Yadda ake cire Apple Watch

Cikakken Jagora don Rarraba Apple Watch!

Ko kuna musanya Apple Watch ɗinku na yanzu don sabon ƙirar ko kuma mika shi ga wani, yanayin duka biyun suna buƙatar ku cire agogon tare da iPhone ɗin ku don a haɗa shi da wata wayar.

Abin farin ciki, cire agogon yana da sauƙi kamar haɗa shi, idan ba haka ba. Duk abin da ake ɗauka shine dannawa kaɗan. Kuna iya ko dai cire agogon ta amfani da iPhone ɗin da aka haɗa, ko kai tsaye daga Apple Watch ɗin ku idan ba ku da damar yin amfani da iPhone ɗin da aka haɗa. Don sauƙi da jin daɗi, za mu rufe hanyoyin biyu dalla-dalla a cikin wannan jagorar.

bayanin kula: Unpairing your Apple Watch mayar da shi zuwa factory saituna.

Idan kuna canza iPhones kuma kuna son cire agogon daga tsohon iPhone ɗinku zuwa sabon iPhone, ba kwa buƙatar yin hakan. Ana iya haɗa agogon agogon kai tsaye zuwa sabon iPhone ɗin ku yayin da aka saita shi. A cikin rare yanayin cewa ba ka samu wani zaɓi tambayar idan kana so ka yi amfani da agogon tare da sabon iPhone, za ka iya unpair shi ta amfani da hanyoyin da aka ambata a kasa da kuma ware shi tare da sabon iPhone.

Cire Apple Watch ɗinku tare da iPhone ɗin da aka haɗa

Haɗin Apple Watch na iya zama cikin sauƙi ba tare da haɗa su daga aikace-aikacen Watch akan iPhone ɗinku ba. Wannan ita ce hanyar da aka fi ba da shawarar saboda ita ma tana ƙirƙirar ajiyar agogon ku kuma tana cire makullin kunnawa. Idan kuna ba da agogon ku, ya zama dole a cire makullin kunnawa in ba haka ba mutum na gaba ba zai iya amfani da shi ba.

Riƙe agogon ku da iPhone ɗin da aka haɗa tare kuma ƙaddamar da app na "Watch" akan iPhone ɗinku, ko dai daga Fuskar allo ko daga Laburaren App.

Tabbatar kana kan My Watch tab a kasan allon. Na gaba, matsa maɓallin Duk Sa'o'i don ci gaba. Wannan zai kawo taga mai rufi akan allonku.

Yanzu, danna maɓallin "i" akan agogon da kake son cirewa.

Sa'an nan matsa a kan "Unpair Apple Watch" zaɓi. Wannan zai kawo abin rufe fuska zuwa allonku.

Idan kana da samfurin GPS + Cellular, za a tambaye ku ko kuna son kiyayewa ko cire shirin ku. Idan kuna son sake amfani da agogon, matsa zaɓi don ci gaba da tsarawa. Amma idan kuna barin shi, danna zaɓi don cire shirin ku. Kuna iya samun shirin akan sabon agogon idan kun samu. Idan ba haka ba, kuna buƙatar soke shirin ku ta hanyar tuntuɓar mai ɗaukar kaya.

Na gaba, matsa a kan "Unpair Apple Watch" zaɓi sake don tabbatarwa.

Idan an sa, shigar da kalmar wucewa ta Apple ID don musaki Kulle Kunnawa kuma danna Unpair a saman kusurwar dama. IPhone ɗinku zai ƙirƙiri sabon madadin Apple Watch ɗinku wanda zaku iya amfani dashi don dawo da agogon, don haka yana iya ɗaukar ɗan lokaci. Idan kuna unpairing agogon memba na iyali, madadin za a ƙirƙira a kan iCloud maimakon iPhone.

Da zarar an gama wariyar ajiya, agogon agogon zai goge kuma ba a haɗa su ba. Shi ke nan, kun yi nasarar warware Apple Watch ɗin ku.


Cire Apple Watch ɗinku daga agogon

A yayin da ba za ku iya samun dama ga iPhone ɗinku guda ɗaya ba, kuna iya goge agogon kai tsaye daga Apple Watch ɗin ku. Koyaya, wannan hanyar ba za ta ƙirƙiri madadin ko cire makullin kunna agogon ba.

Da farko, danna maballin Crown/Home akan Apple Watch ɗin ku don zuwa allon Gida, idan ba a can ba.

Na gaba, matsa gunkin Saituna don ci gaba.

Na gaba, matsa a kan zaɓin "General" daga menu don ci gaba.

Na gaba, gungura ƙasa zuwa kasan shafin kuma danna zaɓin Sake saitin don ci gaba.

Next, matsa a kan "Goge All Content da Saituna" zaɓi.

Ana iya tambayarka don shigar da lambar wucewarka. Shigar da lambar wucewa don fara aiwatarwa.

Don samfurin GPS + Cellular, zai tambaye ku don kiyaye ko cire shirin ku. Ci gaba da shirin ku idan kuna shirin amfani da agogon amma goge shi idan kuna bayarwa ko siyarwa. Sannan danna Goge Duk don tabbatarwa.

Apple Watch ɗin ku ba za a haɗa su ba kuma a sake saita shi. Idan kuna shirin ci gaba da amfani da agogon agogon ku, aikinku ya ƙare. Kuna iya sake haɗa shi tare da iPhone ɗinku ko sabon iPhone kuma fara amfani da shi.

Amma idan kuna dainawa, kuna buƙatar kashe Kulle Kunnawa Domin maigidan na gaba ya iya amfani da shi. Je zuwa icloud.com shafin Daga kwamfutarka kuma shiga tare da Apple ID da kalmar sirri.

Sa'an nan danna kan "Account Settings" zaɓi.

Danna kan Apple Watch ɗin ku a ƙarƙashin Na'urori na.

Yanzu, danna kan "X" kusa da agogon don cire shi.

A ƙarshe, danna Cire don tabbatarwa.

Ga mu nan. Ko da menene dalilanku na rashin haɗin agogon, kun san mafi kyawun hanyar da kuke buƙatar bi. Idan kana da iPhone naka, to amfani da shi tabbas shine hanya mafi kyau don tafiya. In ba haka ba, zaku iya sake saitawa da sake saita agogon kanta.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi