Menene Ƙungiyoyin Microsoft, kuma shin ya dace da kasuwancina?

Menene Ƙungiyoyin Microsoft, kuma shin ya dace da kasuwancina?:

Ƙungiyoyin Microsoft shine amsar kamfanin ga buƙatar software mai sauƙin amfani da haɗin gwiwar dijital a wuraren aiki na zamani. Ta yi takara da slack  Kuma za a warware Skype don Kasuwanci ya maye gurbin  a matsayin babban dandalin aiki na nesa. Hakanan, akwai sigar kyauta!

Menene Ƙungiyoyin Microsoft?

Ƙungiyoyin Microsoft ƙa'idar sadarwa ce ta haɗin gwiwa da aka ƙera don ƙananan kasuwanci, manyan ƙungiyoyi, da daidaikun mutane kamar masu zaman kansu, abokan ciniki, ɗalibai, da malamai. Duk wanda yake so zai iya aiki tare da wasu akan fayiloli, musamman waɗanda suke amfani da su Office 365 Amfani da Ƙungiyoyi a matsayin dandamali don samun aikin yi.

Ka'idar ta ƙunshi VoIP, rubutu, da taɗi na bidiyo, tare da sauƙin daidaitawa tare da Office da SharePoint, duk cikin sauƙi mai sauƙin amfani. a matsayin dandamali freemium Ƙungiyoyi suna ba da damar wuraren aiki na kowane girman don rabawa, haɗuwa, da aiki akan fayiloli tare a ainihin lokacin, ko dai ta hanyar app Desktop (don Windows/Mac/Linux), ko Aikace-aikacen tushen yanar gizo  Karancin tasiri ko aikace-aikacen hannu ( Android / iPhone / iPad ).

An fara ɗaukar ƙungiyoyi a cikin 2016 lokacin da giant ɗin Redmond ya daina siyan Slack don $8 biliyan Maimakon haka, ya yanke shawarar haɓaka aikace-aikacen kansa a matsayin madadin Skype don Kasuwanci. Mallake mai zaman kansa, Slack yana fasalta haɗin kai na asali tare da Google Apps, kamar yadda Ƙungiyoyin ke yi da kusan duk sauran kayan aikin Microsoft.

Ƙungiyoyi za su zama ginannen aikace-aikacen sadarwa na wurin aiki don ɗaya daga cikin shahararrun tsarin aiki (Windows) da kuma kayan aikin samarwa ( Office 365 ). Ko da kun zaɓi madadin ƙungiyar ku, kuna iya tsammanin babban adadin kasuwanci zai faru ta Ƙungiyoyi. Yana da sauƙi don aika kowa a wajen ƙungiyar ku gayyata ta gaggawa ta sau ɗaya zuwa taron sirri, don kawai ku sami hanyar haɗin ƙungiyoyi don kiran bidiyo na gaba na gaba.

Shirye-shiryen ilimi na Microsoft kamar Ƙungiyoyin Microsoft don Ilimi babbar mafita ce ga ajujuwa, kuma. Malamai za su iya ƙirƙira ɗawainiya, tsara litattafai, da yin tambayoyi masu ma'amala Samfuran Microsoft.  Akwai kuma babban kantin sayar da app wanda ke ba da haɗi zuwa aikace-aikacen ɓangare na uku masu alaƙa kamar su Fipgrid و Turitin و MakeCode .

Menene Ƙungiyoyin Microsoft suke yi?

A ainihin sa, Ƙungiyoyi suna sauƙaƙa da rarraba duk hulɗar hulɗar sirri daban-daban waɗanda dole ne su faru a cikin kamfani tare da ma'aikatan da ke buƙatar sadarwa ta hanyar dijital. A waje da duniyar kasuwanci, kowace ƙungiya za ta iya amfani da ita don yin duk abin da ke buƙatar sadarwar dijital da haɗin gwiwa.

Tushen tsarin ƙungiyoyi yana farawa lokacin da aka kafa ƙungiya. Mutanen da kuke gayyata zuwa wannan ƙungiyar (misali, "Kasuwanci Na Nawa") ana gabatar dasu tare da ƙungiyoyi daban-daban (misali, Talla, IT, Classroom #4), dangane da yadda kuke sarrafa izini. A cikin waɗannan ƙungiyoyin, ku (ko masu amfani da damar gudanarwa) zaku iya ƙirƙirar tashoshi na jama'a ko na sirri (misali Sanarwa, Project #21, Gwajin Gwaji). Tashoshi sune inda zaku iya yin taɗi a cikin zaren da aka tsara, raba fayilolin dijital, har ma da haɗin kai akan su a ainihin lokacin, ya danganta da irin haɗin kai da kuka kafa.

Microsoft ta Mai ba da shawara ga Ƙungiyoyi Tsarin kafa ƙungiyar ku. Sau ɗaya farawa , zaku iya saita tarurrukan kama-da-wane da taro kuma fara ƙirƙira, gyarawa, da raba fayiloli daga Office 365 ko kowane sabis ɗin ajiyar fayil ɗin da kuke son haɓakawa. Haɗin kai na ɓangare na uku a cikin Ƙungiyoyi suna sauƙaƙa saita kowane haɗin kai ko sabis da kuke buƙata.

Kuna iya samun damar waɗannan ƙa'idodin kai tsaye daga Ƙungiyoyi ta danna maɓallin Apps a kusurwar dama na ƙa'idar tebur.

Menene farashin Ƙungiyoyin Microsoft?

Babu farashi ko kaɗan, kuna iya Ƙirƙiri tushe a cikin Ƙungiyoyi kuma ku gayyaci mutane har 300 (ko masu amfani marasa iyaka idan kuna so).  Cibiyar ilimi da aka amince da ita ). Ana iya haɗa membobin ƙungiyar ku zuwa ƙungiyoyi ko tashoshi tare da sautin rukuni da kiran bidiyo da 10GB na ajiyar girgije (da 2GB ga mutum ɗaya).

Bugu da ƙari, a waje da haɗawa da kusan kowane ƙa'idar Microsoft, kuna iya haɗa ƙungiyoyi tare da ƙa'idodi daga Google, Adobe, Trello, da Evernote. da kuma wasu daruruwan .

Idan ku da ƙasa da mutane 300 kuna buƙatar yin taɗi ta hanyar rubutu, sauti, da bidiyo, yayin rabawa da haɗin gwiwa tare da Office 365, zaku iya. Fara da Ƙungiyoyi kyauta yanzu . Idan kuna buƙatar samun dama ga goyan bayan hukuma, ƙarin ajiya, ingantaccen tsaro, ƙarin fasalulluka don tarurruka, ko haɗin kai tare da Microsoft SharePoint, Yammer, Mai tsarawa, da ƙa'idodin Rafi, kuna kallon $5 kowane mai amfani. kowane wata . A saman wannan, samun damar yin amfani da nau'ikan tebur na sauran aikace-aikacen Office kamar Outlook da Word, tare da ma'aunin bayanai da wasu 'yan wasu fasaloli, za su kashe ku. $12.50 ga mai amfani, kowane wata .

Waɗannan farashin sun ɗan fi girma idan kun zaɓi alƙawarin wata-wata maimakon sabunta kuɗin ku kowace shekara. Kuna iya duba cikakken bincike na tsarin farashi don Ƙungiyoyi A kan official website na Microsoft .

Ƙungiyoyin Microsoft vs. Slack

IBM ya zaɓi Slack ga dukkan ma'aikatansa. NFL ta zabi kungiyoyin Ga 'yan wasa, masu horarwa da ma'aikata. Wannan gasa tsakanin manyan manyan aikace-aikacen haɗin gwiwar dijital guda biyu ta sanya ƙa'idodin biyu su zama daidai fiye da kowane lokaci yayin da suke tsere don haɗa abubuwan da wurare iri-iri iri-iri suna buƙatar yin nasara a zamanin dijital na zamani.

Kodayake yana da yawa don kwatanta waɗannan dandamali guda biyu, fa'idodin mutum ɗaya kamar iyakokin ajiyar fayil kyauta (Microsoft's 2GB vs Slack's 5GB) na iya canzawa akan lokaci yayin da kamfani ɗaya ke motsawa don yin gasa da ɗayan. Dukansu suna ba da tsare-tsare na kyauta, kodayake matakin farko na Microsoft ($ 5) ya ɗan yi ƙasa da tsada fiye da Slack's ($ 6.67).

Ga manyan kungiyoyi musamman, Ƙungiyoyi a halin yanzu suna da fa'ida akan Slack ta hanyar samar da ƙarin fasali kamar jadawalin taro, cikakken rikodin taron, da raba allo mai amfani da yawa. Dukansu dandamali suna tallafawa bots, suna da ƙa'idodi akan kowane tsarin aiki, kuma suna ba da matakan gyare-gyare masu zurfi. Amma gabaɗaya, kowane bambance-bambance zai ci gaba da raguwa yayin da aka daidaita ƙarin fasali a cikin dandamali.

Babban bambanci tsakanin Slack da Ƙungiyoyi shine gaskiyar cewa ƙarshen na Microsoft ne. Wannan yana nufin cewa Ƙungiyoyi suna da ingantaccen haɗin kai na asali tare da Office 365, har ma a cikin sigar kyauta. A halin yanzu, Slack galibi yana haɗawa da samfuran Google, da sauransu (ciki har da Microsoft Office 365 da SharePoint). Yawancin waɗannan haɗin gwiwar juna ne, amma wasu ba; Nemo wace ƙa'ida ce ke haɗawa da software na ɓangare na uku da dandamali da za ku yi amfani da su don gudanar da kasuwancin ku, kuma ku yanke shawara daidai. A koyaushe akwai wasu dandamali don haɗin gwiwar dijital da aiki mai nisa, kamar Zama أو Google Hangouts .


Zaɓin Ƙungiyoyin Microsoft azaman dandalin sadarwar dijital ku da haɗin gwiwar ya dogara galibi akan abin da zaku yi amfani da shi, da kuma ko yana haɗawa da sauran software da kuke amfani da su. Ga galibin dandamalin sadarwar dijital a yau, duk ya rage naku da ƙungiyar ku, da kuma yadda fa'idodi daban-daban suke da amfani ko ma'ana a gare ku.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi