpeedTest.com

Gidan yanar gizo ne na gwajin saurin intanet na tushen HTML5 wanda ke nuna muku ingantaccen saurin intanit na hanyar sadarwar ku ko WiFi.

Baya ga zazzagewa da saurin lodawa, OpenSpeedTest kuma yana nuna sakamakon PING da Jitter. Don haka, OpenSpeedTest shine mafi kyawun gidan yanar gizo don bincika saurin intanet.

9.speedtest.telstra.com

Telstra kamfani ne na sadarwa na Australiya wanda ke ba da sabis na murya da intanet ga waɗanda ba su sani ba. Hakanan yana da gidan yanar gizon gwajin saurin intanit wanda ke taimaka muku auna saurin haɗin haɗin ku don ADSL, USB ko sabis ɗin bayanan wayar hannu.

Gidan yanar gizon yana da sauƙi mai sauƙi na mai amfani, kuma yana nuna saurin saukewa da lodawa da PING.

10.speakeasy.net/speedtest/

Speakeasy shine mafi kyawun gidan gwajin bandwidth don bincika saurin saukewa da lodawa akan intanit. Miliyoyin masu amfani yanzu suna amfani da kayan aikin yanar gizon da ke amfani da HTML5 maimakon Flash ko JAVA. Wannan yana nufin cewa ba kwa buƙatar kunna Flash ko Java don gudanar da gwajin sauri.

Yana duba saurin Ping ɗinku, Zazzagewa da Lodawa. Ba wai kawai ba, har ma yana nuna tarihin binciken saurin ku don kwatanta sakamako.

Hakanan zaka iya amfani Mafi kyawun Gwajin Saurin WiFi Don auna saurin intanet ɗin ku akan Android.

Don haka, waɗannan su ne mafi kyawun gidajen yanar gizon da za ku iya ziyarta a yanzu don duba saurin intanet ɗin ku. Idan kun san kowane irin waɗannan rukunin yanar gizon, sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba shi tare da abokan ku kuma.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi