Mafi kyawun kayan aiki da sabis don aiki daga gida

To, yaduwar coronavirus yana haifar da hargitsi a ko'ina. Barazana ce ta kasa da kamar ba ta kare ba. Ya zuwa yanzu, babu maganin coronavirus. Don haka, farfadowa ya dogara gaba ɗaya akan ƙarfin tsarin garkuwar jikin ku.

COVID-19 yana shafar rayuwar yau da kullun na jama'a. Barkewar cutar ta shafi kasuwanci da masana'antu sosai. Don sauƙaƙe wasu matsalolin kuɗi a kan jama'a, kamfanoni a duk duniya suna ba da aiki daga kayan aikin gida ga ma'aikatansu.

Manyan kayan aiki da ayyuka 10 don aiki daga gida

Don haka, idan kuna son yin aiki daga gida, to wannan post ɗin zai iya taimaka muku. Wannan sakon ya ƙunshi wasu mahimman kayan aikin samarwa waɗanda zasu taimaka muku aiki daga gida da kyau yayin barkewar cutar Coronavirus.

1. TeamViewer

TeamViewer

Idan kwanan nan kun fara aiki daga gida, ƙila za ku iya shiga kwamfutarku a gida. TeamViewer yana magance muku wannan matsalar. Tare da TeamViewer, zaka iya samun dama ga fayilolin da aka ajiye akan wata kwamfuta cikin sauƙi. Yana da kayan aiki mai nisa kyauta don Android, iOS, Windows, da macOS.

2. Skype

Skype

Skype shine ɗayan mafi kyawun kayan aikin samarwa waɗanda zaku iya amfani dasu a yau. Sabis ne na taɗi na bidiyo wanda zai taimake ka don sadarwa tare da ma'aikatanka ko wasu mutane. Yana da kyau ga wanda yake so ya sami jagora daga wasu kuma yayi magana da su game da kowane batu. Skype kyauta ne kuma ya ƙware a kiran bidiyo na rukuni kuma.

3. Trello

Trello

Trello shine mafi kyawu kuma mafi kyawun kayan aikin sarrafa ayyukan da ake samu don Windows. Tare da Trello, zaku iya ƙirƙira, ƙira da sanya ayyuka ba tare da wahala ba. Idan kuna da ƙungiya, zaku iya amfani da Trello don ƙirƙirar jerin abubuwan yi don membobin ƙungiyar ku.

4. slack 

kasala

Slack dandamali ne na aika saƙon gaggawa don ƙwararru. Yana da duk abin da kuke buƙata don sarrafawa da sanya ayyuka ga ƙungiyar ku. Yana da kyakkyawar mu'amala mai ban sha'awa wacce take farantawa idanuwa. Kuna iya haɗa kayan aiki masu amfani da yawa kamar nazari, kalanda, da sauransu cikin Slack. Baya ga wannan, Slack kuma yana ba ku damar rarraba ƙungiyar ku a cikin tashoshi daban-daban kamar yadda ake buƙata.

5. Microsoft Team

Tawagar Microsoft

Ƙungiyar Microsoft wani kayan aikin haɗin gwiwa ne don ƙungiyoyi masu fa'ida. Cibiya ce ta aikin haɗin gwiwa inda mutane-ciki har da mutanen da ke wajen ƙungiyar ku — za su iya haɗawa da haɗa kai don yin abubuwa. Yana da abubuwa da yawa na asali kamar tattaunawar ƙungiya, tarurruka, haɗin kai, da sauransu. Hakanan, masu amfani zasu iya raba fayiloli akan Ƙungiyoyin Microsoft.

6. GitHub 

github

GitHub shine babban dandamalin gano lambar tushe a duniya. Dandalin na iya taimakawa masu tsara shirye-shirye da masu haɓakawa sosai don nunawa ko haɓaka hazaka na coding. A kan GitHub, zaku iya ɗaukar nauyin lambar ku akan kwamfuta mai nisa ko kuna iya yin aiki tare da sauran masu haɓakawa daga ko'ina cikin duniya. Hakanan yana da ingantaccen tsarin sarrafawa don kiyaye lambobin ku akan kowane aiki.

7. Zapier 

Zapier

Idan kuna da ƙungiyar kan layi ko kasuwancin kan layi kuma kuna son sarrafa ayyukan aiki, Zapier na iya zama mafi kyawun zaɓi. Yana ba ku damar haɗa ƙa'idodin da kuka fi so kamar Gmail, Slack, Mailchimp, da sauransu. Kuna iya haɗa ƙa'idodi biyu ko fiye don sarrafa ayyuka masu maimaitawa ba tare da yin codeing ko dogaro ga masu haɓakawa ba. Zapier yanzu yana da dubunnan ayyukan aiki daban-daban waɗanda zaku iya ƙirƙira.

8. Google Docs

google docs

Idan kuna neman hanya mai sauƙi da sauƙi don ƙirƙira da gyara takardu, to kuna buƙatar gwada Google Docs. A cikin shekaru da yawa, Google Docs ya samo asali zuwa ɗayan mafi kyawun kayan aikin don raba bayanai tare da kowa akan gidan yanar gizo. Google Docs kuma yana ba ku damar raba takaddun ku tare da wasu don yin aiki akan takarda ɗaya a lokaci guda.

9. Fiverr

Pfeiffer

Idan kuna neman ƙarin tushen samun kuɗi yayin barkewar cutar coronavirus, zaku iya gwada sa'ar ku akan Fiverr. Kasuwar sabis ce mai zaman kanta ga kamfanoni. Idan kuna da hazaka, zaku iya raba wannan baiwar tare da al'ummar masu siyar da Fiverr. Zai iya zama kyakkyawan dandamali ga mai haɓakawa, mai tsara shirye-shirye, mai tsara hoto, marubucin abun ciki, mai fassara, da sauransu, don nuna hazaka da samun kuɗi.

10. Udemy

Udemy

Udemy shine ga waɗanda suke son koyon sabon abu kamar rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo, tallan kan layi, da sauransu. Dandali ne wanda zai shirya muku aiki daga gida. Udemy yanzu yana da darussan bidiyo na kan layi sama da 100000 tare da sabbin abubuwan da ake bugawa kowane wata. Za ku sami darussan bidiyo don kasuwanci, ƙira, daukar hoto, haɓakawa, talla, da sauransu.

Don haka, waɗannan su ne mafi kyawun kayan aiki da sabis waɗanda zaku iya amfani da su yayin barkewar cutar coronavirus. Waɗannan kayan aikin da sabis ɗin zasu taimaka muku aiki daga gida. Idan kun san wasu irin waɗannan kayan aikin, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.