Mafi kyawun kari na Opera guda 6 na 2023

Mafi kyawun kari na Opera guda 6 na 2023.

Opera Shahararriyar burauzar yanar gizo ce ta wani kamfani na Norway mai suna Opera LTD. ina a Akwai don saukewa Don Windows, Mac da Linux. Masu amfani suna jin daɗin tsaftataccen yanayin Opera da saurin binciken yanar gizo, amma tare da ƙari Ƙarin abubuwa Kyakkyawan yana ɗaukar Opera zuwa sabbin matakan inganci da yawan aiki. Anan duba mahimman abubuwan plugins guda shida don tunawa.

Mai sarrafa kalmar sirri: LastPass

abin da muke so
  • Aiki tare da bayanai a cikin wayoyin hannu da kwamfutoci
  • Zaɓuɓɓukan shiga ta atomatik
  • An rufaffen bayanin kuma an ɓoye shi a cikin gida akan na'urarka
  • Yana adana bayanan katin kiredit
Abin da ba mu so
  • Don kunna aiki tare a cikin na'urori, da kuma Rarraba Iyali, kuna buƙatar biyan kuɗi na Premium. 

LastPass shine Mai sarrafa kalmar sirri Yana samar da kalmar sirri guda ɗaya, yana ba ku damar shiga rukunin yanar gizon da kuka fi so tare da dannawa ɗaya. Yin amfani da fasalin autofill, LastPass yana tunawa da sunayen masu amfani, kalmomin shiga, da sauran bayanai don asusu da yawa. 

abin da muke so
  • Ƙirƙirar fitattun matattara don ɓoye wasu posts, gami da saƙon da aka tallafa da saƙon siyasa
  • Sanya hotuna a ɓoye ta hanyar ɓoye sunayen abokai da ƙungiyoyi
Abin da ba mu so
  • Har yanzu yana nuna tallace-tallace don Shafukan da aka ba da shawara da mutanen da ƙila ka sani
  • Babu don lilon wayar hannu

Wannan plugin ɗin Opera ya ƙunshi fasalin da ake kira Stealth Mode don sauƙaƙa saurin bincika Facebook don sabbin abubuwan sabuntawa. Maɓallai masu kama da wuraren sharhi suna ɓoye, suna ba ku damar saurin gungurawa ta hanyar labaran ku. Ba tare da ikon so, sharhi, ko amsa ba, zaku iya narkar da abun cikin da kuke so da sauri.

Sami Mataimakin Gmel na Farko: Boomerang don Gmel

abin da muke so
  • Cikakke don aika imel zuwa mutane a yankuna daban-daban na lokaci 
  • Kunna imel don bayyana a daidai lokacin da kuke shirye don amsawa
  • Saita faɗakarwa lokacin da ba ku sami amsa ga imel ɗin ku ba 
  • Cikakke don tsara imel ɗin ranar haihuwa
Abin da ba mu so
  • Sigar Basic (Free) tana da matsakaicin ƙididdigar saƙo 10 a kowane wata. Boomerang yana ƙirga kowane imel ɗin da aka tsara kuma yana bin sa zuwa ƙididdigewa
  • An ƙara tabbatarwa da karantawa da aika zuwa cikin layin imel kuma yana iya sanya kewayawa akwatin saƙon shiga cikin ruɗani

Idan kuna son ganin idan kuma lokacin da aka karanta imel ɗinku, ko tsara takamaiman imel don kwanan wata, gwada Boomerang don Gmel. Boomerang yana ba da damar haɗa tsarin imel, masu tuni, da sanarwar karantawa.

Boomerang ya zo tare da gwaji na kwanaki 30 kyauta Boomerang Pro , wanda ya haɗa da ƙididdiga marasa iyaka. Ba a tattara bayanan lissafin kuɗi yayin lokacin gwaji kyauta. Bayan kwanaki 30, idan baku zaɓi yin rijistar ɗaya daga cikin biyan kuɗin da aka biya ba, zaku iya ci gaba da amfani da tsarin asali na kyauta.

Sifofin Boomerang da aka biya sun haɗa da:

  • Keɓaɓɓen, wanda farashin kusan $5 kowane wata, ya haɗa da ƙididdige ƙimar saƙo mara iyaka.
  • Pro, wanda ke gudana a kusan $15 a kowane wata, ya haɗa da Amsa Smart tare da koyon injin kuma yana dakatar da saƙo mai shigowa da saƙon da ba a saba ba.
  • Premium, wanda farashin kusan $50 kowane wata, ta atomatik Boomerangs kowane saƙo kuma yana ba da wadatar wasu fasaloli, gami da haɗin gwiwar Salesforce.

Sauke wani app Android أو iOS Boomerang don ƙara ƙarfinsa zuwa na'urorin hannu. 

Bibiyar yanayin tare da famfo: Gismeteo

abin da muke so
  • Nan take ganin cikakken yanayin yanayi tare da taɓawa ɗaya akan gunkin don nuna taga mai tasowa
  • Yana nuna sabuntawar sa'o'i na hasashen yanayin zafi
  • Ana samun labaran yanayi na duniya a cikin labaran labarai
Abin da ba mu so
  • Babu wata hanyar da za a rage girman gunkin a kan tebur ɗin Opera don kiyaye zafin jiki a saman
  • An fassara yaren kewayawa cikin rashin kunya daga Rashanci
  • Matsakaicin zafin jiki shine Celsius

Tsawon Gismeteo yana ba ku dama kai tsaye zuwa yanayin zafin gida na yanzu da kuma hasashen yanayi na sa'a. Zaɓi birnin ku a cikin menu na saitunan, kuma yi amfani da bincike don ganin abin da ke faruwa a wasu garuruwa. Gismeteo yana ba ku damar keɓance fasali, gami da fatun, gumaka, da harshe.

Ƙirƙirar Tacewar zaɓi na al'ada: uMatrix

abin da muke so
  • Yana bayyana yadda gidajen yanar gizo ke tattara bayanai daga tarihin binciken ku
  • Dannawa ɗaya yana ba ka damar ƙara buƙatun bayanai zuwa jerin baƙaƙe ko jerin baƙaƙe
Abin da ba mu so
  • Wannan tsawo na iya zama abin tsoro da farko. Yana buƙatar tsarin koyo

Idan kuna son keɓance saitunan sirrinku yayin bincike tare da Opera, duba uMatrix, wanda yake tushen Tacewar zaɓi ne kuma danna nan. Da zarar an shigar, uMatrix yana gudana a cikin toshe-duk yanayin amma yana ba ku damar ƙirƙirar keɓantacce. Ka yanke shawarar irin bayanan da za a iya saukewa. 

Yi amfani da tsawo na Chrome da kuka fi so a cikin Opera: Shigar da kari na Chrome

abin da muke so
  • Yana aiki da sauri kuma cikin kwanciyar hankali tare da kowane tsawo na Chrome wanda ba za ku iya rayuwa ba tare da shi ba
Abin da ba mu so
  • Kayan aikin Opera kawai yana aiki tare da kari, ba Jigogin Chrome ba
  • Babu don sigar wayar hannu ta Opera

Kodayake ɗakin karatu na kari na Opera yana da abubuwa da yawa don bayarwa, ba shi da nau'ikan kari da ake samu akan Chrome. Tare da shigar da kari na Chrome, zaku iya samun kek ɗin ku kuma ku ci shi ma. Bayan ƙara wannan plugin ɗin, ziyarci Souq Chrome e Lokacin amfani da Opera browser. Lokacin da ka sami tsawo da kake son ƙarawa, buɗe shi kuma danna maɓallin kore a kusurwar dama na sama wanda ya ce Don ƙara zuwa Opera .

Daga Shafin Shagon Yanar Gizo na Chrome, nemo tsawo kuma matsa Girkawa . Za a tura ku zuwa shafin tsawo na Chrome, inda za ku danna Girkawa Sake ƙara zuwa Opera.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi