Wanene 'mai yiwuwa spam', kuma me yasa suke ci gaba da kira?

Wanene 'mai yiwuwa spam', kuma me yasa suke ci gaba da kira?

Kiran waya na bazuwar yana da ban haushi sosai. Abin farin ciki, yawancin waɗannan kiran ana toshe su ta atomatik. Amma menene game da kiran "mai yiwuwa spam" wanda ya tashi? Idan kai abokin ciniki ne na Verizon, ƙila ka lura. Menene yarjejeniyar?

Menene kiran 'mai yuwuwar spam' yayi kama?

Ba a toshe masu yuwuwar kiran banza gabaɗaya. Yana bayyana azaman kiran al'ada, amma ID ɗin mai kiran yana karanta "Mai yiwuwa Spam" kuma yana iya lissafin wurin da kiran ke fitowa. Wannan na iya bayyana a duka iPhone da Android na'urorin. Siffa ce daga Verizon, ba daga mai yin wayarka ba.

Allon kiran spam mai yiwuwa.

Menene ma'anar "mai yiwuwa spam"?

Don haka, menene "mai yiwuwa spam" ke nufi, ko ta yaya? To, ba abin ban mamaki ba ne. Kira ne kawai wanda tsarin tantance kiran kira na Verizon ya yi alama a matsayin mai yuwuwar wuce gona da iri. Bai isa kifin da za a haramta shi ba, amma Verizon yana son ku yi hankali da shi.

Sauran masu ɗaukar kaya suna da fasali iri ɗaya waɗanda ke nufin kira." Yiwuwar zamba ”Ko kuma "Hatsarin spam . "Mai yiwuwa Spam" shine kawai kalmar Verizon. Verizon yana ba ku faɗakarwa, kuma zaku iya yanke shawarar ko amsa kiran ko a'a. Idan kun amsa kiran, dole ne ku yi hankali.

 

Zan iya toshe yuwuwar kiran spam?

Abin takaici, babu wata hanya ta hana yiwuwar kiran saƙon saƙo daga bayyana a wayarka. Koyaya, zaku iya Toshe masu kiran da ba a sani ba akan iPhone و Android .

Wannan zai hana kowane lamba da ba a cikin abokan hulɗarku yin kiran wayarku ba. Lambobin da kuka kira - amma ba a cikin lambobinku - ba a kidaya su a matsayin "ba a sani ba". Zai haɗa da lambobi "mai yiwuwa spam", ko da yake.

 

Kunna maɓalli kusa da "Shiru Unknown Callers" zuwa "A kunne".

A ƙarshen rana, "mai yiwuwa spam" shine daidai - mai kira wanda zai iya zama spam. Kuna iya watsi da kiran gaba ɗaya ko ku yi kasada.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi