Manyan gyare-gyare guda 13 don Discord Ba ɗaukar makirufo ba (Mac da iPhone)

Manyan gyare-gyare guda 13 don Discord Baya ɗaukar Marufo (Mac da iPhone):

Shin kuna ƙoƙarin amfani da Discord akan Mac da iPhone ɗinku kuma kuna fuskantar matsala tare da makirufo? Yana iya zama abin takaici lokacin da kuke ƙoƙarin jin daɗin wasanni tare da abokan ku bayan dogon rana. Anan akwai wasu gyara don Discord rashin ɗaukar makirufo akan Mac da iPhone.

Mac

Idan kuna amfani da Discord akan Mac ɗinku, anan akwai gyara don Discord baya ɗaukar makirufo. mu fara.

1. Duba jackphone na kunne

Abu na farko da za ku lura don bincika Mac ɗinku shine jackphone. Gwada shigar da wasu belun kunne kuma gwada yin rikodin wasu sauti tare da su ta amfani da ƙa'idar Memos na Voice akan Mac ɗin ku. Yin hakan zai taimaka maka gano idan matsalar ta kasance tare da jack ko lasifikan kai da kake amfani da su. Idan matsalar ta kasance tare da lasifikan kai, gwada musanya shi da mai aiki. Idan akasin hakan gaskiya ne, gwada tsaftace tashar jiragen ruwa tare da ƙwallon auduga mai nuni ko kai ga ƙwararru don gyarawa.

2. Bada izinin Discord Mic daga Zaɓuɓɓukan Tsarin

Idan kuna amfani da ƙa'idar Discord akan Mac ɗin ku kuma makirufo ɗinku baya ɗauka, zaku iya bincika izinin faɗin makirufo don ƙa'idar Discord a cikin Zaɓuɓɓukan Tsari. Anan akwai matakai masu sauƙi don bi.

1. Buɗe Abubuwan zaɓin tsarin a kan Mac ɗin ku kuma danna Tsaro da sirri .

2. Danna Sirri .

3. Yanzu danna kan makirufo .

4. Yanzu kunna alamar bincike kusa Zama Don tabbatar da cewa zai iya isa microphone lokacin da ake buƙata.

3. Bada izinin Discord Mic a cikin mai bincike

Idan kuna son amfani da Discord akan masu bincikenku, ana kuma shawarce ku da ku bincika izinin makirufo matakin mai bincike don Discord. Bari mu dubi matakan yin wannan a cikin Safari da Chrome.

Safari

Idan kuna amfani da Discord akan Safari, ga matakan ba da izinin makirufo don Discord.

1. Buɗe Zama a Safari kuma shiga cikin asusun ku.

2. Dama danna URL bar kuma danna Saituna don discord.com .

3. Yanzu danna kan tambaya kusa makirufo .

4. Danna Bada izini Don ba da izinin makirufo don Discord.

Chrome

Idan kuna amfani da Discord akan Chrome, ga matakan ba da izinin makirufo don Discord.

1. Buɗe Zama na chrome da Shiga zuwa asusunka.

2. Danna Lambar Kulle a cikin URL bar.

3. Yanzu kunna juyawa kusa makirufo Don ba da damar Discord yin amfani da makirufo ta Chrome.

4. Duba makirufo shigar Discord

Ko da bayan ba da duk izinin makirufo zuwa Discord, idan har yanzu kuna fuskantar matsaloli, kuna iya buƙatar bincika na'urar shigar da makirufo ku zaɓi na'urar da ta dace a cikin Discord. Bari mu koyi matakan yin hakan.

Bayani mai mahimmanci: don Allah a tabbata Saita Yanayin INPUT zuwa Ayyukan Murya In ba haka ba, makirufo ba zai amsa ba har sai kun danna maɓallin wuta don Tura-zuwa-Talk.

1. Buɗe Zama kuma yi Shiga zuwa asusunka.

2. Danna Ikon saituna (cogwheel) Don ƙaddamar da saitunan Discord.

3. Gungura ƙasa zuwa saitunan app kuma matsa Audio da bidiyo .

4. Yanzu danna kan Kayan aiki .

5. Zaɓi na'urar da ta dace Ta danna shi don abokanka su ji ka yadda ya kamata.

5. Rage hankali na shigar da sauti

Discord yana da ginanniyar fasalin da ke ba ku damar sarrafa hankalin sautin shigar ku. Don haka idan an saita iyakacin shigar da sautin mai jiwuwa, hakan na iya sa mutumin da ke gefe ya kasa jin yadda ya kamata. Bari mu kalli matakan rage azancin shigar da muryar Discor akan Mac.

1. Buɗe Zama kuma yi Shiga zuwa asusunka.

2. Danna Ikon saituna (cogwheel) Don buɗe saitunan Discord.

3. Yanzu danna kan Audio da bidiyo don ci gaba.

4. dama Yanzu Matsa ka runtse majinginin Input Sensitivity bisa ga fifikonku.

 

6. Gwada fita da shiga Discord

Hakanan zaka iya gwadawa Fita daga Discord Sa'an nan kuma shiga. Yin hakan na iya zama taimako wani lokaci. Anan akwai matakai masu sauƙi don yin hakan.

1. Bude Discord kuma danna kan Ikon saituna (cogwheel) .

2. Yanzu gungura ƙasa ka matsa fita .

3. Tagan pop-up zai bayyana akan allon, danna fita Don tabbatarwa.

4. Na gaba, buɗe Discord ko je zuwa Discord shiga shafin Cika takardun shaidarka kuma danna shiga Don tabbatarwa.

7. Sake saita saitunan Muryar Discord

Hakanan zaka iya gwada sake saita saitunan sauti na Discord. Don haka idan akwai matsala tare da gidan yanar gizon Discord ko app, wannan zai taimaka muku gyara hakan. Bari mu dubi matakan yin wannan.

1. Buɗe Zama kuma danna Ikon saituna (cogwheel) .

2. Yanzu danna kan Audio da bidiyo .

3. Danna "Sake saita saitunan sauti" Don sake saita duk saitunan sauti na Discord.

8. Yi amfani da katin sauti na USB

Wani gyara don Discord baya ɗaukar makirufo akan Mac ɗinku shine amfani da katin sauti na USB. Katin sauti na USB yana ba da damar watsa sauti ta tashar USB na Mac ɗin ku. Kuna iya siyan katin sauti daga Amazon, toshe shi cikin tashar USB ta Mac ɗin ku, sannan ku haɗa na'urar kai zuwa katin sauti. Ni da kaina na yi amfani da wannan hanyar a farkon kwanakin wasana, ya taimaka da yawa tare da sarrafa sauti akan Discord.

Iphone

Idan kuna amfani da Discord akan iPhone ɗinku, anan akwai mafita masu sauƙi don Discord baya ɗaukar makirufo akan iPhone.

1. Bada izinin Discord Mic daga Saituna

Idan kun kashe izinin makirufo akan iPhone ɗinku da gangan, hakan na iya haifar da Discord baya ɗaukar makirufo. Anan akwai matakai don kunna makirufo don Discord daga saitunan akan iPhone ɗinku.

1. Buɗe app "Settings" a kan iPhone.

2. Gungura ƙasa ka matsa Zama .

3. Yanzu kunna makirufo daga nan.

2. Duba na'urar shigar ku

Ko tashar audio ce ko kunna tashar A kan Discord, kuna buƙatar bincika na'urar shigar da ku kafin yin magana da abokan ku. In ba haka ba, za ku iya ƙare yin amfani da na'urar da ba ta dace ba, kuma mutumin da ke ɗayan ƙarshen ba zai iya jin ku ba. Dubawa tushen shigarwa a kan iPhone ne mai sauki tsari kuma a nan ne matakai da za a bi.

1. Bude Discord kuma je zuwa tashar sauti ko gidan wasan kwaikwayo da kuke ƙoƙarin amfani da makirufo a kai.

2. Yanzu danna ikon magana .

3. Danna kan na'urar wanda kake son amfani dashi. Za a kunna makirufo zuwa wannan na'urar ta atomatik.

3. Rage hankali na shigar da sauti

Kamar Discord akan Mac, Discord akan wayar hannu shima yana da fasalin iri ɗaya na sarrafa hankali na shigar da sauti. Don haka, idan an kunna hankali ta atomatik ko kuma idan an saita ƙofa da yawa, muryar ku ba za ta isa ga abokanku ko masu sauraro a Discord ba. Anan akwai matakai masu sauƙi don kashe hankali ta atomatik da rage ƙimar hankali akan iPhone.

1. Bude Discord kuma je zuwa Shafin bayanan martaba .

2. Gungura ƙasa ka matsa sautin karkashin "Application Settings" sashe.

3. Kashe maɓallin jujjuya mai lakabin Hankali ta atomatik .

4. Ja zamiya hankali ga hagu don rage iyaka.

 

4. Gwada fita da shiga Discord

Hakanan zaka iya gwada fita da shiga cikin Discord. Wani lokaci ƙaramin sa hannu da shiga na iya gyara wasu ƙananan batutuwa kamar matsalar makirufo. Bari mu dubi matakan yin wannan.

1. Bude Discord kuma je zuwa Shafin bayanan martaba .

2. Gungura ƙasa ka matsa fita .

3. Tagan pop-up zai bayyana akan allon, danna fita Don tabbatarwa.

4. Da zarar an fita, cika takardun shaidarka kuma danna shiga Don komawa cikin Discord.

5. Sabunta aikace-aikacen Discord

Wani lokaci, dalilin Discord baya ɗaukar makirufo akan iPhone na iya zama saboda wasu glitches a cikin Discord app. A irin waɗannan lokuta, sabunta ƙa'idar ita ce mafi kyawun mafita. Bari mu dubi matakan yin wannan.

1. Bude App Store a kan iPhone kuma matsa Hoton bayanan ku .

2. Yanzu gungura ƙasa ka matsa "don sabunta" kusa da Discord, don sabunta aikace-aikacen Discord akan iPhone ɗinku.

Babu sauran matsalolin makirufo akan rashin jituwa

Yanzu babu sauran matsalolin makirufo tare da Discord akan Mac da iPhone ɗinku. Tare da taimakon waɗannan gyare-gyare, za ku iya ci gaba da jin daɗin zaman wasan ku tare da abokan ku ba tare da katsewa ba. Yi alamar wannan labarin ko ajiye shi a wani wuri, don samun sauƙin shiga lokacin da kuka ci karo da wannan matsalar. Ina fatan wannan jagorar ya taimaka muku gyara matsalar mic Discord akan Mac da iPhone ɗinku.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi