Manyan Abokan Ciniki na Torrent guda 10 don Windows 10- 2022 2023

Top 10 Best Torrent Clients Windows 10- 2022 2023. A zahiri, torrent sites da P2P fayil canja wurin da aka yafi amfani da kutse da mugun nufi, amma wannan ba ya nufin ba za a iya amfani da su ga mai kyau. Ko da bayan an saukar da rukunin yanar gizo da yawa, P2P yarjejeniyar raba fayil ɗin har yanzu tana kan gaba.

Kuna iya amfani da rukunin yanar gizon torrent don zazzage abubuwan doka kamar kayan aikin kyauta, fayilolin ISO na Linux, da sauransu. Koyaya, don zazzage fayilolin torrent, da farko kuna buƙatar shigar da abokin ciniki torrent.

Ya zuwa yanzu, akwai ɗimbin abokan ciniki na torrent don Windows. Yawancin su ana samun su kyauta, kuma kuna iya amfani da su don zazzage abubuwan da kuka fi so.

Jerin Manyan Abokan ciniki na Torrent don Windows 10

Don haka, a cikin wannan labarin, za mu raba jerin mafi kyawun abokan cinikin torrent don Windows 10 PC. Bari mu bincika.

1. uTorrent

uTorrent
Manyan Abokan Ciniki na Torrent guda 10 don Windows 10- 2022 2023

Shi ne mafi mashahurin abokin ciniki na P2P don Windows. uTorrent yana da tsare-tsare guda biyu - Kyauta da Pro. Sigar kyauta tana aiki da kyau don zazzagewa na yau da kullun, amma talla ne ke tallafawa. Koyaya, zaku iya cire talla ta siyan sigar pro.

Akwai don Windows, macOS, Linux, da Windows, abokin ciniki torrent yana da haske sosai akan albarkatun tsarin. uTorrent yana ba ku damar daidaita saurin lodawa / zazzagewar ku, ƙara masu sa ido, da sauransu.

2. Bit torrent

Bit torrent
Manyan Abokan Ciniki na Torrent guda 10 don Windows 10- 2022 2023

Da kyau, BitTorrent yana ɗaya daga cikin tsoffin abokan cinikin torrent akan jerin. Koyaya, abokin ciniki torrent ya kasance a kusa na dogon lokaci, kuma yana ba da wasu fasaloli masu mahimmanci. Sigar BitTorrent kyauta tana da talla, amma tana ba da kowane muhimmin fasali.

Tare da BitTorrent, zaku iya ba da fifiko ga fayilolin torrent da sauri, zazzage takamaiman fayiloli a cikin torrents, kunna fayilolin mai jarida, da sauransu.

3.qBittorrent

qBittorrent

Ba kamar BitTorrent & uTorrent ba, qBittorrent baya zuwa tare da gogewar mai amfani sosai. Duk da haka, yana samun aikin da ya dace. Babban abu game da qBittorrent shine cewa yana aiki akan ƙananan na'urori.

Tsarin aiki mai goyan bayan qBittorrent shine Windows, macOS, Linux, da FreeBSD. Idan muka yi magana game da fasalulluka, qBittorrent yana ba ku damar ba da fifikon abubuwan zazzagewa; Yana da ingin bincike hadedde, na'urar mai jarida, da sauransu.

4. Ruwan Tsufana

nutsewa

To, Ruwan Ruwa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun abokan ciniki na torrent akan jerin, wanda zaku iya amfani dashi a cikin 2020. Babban abu game da Rigyawa shine cewa yana da haske sosai akan albarkatun. Don haka kuna iya tafiyar da wannan abokin ciniki torrent ko da akan kwamfutar mai shekaru goma.

Abin da ke sa Rigyawa ya fi daraja kuma na musamman shine goyon bayansa don ƙarawa. Ee, zaku iya ƙara ƙarawa don ƙara fasalulluka na abokin ciniki torrent. Hakanan yana goyan bayan ja da jujjuyawa dubawa, don haka kuna buƙatar ja da sauke fayil ɗin torrent cikin abokin ciniki don fara abubuwan zazzagewa.

5. BitComet

Bitcomet

Kodayake manajan saukewa ne, ana iya amfani da shi azaman abokin ciniki torrent shima. Kuna iya amfani da BitComet don zazzage abubuwan al'ada. Muhimmin fasalin BitComet shine caching na faifai mai wayo, wanda ake adana bayanan da ake samu akai-akai a cikin babban ƙwaƙwalwar ajiya.

Bugu da kari, BitComet yana ba da kowane fasalin da kuke samu akan sauran abokan cinikin torrent kamar tallafin hanyar haɗin gwiwa, fifita abubuwan zazzagewa, da sauransu.

6. BitLord

bitlord

Yana ɗaya daga cikin tsofaffi kuma amintattun abokan ciniki torrent waɗanda zaku iya amfani da su a yau. Idan ya zo ga fasali, BitLord yana ba da wasu manyan siffofi. Misali, akwai ginanniyar kayan aikin bincike don samun damar abubuwan da aka sauke. Bayan haka, akwai wani zaɓi don jera bidiyo zuwa kwamfutarka.

Babban koma baya na BitLord shine yana ƙoƙarin shigar da ƙarin kayan aikin akan tsarin ku. Don haka, tabbatar da kula yayin shigar da wannan aikace-aikacen, in ba haka ba kuna iya ƙare da shirye-shiryen da ba a so.

7. Texas

texati

To, Texate abokin ciniki ne na Linux da Windows BitTorrent wanda aka rubuta a cikin C ++. Abu mai kyau game da TeXate shine cewa an tsara shi don zama haske akan albarkatun tsarin. Bugu da kari, yana amfani da wasu algorithms masu saurin saukewa don ƙara saurin zazzagewa.

Idan aka kwatanta da sauran abokan ciniki na torrent don Windows, Texate yana ba da wasu fasalulluka na ci gaba kamar RSS, tacewa IP, tsara taron, da sauransu.

8. BiglyBT

BiglyBT

Idan kuna neman buɗaɗɗen tushe da abokin ciniki na torrent kyauta don Windows 10, to BiglyBT na iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku. BiglyBT ci gaba ne na aikin buɗe tushen Vuze/Azureus.

Abokin torrent yana ba da fasalulluka masu fa'ida da yawa kamar haɗakar abubuwan da ba a cika ba, iyakokin saurin gudu, goyan bayan rafi na yanar gizo, mai kunna watsa labarai, da sauransu. Hakanan yana fasalta tallafin jama'a da ba a san su ba.

9. WebTorrent

yanar gizo torrent

Ba abokin ciniki na torrent bane na yau da kullun, amma abokin ciniki na torrent ne mai bincike wanda za'a iya amfani da shi don yaɗa abun ciki kai tsaye. Tunda abokin ciniki torrent ne na gidan yanar gizo, zaku iya yaɗa bidiyo ba tare da sauke fayil ɗin gaba ɗaya ba.

WebTorrent yana amfani da WebRTC don watsa tsara-zuwa-tsara a duk lokacin da zai yiwu. Ba kwa buƙatar shigar da kowane plugin, tsawo ko software don amfani da WebTorrent. Yi rajista akan rukunin yanar gizon, shigar da bayanan torrent, kuma zai fara yawo.

10. Frost Waya

Waya mai sanyi

Da kyau, FrostWire app ne mai amfani da yawa akan jerin. Tare da FrostWire, kuna samun zazzagewar girgije, abokin ciniki na BitTorrent, da mai kunna kiɗan. Abokin torrent yana samuwa don Android, Windows, macOS, da Ubuntu.

Idan aka kwatanta da kowane abokin ciniki na torrent, FrostWire yana da nauyi kuma baya ɗaukar sararin ajiya da yawa. Lokacin da yazo ga fasalulluka, FrostWire shima baya takaici. Yana da goyan bayan hanyar haɗin yanar gizo, fayil da zaɓuɓɓukan raba babban fayil, babu talla, rafukan shigo da kaya da yawa, da sauransu.

Waɗannan su ne wasu mafi kyawun kwastomomin torrent don Windows 10. Kuna iya saukar da fayilolin torrent da kuka fi so cikin sauƙi ta amfani da waɗannan abokan cinikin torrent. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba shi tare da abokan ku kuma. Hakanan ambaci abokin ciniki torrent da kuka fi so a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi