Mafi kyawun shirin rubutu akan hotuna cikin harshen Larabci 2023 2022 cike

Mafi kyawun shirin rubutu akan hotuna cikin harshen Larabci 2023 2022 cike

Rubutu a kan hotuna da kwarewa wani abin sha'awa ne da yawancin masu amfani da shi ke so, da nufin zayyana hotuna mafi kayatarwa sannan a buga su a shafukan sada zumunta, ko yin rikodin wani yanayi a kan hoto da wasu dalilai da ke sa mutane da yawa ke son saukar da shirin. domin shi. Rubutu akan hotuna don kwamfutar 2023 2022 don rubuta akan hotuna ta hanyar gwaninta. Masu sana'a ba tare da buƙatar hadaddun shirye-shirye waɗanda ke buƙatar ƙwarewa da ƙwarewa ba, ta hanyar cikakkiyar kyauta, software mai sauƙin amfani.

Sabanin abin da yawancin masu amfani ke tunani, tsarin rubutun akan hotuna yana da sauƙi kuma baya buƙatar kwarewa sosai. A baya can, an iyakance shi ga rukuni na shirye-shirye masu wuyar amfani waɗanda ke buƙatar ƙwarewa da ƙwarewa a amfani da su, amma bayan fitowar sabbin shirye-shirye da yawa waɗanda ke ba da zaɓuɓɓuka masu sauƙi masu sauƙi waɗanda ke ba ku damar yin rubutu akan hotuna cikin sauƙi kuma ba tare da izini ba. duk wani rikitarwa.

Mafi kyawun shirin don rubutu akan hotuna 2023 2022 Zazzagewar Phoxo

Shirin rubutu akan hotuna cikin sauki cikin sauki shine shirin mafi saukin rubutu akan hotuna 2021
Shirin ya shafi rubuta kalmomi da jumloli da sakonni a kan hotuna da ba ku ba ku so, don haka a yau za mu gabatar muku da cikakken shirin rubuta a kan hotuna 2023 2022 kyauta tare da hanyar haɗi kai tsaye daga gidan yanar gizon shirin.

phoxo rubutun software

Dangane da hanyoyin sadarwa na zamani, kamar Facebook, WhatsApp, damuwa, da dai sauransu, hotuna sun zama mafi mahimmancin hanyoyin bayyana abubuwan da ke faruwa a cikinmu. Ta hanyar rubuta kalmomi ko jimloli, za ku iya bayyana wa kowa abin da ke faruwa a cikin ku. Don haka, rubutu akan hotuna ya zama muhimmi sosai.” Phoxo 2023 2022 yana ɗaya daga cikin mafi kyawun shirye-shiryen rubutun hoto

Abu mafi mahimmanci wanda ke bambanta shirin don rubutu akan hotuna 2023 2022 Phoxo

1- 100% software kyauta
2-Shiri mai saukin amfani mai sauki da saukin amfani mai amfani wanda zai bawa kowa damar amfani da shirin cikin sauki.
3 - Shirin ya ƙunshi tasiri da yawa waɗanda za a iya amfani da su akan hotuna

Saituna da fasalulluka na shirin rubutun hoto don kwamfutar

  • Yana da jerin saituna da saitunan ƙima waɗanda ke ba ku cikakken iko akan aikace-aikacen, kuna iya neman taimako daga menu na shirin, kuma ƙungiyar goyon bayan haɓakawa mai sadaukarwa za ta amsa muku kuma ta magance matsalar ku.
  • Kuna iya bincika sabuntawar, kuma idan ya sami sabon salo fiye da wanda kuka shigar, zai ba da damar saukewa, wanda ba na zaɓi bane, ko kuma kuna iya ci gaba da tsohuwar sigar.
  • Kuna iya buga shi a kan hoton bayan yin gyara kuma ƙara tasiri ko ƙara rubutu don rubutawa bayan haɗa kwamfutarku ko kwamfutar tafi-da-gidanka zuwa na'urar bugawa, wanda shine sabis mai sauri da inganci don abubuwan da suka dogara da gyaran hoto.
  • Bayan kun gama aiki akan hoton, zaku iya ajiye shi zuwa kwamfutar ku zaɓi inda zaku ajiye shi. Hakanan zaka iya zaɓar ingancin hoton gwargwadon girman hoton, sannan kuma zaka iya rubuta masa suna.
  • Kuna iya ajiye hoton azaman aikin aiki ba tare da kammala aikin akan sa ba kuma ku dawo dashi a kowane lokaci kuma kammala aikin ku kuma adana shi akan kwamfutar.

Yadda ake rubutu akan hotuna don kwamfuta:

Bayan zazzagewa da shigar da shirin PhoXo akan na'urar ku, zaku iya koyon yadda ake rubutu akan hotuna don kwamfutar ta amfani da shirin, ta hanyar matakai masu zuwa:

  1. Bayan ka shigar da shirin kuma ka buɗe babban taga, za ka iya ƙara hoto don gyarawa ta hanyar ja da sauke hoton a cikin taga shirin.
  2. Don fara rubutu akan hoton, danna zaɓin rubuta T, sannan a buga rubutu a filin da aka tsara don haka.
  3. Bayan rubuta rubutun zai bayyana akan hoton kuma zaka iya amfani da linzamin kwamfuta don motsa rubutun da gano shi a kan hoton.
  4. Ta hanyar zaɓuɓɓukan da ke sama, zaku iya sarrafa girman font, launi, da nau'in.
  5. Hakanan zaka iya ƙara lambobi masu sanyi da emojis zuwa hoton.
  6. Kuma kuna iya ƙara firam masu launi zuwa hoton.
  7. Bayan kun gama gyara hoton da rubutu akansa tare da PhoXo, zaku iya ajiye hoton ta zaɓin adanawa

Siffofin Shirin Rubutun Hoto na PhoXo

Mun kuma ambata cewa PhoXo yana daga cikin sanannun software na rubutun hoto a cikin ƙasashen Larabawa saboda manyan abubuwan da ke tattare da su, waɗanda za ku iya koyo game da su kamar haka:

  1. Shirin kyauta ne kuma wannan shine farkon kuma mafi mahimmancin fasalin da zaku samu a cikin shirin kuma tare da shi duk zaɓuɓɓukan don kunna kyauta.
  2. PhoXo ba shi da rikitarwa kuma baya buƙatar kowane gogewa don aiki, ya zo tare da sauƙi mai sauƙi da sauƙi da zaɓin sarrafawa bayyananne, shirin yana cikin isa ga kowane mafari.
  3. Ba wai kawai game da rubutu ba, amma shirin yana ba mai amfani da yawa zaɓuɓɓuka don gyarawa da ƙirƙirar hotuna
  4. Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan shine shirin yana tallafawa harshen Larabci idan ba ku da kwarewa wajen magance zaɓuɓɓuka a cikin wani harshe.
  5. Shirin yana sanya ku a gaban saiti mai ban sha'awa na tacewa da tasiri na musamman don sarrafa hasken hoton da ƙari

Yadda ake saukewa da amfani da shirin ta wadannan matakai:

Zazzage shirin ta danna nan sannan ku danna DOWNLOAD don sauke shirin nan take.
Bayan zazzage shirin, danna fayil ɗin sannan danna fayil ɗin shirin don fara shigarwa.
A cikin taga na farko, zaɓi yaren da ya dace gare ku, sannan danna Ok.
Danna Next a cikin dukkan windows masu zuwa sannan kuma kaddamar da shirin.
Yanzu ja da sauke hoton zuwa cikin shirin taga.
Don fara rubutu, danna alamar T, sannan a buga rubutu.
Don ajiye hoton bayan an gyara, danna alamar ajiyewa kamar yadda aka nuna a hoto mai zuwa.

Hawa Information Zazzage shirin rubutu akan hotuna

Sunan shirin 2023 2022 Phoxo
Gidan yanar gizon mawallafin
Girman shirin shine 51MB.4
lasisi kyauta
8.3.0 sigar
Zazzagewa daga mahaɗin kai tsaye: danna nan

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi