Manyan Madayani guda 10 zuwa TeamViewer don Ikon PC mai Nisa

Manyan Madayani guda 10 zuwa TeamViewer don Ikon PC mai Nisa

Samun shiga Desktop Haƙiƙa hanya ce mai kyau don ci gaba da haɗa su zuwa fayilolin kwamfutar mu. Samun shiga Desktop mai nisa yana bawa masu amfani damar samun dama/ sarrafa fayiloli daga ko'ina mai yiwuwa. Lokacin da muke magana game da Nesa Desktop Access, abu na farko da ya zo a zuciyarmu shine TeamViewer.

TeamViewer yana ba ku damar sarrafa sauran kwamfutoci daga nesa kamar na'urar nesa ta TV. Masu amfani suna buƙatar nemo ID na mai amfani da kalmar sirri na asusun TeamViewer na abokansu don samun damar kwamfutocin su daga nesa. TeamViewer hakika kyakkyawan app ne don farawa akan tebur mai nisa. Koyaya, masu amfani koyaushe suna mamakin TeamViewer game da tsaro. Idan ba a daidaita shi daidai ba, TeamViewer na iya sanya tsarin ku cikin haɗari mai girma.

Jerin mafi kyawun software na tebur mai nisa kamar TeamViewer

Don haka, a nan a cikin wannan labarin, za mu raba jerin mafi kyawun hanyoyin TeamViewer waɗanda za ku iya zaɓar don ayyukan tebur ɗinku na nesa. Duk waɗannan kayan aikin shiga nesa sun kasance kyauta kuma amintattu ne don amfani. Mu duba.

1. Haɗin Windows Remote Desktop

Kayan aiki ne na kyauta da aka gina a cikin tsarin aiki na Windows. Haɗin Windows Remote Desktop na iya zama mafi kyawun madadin TeamViewer kamar yadda yake ba masu amfani damar haɗawa zuwa kwamfutar Windows daga wata kwamfuta.

Wannan kyakkyawan kayan aiki ne ga masu amfani da novice akan abokan cinikin tebur mai nisa. Abu mafi kyau shi ne cewa masu amfani ba sa bukatar shigar da wani aikace-aikace kamar yadda aka inbuilt a cikin Windows aiki tsarin.

2. UltraVNC

UltraVNC

UltraVNC wani kayan aikin gudanarwa ne mai nisa wanda ya zo tare da fasali da yawa. Wasu fasalulluka sun ci gaba kuma ba a ba da shawarar ga masu farawa a wannan filin ba.

UltraVNC yana goyan bayan raba allo da yawa, wanda ke nufin zaku iya haɗawa zuwa kwamfuta fiye da ɗaya tare da UltraVNC. Koyaya, saita UltraVNC na iya zama ƙalubale a cikin kanta, musamman idan ba ku saba da yadda kayan aikin tebur mai nisa ke aiki ba.

3. LogMeIn

LogMeIn

Wannan wani kayan aiki ne na kyauta wanda ke ba masu amfani damar sarrafa wata kwamfuta daga nesa. Mafi kyawun abu game da LogMeIn shine yana bawa masu amfani damar sarrafa kwamfutoci 10 ko Mac daga kowace PC da aka haɗa da Intanet.

LogMeIn yana samuwa a cikin nau'ikan kyauta da na ƙima. Babban sigar LogMeIn yana ba da cikakken isa ga nesa kuma yana ba da fasali da yawa kamar canja wurin fayil, bugu na takardu, da sauransu.

4. Join.me

An shiga

Haƙiƙa LogMeIn ne ya haɓaka Join.me wanda dandamali ne na taron kan layi wanda ke ba masu amfani da yawa damar haɗa juna. Sabis ne na ƙima, kuma yana ba da sauti mara iyaka wanda ke nufin kowa zai iya shiga kira daga kowace na'ura.

Idan muka yi magana game da nau'in da aka biya, yana ba da damar mahalarta har zuwa 250 su shiga taron akan layi kuma za su iya raba allon su a fadin mahalarta.

5. fantsama saman

fantsama samanGa ɗan kasuwa, Splashtop yana ba da kayan aikin tebur mai nisa kyauta da ƙima. Splashtop yana goyon bayan Windows, OS X, Linux, Android, da iOS. Wannan kayan aiki ne mai sauƙin amfani, amma masu amfani suna fuskantar matsaloli yayin shigarwa yayin da mai amfani ya bi ta wasu matakai masu rikitarwa.

Splashtop yana ba da ƙarancin jinkiri akan rafukan sauti da bidiyo, wanda ke nufin zaku iya jin daɗin kallon watsa labarai mai nisa. Yana da babban kayan aiki mai nisa ga waɗanda ke neman hanyoyin kallon fina-finai tare da abokai ko 'yan uwa.

6. مي

مي

Wannan ƙaramin kayan aiki ne wanda ke buƙatar ƙasa da 5MB na sararin ajiya don shigarwa. Ammy yana da sauri, mara nauyi kuma yana ba da sabis iri ɗaya ga TeamViewer. Wannan yana ba masu amfani damar yin ayyuka kamar canja wurin fayil, taɗi kai tsaye, da sauransu.

Ammyy Admin yana ɗaya daga cikin mafi aminci kuma mafi sauƙi hanyoyin don shiga cikin sauri zuwa tebur mai nisa a cikin 'yan daƙiƙa kaɗan. Yanzu fiye da 75.000.000 masu amfani da kasuwanci na ke amfani da kayan aikin.

7. wurare masu nisa

Madadin TeamViewer

Abubuwan amfani masu nisa suna bin jigo iri ɗaya kamar TeamViewer. A cikin Abubuwan Utilities, zaku iya sarrafa jimillar kwamfutoci 10 ta ID na Intanet. Duk kwamfutoci dole ne a shigar da abokin aikin Utilities Remote don raba allo.

Koyaya, saitin farko na Kayan Aikin Nesa yana da ɗan ruɗani kuma yana gudana akan Windows kawai. Don haka, shine mafi kyawun kayan aiki mai nisa wanda zaku iya amfani dashi a yau.

8. I Disc

Ina Disc

Idan kuna neman ƙaramin nauyi kuma mai sauƙin amfani da software na tebur mai nisa don Windows 10, to kada ku kalli Anydesk. Anydesk shine mafi kyawun TeamViewer madadin akan jerin da zaku iya amfani dashi a yanzu. Idan aka kwatanta da TeamViewer, Anydesk ya fi sauri, kuma yana ba da fasali da yawa.

Abin da ya sa Anydesk ya zama na musamman shi ne cewa yana aiki akan duk daidaitattun tsarin aiki kamar Windows, macOS, iOS, Android, Linux, Raspberry Pi, da ƙari. Hakanan ana kiyaye haɗin kai daga nesa tare da fasahar TLS ta soja don tabbatar da kare na'urarka daga shiga mara izini.

9. kwamfuta mai nisa

kwamfuta mai nisa

PC mai nisa kayan aiki ne mai sauƙi mai sauƙi a cikin jerin waɗanda za a iya amfani da su akan Windows 10 PC. Kwamfuta mai nisa tana da sauri kuma mai sauƙi don amfani idan aka kwatanta da sauran kayan aikin shiga nesa. Kamar TeamViewer, PC mai nisa kuma yana ba ku damar haɗawa da sarrafa sauran kwamfutoci.

Da zarar an haɗa su, masu amfani za su iya sarrafa fayilolinsu cikin sauƙi, canja wurin fayiloli, buga takardu, da sauransu daga nesa. Shirin kyauta yana bawa masu amfani damar haɗawa zuwa kwamfuta ɗaya kawai a lokaci guda.

10. Zoho Taimaka

Zoho Taimako

Zoho Assist wani kayan aiki ne mafi kyawun damar samun nisa kyauta wanda zaku iya amfani dashi akan ku Windows 10 PC. Babban abu game da Zoho Assist shine yana aiki akan kwamfutocin Windows, Linux da Mac. Tare da Zoho Assist, zaka iya raba fuska da fayiloli cikin sauƙi.

Ba wai kawai ba, amma da zarar an haɗa shi, Zoho Assist yana ba da fasalin taɗi kuma. Don haka, Taimakawa Zoho shine mafi kyawun kayan aiki mai nisa don Windows 10 wanda zaku iya amfani dashi a yanzu.

Don haka, waɗannan su ne mafi kyawun hanyoyin TeamViewer don raba tebur mai nisa. Fata wannan labarin ya taimake ku, da fatan za a raba shi tare da abokanka! Idan kun san wasu irin waɗannan kayan aikin, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi