Wannan 500GB Samsung SSD zai hanzarta kwamfutarka

Wannan 500GB Samsung SSD Zai Sauƙaƙe Kwamfutar ku:

Idan har yanzu kwamfutarka tana amfani da rumbun kwamfyuta mai juyi a matsayin babban faifai, haɓakawa zuwa SSD na iya ba ka haɓaka aiki da tsawaita rayuwar kwamfutarka. Yanzu zaku iya samun wannan 1TB SATA SSD daga Samsung akan farashi mai girma.

870GB Samsung 500 EVO SSD yanzu yana siyarwa akan $49.99, wanda yayi daidai da ƙarancin farashi na baya (akalla akan Amazon). Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun SATA SSDs da zaku iya samu, tare da saurin karantawa har zuwa 560MB/s kuma rubuta saurin kusan 530MB/s. Don kwatantawa, faifan diski mai juyi yawanci yana kusa da 80-160MB/s, yayin da ƙarin ci gaba NVMe SSDs ke tura saurin karantawa na 3500MB/s ko sama.

Samsung 870 Evo 500 GB SSD

Wannan shine ɗayan mafi kyawun SATA SSDs da ake samu, wanda ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don tsofaffin kwamfyutoci ko kwamfutoci ba tare da tallafin M.2 ko NVMe ba.

Wannan motar ba za ta doke saurin mafi kyawun SSDs na ciki ba, musamman kowane nau'in NVMe, amma yana da sauri da aminci fiye da kowane rumbun kwamfyuta na inji. Wannan nau'in nau'in SATA ya sanya ya zama kyakkyawan zaɓi don haɓaka tsofaffin kwamfutocin tebur da kwamfutocin tafi-da-gidanka, tunda yawancin injina ba su da ramummuka ko tallafin uwa don tafiyar M2 ko NVMe da sauri. Haɓakawa yana da amfani musamman ga kwamfyutocin kwamfyutoci, saboda SSDs gaba ɗaya shiru (banda sautin fayil na lokaci-lokaci), kuma SSDs ba su da yuwuwar rasa bayanai bayan faɗuwa ko faɗuwa fiye da injina.

Hakanan Samsung yana da sauran damar iyakoki iri ɗaya akwai, idan kuna da yawa ko kaɗan na ajiya. Har zuwa lokacin rubuta wannan labarin, shi ne An nuna sigar 250 GB Ana siyarwa akan $40, amma daidaitaccen tuƙin 1TB shine $ 90.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi