Yadda ake saka cikakken bidiyo akan Instagram ba tare da yanke ba

Lallai Instagram babban dandamali ne don raba hotuna da bidiyo. Idan aka kwatanta da kowane rukunin yanar gizon hoto, Instagram yana ba da ƙarin fasali. Baya ga raba hotuna da bidiyo, Instagram yana ba da wasu abubuwa da yawa kamar Reels, IGTV, Labarun, da ƙari.

Idan kun kasance kuna amfani da Instagram na ɗan lokaci, kuna iya sanin cewa rukunin yanar gizon yana yanke duk rubuce-rubucen tsaye zuwa ma'auni na 4: 5. Idan an nadi bidiyo daga wayar hannu, zai iya wuce 4: 5. Don haka. , Idan kuka gwada Sanya wannan bidiyon akan profile ɗinku, wani sashi nasa zai yanke sai dai idan kun fara canza girmansa.

Instagram yana gyara wani yanki na bidiyon ku ta atomatik, wanda ke sa hoton ya zama abin ban sha'awa don kallo. Idan kuna amfani da Instagram don wakiltar kasuwancin ku ko alama, bidiyon da aka yanke zai iya yin tasiri sosai ga hoton alamar ku.

Matakai don saka cikakken bidiyo akan Instagram ba tare da yankewa ba

Idan kuma kuna fuskantar matsalolin amfanin gona kuma kuna son magance su har abada, to kuna buƙatar bin hanyoyin da aka raba a cikin wannan labarin. Wannan jagorar za ta raba wasu mafi kyawun ayyuka don buga cikakken girman bidiyo akan Instagram. Mu duba.

1. Amfani da Noman Bidiyo

To, akwai wadatattun apps na amfanin gona na Bidiyo da ake samu a Shagon Google Play waɗanda za su iya girka bidiyon ku zuwa kashi 4:5. Yi amfani da ɗaya daga cikin waɗannan apps ɗin da aka raba a ƙasa don shuka bidiyon ku don dacewa da abincin ku na Instagram daidai.

Vita

Vita

To, VITA kyauta ce mai sauƙi don amfani da aikace-aikacen gyaran bidiyo da ake samu akan Google Play Store. Idan aka kwatanta da sauran aikace-aikacen gyaran bidiyo, VITA ya fi sauƙi don amfani. Ba kwa buƙatar saita wani abu don shuka bidiyo da hannu. Kawai lilo da video, zaži amfanin gona aikin, da kuma zabi 4: 5 rabo, da zarar ka gama cropping, za ka iya fitarwa da video ba tare da wani watermark.

Shuka & Gyara Editan Bidiyo

Shuka kuma datsa editan bidiyo

Fure & Gyara Bidiyo Editan wani mafi kyawun aikace-aikacen gyaran bidiyo ne akan jerin waɗanda ke ba ku damar girka ko datsa sassan da ba'a so daga bidiyo. Yana da ginanniyar samfuri don Instagram. Kuna buƙatar zaɓar samfurin kuma shigar da bidiyon. Da zarar an gama, app ɗin zai datse bidiyon ta atomatik don dacewa da labaran labaran ku na Instagram daidai.

Dafa bidiyo

Dafa bidiyo

To, amfanin gona Video ne cikakken video tace app a cikin jerin cewa za a iya amfani da su girbe kowane video. Kuna buƙatar bincika bidiyon akan app ɗin kuma zaɓi bangarori daban-daban. Da zarar an yanke bidiyon, zaku iya raba bidiyon kai tsaye zuwa dandamali na kafofin watsa labarun kamar Instagram, Facebook, da ƙari.

2. Ƙara farin iyaka zuwa bidiyon

Idan ba ka son amfanin gona na bidiyo, kana buƙatar ƙara iyakoki zuwa bidiyon. Ƙara farin kan iyaka zuwa bidiyo yana sa bidiyon ya zama mai ban sha'awa kuma yana magance matsalar yanke bidiyo akan Instagram. Don ƙara fararen iyakoki zuwa bidiyo, yi amfani da ƙa'idodin da aka raba a ƙasa.

VSCO

VSCO

VSCO shine aikace-aikacen gyara bidiyo da hoto gaba ɗaya wanda ake samu akan Shagon Google Play. Abu mai kyau game da VSCO shine cewa yana ba da kayan aikin haɓaka hoto da bidiyo da yawa. Zaka iya ƙara farin iyaka zuwa kowane bidiyo tare da wannan editan bidiyo. Ƙara farar iyaka zai magance matsalar shuka.

NewBorder don Instagram

NewBorder don Instagram

Kamar yadda ya bayyana daga sunan app, NewBorder don Instagram app ne wanda ke ba ku damar ƙara iyakoki zuwa hotuna da bidiyo na Instagram. Aikace-aikacen yana ba ku damar ƙara kowane yanayin rabo da iyakokin launi. Idan an yanke bidiyon ko da bayan ƙara iyaka, kuna buƙatar ƙara girman iyakokin.

InShot

InShot

InShot app ne na gyaran bidiyo na kyauta don Android wanda ake samu akan Shagon Google Play. Tare da InShot, zaku iya datsa, datsa ko datsa bidiyo cikin sauƙi. Ko da ba kwa son shuka bidiyo, kuna iya amfani da InShot don dacewa da bidiyon ku da hotuna ta kowace fuska. Don haka, app ne wanda ba amfanin gona ba don dandamali na kafofin watsa labarun kamar Instagram, Facebook, da ƙari.

3. Yi Amfani da Editan Bidiyo na Animaker

Da kyau, Animaker kayan aiki ne na tushen gidan yanar gizo kyauta wanda ke ba ku damar canza girman bidiyon ku don Instagram. Idan aka kwatanta da sauran software na gyaran bidiyo na tushen yanar gizo, Animaker yana da sauƙin amfani, kuma yana yin aikinsa sosai. Bi wasu matakai masu sauƙi da aka bayar a ƙasa don sake girman bidiyon ku ta amfani da Animaker.

Mataki 1. Da farko, bude Maimaita girman bidiyo na Animaker a gidan yanar gizon ku.

Mataki 2. Yanzu zaɓi girman bidiyon ku. Don Instagram, zaku iya zaɓar Square (1:1) ko a tsaye (4:5). Hakanan kuna iya zaɓar Hoto (9:16) .

Mataki 3. dama Yanzu Zazzage bidiyon cewa kana so ka sake girma.

Mataki 4. Da zarar an sauke, danna kan "" icon. Maimaita girman located a saman kusurwar dama. Na gaba, riƙe kuma ja gefuna na bidiyon don auna shi.

Mataki 5. Da zarar an gama, danna maɓallin. بيق don ajiye canje-canje.

Danna maɓallin Aiwatar

Mataki 6. Bayan haka, danna maɓallin " نزيل Kamar yadda aka nuna a kasa don sauke bidiyon.

Danna "Download"

Wannan! na gama Yanzu loda bidiyo zuwa Instagram. Ba za ku ƙara fuskantar matsalar shuka ba.

Waɗannan su ne mafi kyawun hanyoyin da za a dace da ɗaukacin bidiyo akan Instagram ba tare da shuka ba. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokan ku kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi