Yadda ake kashe sanarwar Neman sharhi akan Windows 10

Kashe sanarwar Neman Sharhi akan Windows 10

Don hana Windows 10 tambayar ku don amsawa:

  1. Kaddamar da Settings app ( gajeriyar hanyar allo Lashe + Ni).
  2. Danna kan "Privacy" category.
  3. Danna kan shafin "Diagnostics and Feedback" a gefen dama na labarun gefe.
  4. Gungura ƙasa zuwa sashin Maimaita Bayanan kula a kasan shafin.
  5. Zaɓi zaɓin "Kada" a cikin "Windows ya kamata ya nemi bayanin kula na" jerin abubuwan da aka saukar.

Tare da Windows 10, Microsoft ya ɗauki mafi kyawun hanya don tattara ra'ayoyin mai amfani. Tun da Windows yanzu yana ɗaukar hanyar haɓakawa ta sabis, kamfani yana ɗaukar ra'ayin mai amfani yayin zayyana sabbin abubuwa da haɓakawa.

Lokaci-lokaci, kuna iya samun sanarwa a Cibiyar Ayyuka da ke tambaya game da gogewarku ta Windows. Ko da yake waɗannan faɗakarwar ba a saba aika su ba, za ka iya samun su suna da ban haushi ko jan hankali. Kashe su yana buƙatar tafiya ɗaya zuwa cikin ƙa'idar Saituna don rufe su har abada.

Fara Saituna ta amfani da hanyar da kuka fi so, kamar menu na Fara ko gajeriyar hanyar madannai Lashe + Ni. A babban shafi, danna kan akwatin "Sirri". Na gaba, danna kan Diagnostics and Feedback page a ƙarƙashin Izinin Windows a mashigin hagu.

10 Masu Amfani Windows 10 Hotkeys Mai yiwuwa Ba ku sani ba

Gungura ƙasa zuwa kasan shafin da ya bayyana. Anan, ƙarƙashin Maimaita Feedback, zaku iya zaɓar sau nawa Windows yakamata ya sa ku ba da amsa. Ta hanyar tsoho, an saita shi zuwa Atomatik, wanda ke ba Microsoft damar aiko muku da sanarwar binciken lokacin da ake ganin sun dace da ku.

Kuna iya rage mitar zuwa sau ɗaya a rana ko sau ɗaya a mako. Hakanan yana yiwuwa a zaɓi Koyaushe, idan kuna sha'awar samar da ƙarin ra'ayi ga Microsoft. Zaɓin na ƙarshe, 'Kada', shine wanda muke nema ko da yake - zai toshe duk sanarwar sharhi, don haka ba za ku sake damu ba.

Kashe sanarwar baya hana ku bayar da amsa da hannu. Kuna iya amfani da app na Feedback Hub don ba da rahoton kurakurai da neman ingantawa ba tare da sanarwar binciken daga Microsoft ba. Hakanan zaka iya samun metadata game da maganganun ku - Binciken Bincike da Shafi na Feedback ya haɗa da hanyar haɗi ("Raba ra'ayin ku game da Fadakarwar Zaɓuɓɓuka na Cibiyar Sharhi") don ba ku damar raba ra'ayi game da Faɗakarwar Sharhi!

Yadda ake tsara allon kulle a cikin Windows 10 da Windows 11

Yadda za a hana Windows 10 apps daga nuna tallace-tallace na musamman

Yadda ake kashe shirye-shiryen farawa mara amfani a cikin Windows 10 da 11

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi