Yadda za a dakatar da sabuntawar Windows 10 na dindindin tare da bayani tare da hotuna

Dakatar da Sabuntawar Windows 10 Har abada Tare da Bayani Tare da Hotuna

Babu shakka cewa mutane da yawa saboda dalilai daban-daban suna neman yadda za a dakatar da sabuntawar Windows 10 na dindindin, wannan na iya zama saboda wasu na haifar da saurin saurin intanet, wasu kuma ba su yi imani da samun sabuntawa ba saboda suna iya haifar da matsaloli kamar halin da ake ciki a gare su ya tabbata. akan sigar yanzu da sauran dalilai Kuma kwanan nan mutane da yawa sun fara wahala daga sabuntawar tilastawa waɗanda ke aiki ta atomatik kuma ba sa tsayawa amma da wahala kuma su sake dawowa lokacin da aka sake kunna na'urar (ko kuna so ko a'a)

Amma a yau za mu bayyana muku mafi kyau, sauƙi da kuma tasiri hanyoyin da za a kawo karshen wannan matsala ga yawancin masu amfani, musamman ga waɗanda ke fama da jinkirin intanet a kasashe masu tasowa ko da 2019 don waɗannan sabuntawa, babu buƙatar damuwa. A cikin wannan labarin, mun kawo muku hanyoyi masu sauƙi, marasa software don dakatar da sabunta Windows 10 gaba ɗaya.

Yadda za a daina sabunta Windows 10 na dindindin:

Abin farin ciki, akwai hanyar dakatar da sabuntawar Windows 10 na dindindin, don haka za ku iya hana shigar da waɗannan sabuntawar akan na'urar ku. Wannan hanyar ta dogara da kashe kayan aikin da ke da alhakin bincika sabuntawa, ko sabuntawar tsarin gaba ɗaya ne ko sabuntawa ga direbobin da aka shigar akan na'urar, da takamaiman aikace-aikacen tsarin. Don yin wannan, duk abin da za ku yi shi ne rubuta kalmar Services a cikin mashigin bincike na Windows, sannan danna ENTER akan maballin ku, ko a madadin za ku iya buɗe taga Run sannan ku rubuta Services.msc, sannan ku danna maɓallin OK. Sa'an nan Windows 10 Sabis Control taga mai suna Services zai bude.
Daga wannan taga, zaku gungura ƙasa har sai kun sami Sabuntawar Windows kamar yadda aka nuna a hoton. Bayan haka, za ku danna shi sau biyu don buɗe sabon taga Properties, wanda za mu danna maɓallin Tsaya a ƙarƙashin Matsayin Sabis, sannan daga nau'in farawa za ku saita kuma zaɓi zaɓi na Disabled don tabbatar da cewa kayan aiki da sabis don Dubawa Sabuntawa sun kasance. ba ya aiki lokacin da Windows boot boot. Mataki na ƙarshe shine danna maɓallin "Ok" da ke ƙasa don aiwatar da sabbin saitunan.

Dakatar da Sabuntawar Windows 10 Amfani da Kayan aikin Tsayawa Sabuntawar Win:

Wata hanyar da ke ba ku damar dakatar da sabuntawar Windows 10, ita ce ta amfani da kayan aiki Ɗaukaka Ɗaukaka Tsaya Wannan kayan aikin yana da sauƙin amfani kuma yana buƙatar ƙwarewar aiki tare da tsarin Windows da saituna. Wannan kayan aiki a cikin kowane gajerar hanya yana dakatar da sabuntawa ta dindindin tare da dannawa ɗaya, kuma zaku iya kunna ɗaukakawa tare da wani dannawa cikin shirin idan kuna so.

Kamar yadda ake iya gani daga hoton, ƙirar kayan aikin tasha ta Windows abu ne mai sauqi kuma ya ƙunshi kunnawa da kashewa. Idan kuna son dakatar da sabuntawa, duk abin da za ku yi shine danna maɓallin Disable kamar yadda aka nuna a sama, kuma akasin haka idan kuna son soke sabuntawa kuma kunna su ta danna Enable.

Dakatar da Sabuntawar Windows 10 na Kwanaki 35:

A cikin sigar kwanan nan na Windows 10, an ƙara sabon zaɓi a cikin saitunan sabunta tsarin aiki, wannan zaɓin yana ba ku damar kashe sabuntawar Windows 10 na kwanaki 35 kacal, wannan sabon zaɓin ya bayyana tare da Sabunta Masu ƙirƙirar da kamfanin ya fitar.
Bayan kwanaki 35 sun ƙare, za ku sake samun sabuntawa, na ɗan lokaci ne kuma iyakanceccen lokaci, kuma kawai za ku iya sake kunna wannan zaɓi bayan kun zazzage da shigar da sabbin abubuwan sabuntawa waɗanda aka fitar a cikin 35 ɗin. -ranar lokacin da aka dakatar da sabuntawa.

Idan kuna son aiwatar da wannan fasalin, zaku iya shigar da saitunan Windows, sannan ku je zuwa sabuntawa & Tsaro, sannan zaɓin ci gaba, sannan gungurawa ƙasa zuwa kalmar Dakatar da sabuntawa kamar yadda aka nuna a hoton, sannan daga nan zaɓi tsayi Daga lokacin da kuke so. don dakatar da sabuntawar Windows 10 iyakar kwanaki 35 kawai, don haka duk wani sabuntawar Windows 10 a wannan lokacin da aka zaɓa za a soke.

Dakatar da Windows 10 Sabunta Ayyuka

Windows 10 yana ɗaukar sabuntawa azaman ɗaya daga cikin sabis ɗin da yake bayarwa kuma yana hulɗa dasu, don haka ana iya dakatar da su ta hanyoyin da kuke dakatar da sauran ayyuka daban-daban, waɗanda hanyoyi ne masu sauƙi kuma basa buƙatar matakai da yawa.

Da farko, buɗe menu na Ayyuka ta danna maballin Win da R don buɗe umarnin Run, sannan rubuta services.msc a cikin akwatin da ba komai kuma danna Shigar.

Daga cikin taga da ya bayyana, nemo sabis na Sabunta Windows daga dogon jerin da ke hannun dama na taga, sannan danna-dama akansa kuma zaɓi Properties.

Daga Gabaɗaya shafin kuma daga jerin zaɓuka kusa da nau'in Farawa, zaɓi Disabled, sabili da haka sabis ɗin sabuntawa ba za a kunna shi ta hana shi aiki lokacin buɗe kwamfutar ko tsarin aiki ba, kuma za a iya sake kunna sabis ɗin. ta irin matakan da suka gabata ta zaɓar zaɓin “Automatic” maimakon “Automatic.” naƙasasshe

Ta wannan hanyar, zamu iya samar muku da mafi mahimmanci kuma mafi kyawun hanyoyin ƙarshe don matsalar sabuntawa ta atomatik don Windows 10, idan wata matsala ta faru bayan kashe sabuntawar, maido da saitunan kamar yadda yake, da fatan za a lura cewa kashe sabuntawa na iya fallasa ku. na'urar zuwa hacking saboda dakatar da sabuntawar tsaro don Windows 10

 

Yadda za a Saukar da Tsarin Rufewa a cikin Windows 10

Ƙara haske na allon kwamfutar tafi-da-gidanka Windows 10

Windows 10 fasali da asirin daki-daki tare da cikakken bayani 2022

Bayyana sabuntawar linzamin kwamfuta a cikin Windows 10 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi