iOS 16 yana ba da damar eSIM don canja wurin tsakanin iPhones ta Bluetooth

Apple ya yi sanarwar da yawa da suka shafi iOS 16, amma ɗayan mahimmancin fasalin shine yayin daidaita saitunan salula, iOS yana ba da damar canja wurin eSIM daga iPhone ɗaya zuwa wani ta Bluetooth.

Kwanan nan, Apple kuma ya kara kwafi da manna fasalin a cikin iOS 16 don shirya hotuna.

Apple zai goyi bayan canja wurin eSIM mara ƙarfi tare da iOS 16

eSIM yana nufin  Dijital SIM An haɗa shi a cikin na'urar azaman ginannen ciki. Wannan katin SIM yana ba da damar raba bayanai tare da wasu na'urori ba tare da amfani da kowane katin SIM na zahiri ba.

Wasu nau'ikan iPhone suna tallafawa SIM eSIM guda ɗaya , yayin tallafawa wasu eSIM biyu . Yanzu, da alama Apple yana mai da hankali sosai kan sauƙaƙe ayyukan canja wurin sa akan Bluetooth.

Kafin wannan fasalin, Apple yana samar da hanyar gargajiya don saita eSIM ta hanyar bincika lambobin QR ta mai ɗaukar hoto don canja wurin bayanai.

Tare da wannan hanya, dole ne ku tuna cewa ba za ku iya shigar da eSIM akan na'urori daban-daban ba. kuma, Zaku iya shigar da eSIM sau ɗaya kawai  a wayarka; Misali, idan ka cire eSIM daga na'urarka, ba za ka iya shigar da shi a kan iPhones biyu ba.

Yadda ake Canja wurin eSIM ta Bluetooth (daga iPhone zuwa iPhone)

Je zuwa iOS 16 Support iPhone Setting, da kuma matsa a kan ". eSIM saitin . Zai canja wurin eSIM tare da lambar wayar da ke da alaƙa da ita amfani da bluetooth .

Tabbatar cewa duka iPhones ɗinku suna gudana iOS 16. Hakazalika, ya kamata su kasance a kusa kuma a buɗe su don sakamako mafi kyau.

Kasancewa

A cewar rahotanni, wannan fasalin zai kasance a cikin ƙasashe da yawa kamar Burtaniya da Amurka.

Amma yana buƙatar tallafin mai ɗaukar kaya. Saboda ƙarancin samun tallafin mai ɗaukar kaya, ba a ƙaddamar da wannan fasalin a wasu ƙasashe ba.

Kamar yadda muka sani kwanan nan, Apple ya fara taron WWDC na duniya, yana fitar da sigar beta ta farko ta iOS 16 ga mai haɓakawa, kuma an tsara beta na jama'a a watan Yuli. Yanzu an nuna wannan fasalin

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi