Yadda ake matsar da hotuna daga OneDrive zuwa Hotunan Google

OneDrive yana ɗaya daga cikin Microsoft Lallai babban dandamali don adanawa da adana mahimman bayanai da fayiloli. Koyaya, tare da 5GB na ajiya kyauta kawai, maiyuwa bai isa ya adana komai ba. Wannan na iya haifar da yanayi inda sabis ɗin ajiya ya cika da sauri da hotuna, bidiyo, kiɗa, da sauran takardu. Don hotuna da bidiyo, ana ba da shawarar ku canza zuwa Hotunan Google maimakon OneDrive. Hotunan Google suna ba da zaɓuɓɓuka masu fa'ida da yawa ban da madadin girgije, yana mai da shi mafi kyawun zaɓi don sarrafa fayilolin multimedia ɗin ku.

Za a iya canja wurin hotuna kai tsaye daga OneDrive zuwa Hotunan Google?

Yi hakuri don sanar da ku cewa babu wata hanya kai tsaye don canja wurin hotunanku daga OneDrive Zuwa Hotunan Google. Duk da haka, akwai wasu zaɓuɓɓukan da za ku iya gwadawa, ciki har da zazzage hotuna OneDrive da hannu da loda su zuwa Hotunan Google, ko amfani da kayan aikin ɓangare na uku kamar MulCloud ko Wondershare InClowdz.

Ka tuna cewa waɗannan hanyoyin na iya ɗaukar ɗan lokaci idan kuna da hotuna da yawa don canja wurin, amma sun fi tasiri. Da zarar hotunanku sun shiga Hotunan Google, zai kasance da sauƙin haɗa su zuwa imel a cikin Gmel.

Zazzage hotunan OneDrive da hannu kuma a loda su zuwa Hotunan Google

Wannan tsari ne mai wahala kamar yadda za ku fara zazzage duk hotuna daga OneDrive sannan ku loda su zuwa Hotunan Google.

  1. Don farawa, je zuwa gidan yanar gizon OneDrive
  2. Kuma shiga cikin asusunku ta amfani da imel, wayarku, ko bayanan shaidar Skype tare da kalmar sirrinku.
  3. Da zarar an shigar da ku, danna kan layi uku a kwance a saman kusurwar dama na allonku kuma zaɓi "Hotuna" daga menu mai saukewa.
  4. Wannan zai kai ku zuwa shafi inda zaku iya duba duk hotunan ku na OneDrive.
  5. Sa'an nan, don canja wurin hotuna zuwa Google Photos, za ka iya zabar su akayi daban-daban ko ta kwanan wata. Don zaɓar hotuna ta kwanan wata, zaku iya kawai danna kan kwanakin da ke cikin kalanda, kamar yadda aka nuna a ƙasa.
  6. Da zarar an zaba, danna Option Zazzagewa .
  7. Bayan loda hotunan, lokaci yayi da za a loda su zuwa Hotunan Google. Idan fayil ɗin yana matsawa a tsarin ZIP, dole ne ka fara damfara shi kafin ka iya loda hotuna zuwa gare shi Hotunan Google.
  8. Bude Hotunan Google a cikin sabon shafin akan kwamfutarka, sannan danna alamar "Load" a saman mashaya menu.

  9. a ciki "Download daga" , Zabi "Computer" .
  10. Zaɓi hotunan da kuka sauke daga OneDrive kuma ku bar su su loda zuwa Hotunan Google.

Wannan shine kawai mataki da kuke buƙatar yin don canja wurin hotuna daga OneDrive zuwa Hotunan Google. Hakanan zaka iya bin matakai iri ɗaya akan wayar hannu, amma yana iya zama da wahala idan akwai hotuna da bidiyo da yawa a ciki.

Matsar da hotuna OneDrive zuwa Hotunan Google tare da MultiCloud

Kodayake tsarin da ke sama yana da sauƙi, zai iya zama mai wahala lokacin canja wurin adadi mai yawa na hotuna. A irin wannan yanayi, yana da kyau a juya zuwa ga kayan aikin ɓangare na uku waɗanda ke sarrafa muku wannan tsari. A cikin wannan jagorar, za mu yi amfani da MultCloud, kayan aikin kan layi kyauta wanda ke taimaka muku cikin sauƙi da amintaccen canja wurin fayiloli tsakanin ayyukan ajiyar girgije.

Don amfani da MultiCloud don canja wurin hotuna daga OneDrive zuwa Hotunan Google, bi waɗannan matakan:

  1. Bude MultiCloud kuma ƙirƙirar asusun kyauta.
  2. A kan allo na gida, danna kan "Ƙara Cloud" daga ɓangaren hagu.
  3. Zaɓi "OneDrive" daga zaɓuɓɓukan sabis ɗin girgije, sannan zaɓi asusun OneDrive na ku. Yi wannan hanya don "Hotunan Google".
  4. Yanzu zaku sami OneDrive da Hotunan Google waɗanda aka ƙara zuwa sashin "Sabis na kan layi" akan ɓangaren dama.
  5. Je zuwa "Cloud Sync" daga wannan gefen hagu panel.
  6. Ƙara OneDrive zuwa Daga sashin da Hotunan Google zuwa sashin don fara daidaita hotunanku.

Shi ke nan. Yanzu, jira sync don kammala, kuma za ku ga hotuna OneDrive Hotunan Google dinku.

A sauƙaƙe canja wurin abubuwan tunawa zuwa Google Hotuna

Hanyar tafiyar da hotunanka na hannu daga OneDrive zuwa Google Photos yana da kyau idan kuna mu'amala da iyakantattun fayilolin mai jarida, saboda ba kwa buƙatar yin rajista don kayan aikin ɓangare na uku. Amma idan akwai hotuna da yawa, sarrafa aikin ta atomatik ta amfani da sabis na canja wurin girgije.

Idan kuna tunanin kawar da sabis ɗin ajiyar girgije na Microsoft da kyau, ga yadda ake matsar da fayilolin OneDrive ɗinku zuwa Google Drive.

tambayoyi na kowa

س: Yadda ake canja wurin hotuna daga OneDrive zuwa Hotunan Google akan Android?

A: Don matsar da hotuna daga OneDrive zuwa Hotunan Google akan Android, bi waɗannan matakan: Kunna OneDrive > Hotuna > uku Maki a tsaye > نزيل . Bayan haka, loda waɗannan hotuna daga na'urar ku ta Android zuwa Hotunan Google kamar yadda aka saba.

س: Akwai wasu hani ko iyakoki lokacin canja wurin hotuna tsakanin OneDrive da Hotunan Google?

A: Ee, akwai wasu iyakoki da za a yi la'akari yayin canja wurin hotuna tsakanin OneDrive da Hotunan Google. Waɗannan ƙuntatawa sun haɗa da:

Girman ajiya da tsarin hoto, haɗin haɗi da saurin canja wuri, abun ciki mai haƙƙin mallaka, sirrin hoto: Tabbatar cewa hotunan da kuke turawa sun dace da ƙa'idodin sirrinku kuma ba su ci karo da manufofin keɓaɓɓun sabis ɗin biyu ba. Don tabbatar da nasarar canja wurin hoton. Tsarin, yana da kyau koyaushe a bi dokoki da ka'idojin da aka sanya su.Ayyukan biyu da tabbatar da buƙatun fasaha da doka.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi