Zazzage app ɗin Hotunan Hotuna na Amazon

Al'amura sun canza sosai cikin 'yan shekarun da suka gabata. Mun haɓaka HDD/SSD ɗin mu don adana ƙarin fayilolin mai jarida ƴan shekaru da suka wuce. Mutane da kyar suke haɓaka tsarin ajiyar su kwanakin nan, tunda suna da sabis ɗin ajiyar hoto na girgije.

Idan ba ku sani ba, sabis ɗin ajiyar girgije na hoto yana ba ku damar wariyar ajiya, adanawa, raba da samun damar hotunanku daga kowace na'ura. Ɗaya daga cikin mafi kyawun misalan sabis ɗin ajiyar hoto na girgije shine Google Photos wanda ke zuwa cikin wayoyin hannu na Android.

Hotunan Google yana ɗaya daga cikin da yawa a kasuwa waɗanda ke ba da sabis na adana hotuna kyauta; Yana da masu fafatawa da yawa kamar Dropbox, Amazon Photos, da sauransu.

Wannan labarin zai tattauna Hotunan Amazon da yadda za ku iya shigar da su a kan kwamfutarka. Bari mu bincika komai game da sabis na girgije na Hotunan Amazon.

Menene Hotunan Amazon?

Amazon Photos ne Sabis na adana hoto Sadaukarwa ga masu biyan kuɗi na Amazon Prime. Duk da haka, yana da tsarin kyauta wanda ke ba da iyakataccen ajiyar girgije don adana hotuna da bidiyo masu daraja.

Hotunan Amazon ba su da farin jini fiye da Hotunan Google ko ayyuka iri ɗaya; Domin Amazon bai tallata shi daidai ba. Sabis ɗin ajiyar hoto yana buƙatar ƙarin haske don tafiya.

Idan muka yi magana game da fasalulluka, app ɗin Amazon Photos na iya adana hotuna da bidiyo daga kwamfutarka, wayarku, ko wasu na'urori masu tallafi waɗanda ke da alaƙa da intanit.

Da zarar ka loda hotunanka ko bidiyoyi zuwa sabis ɗin ajiyar hoto, za ka iya samun dama gare su daga kowace na'ura. Dole ne ku shiga cikin Hotunan Amazon akan na'urori masu jituwa kuma ku dawo da abubuwan tunawa.

Zazzage app ɗin Hotunan Hotuna na Amazon

Idan kuna da asusun Amazon ko kuma masu biyan kuɗi ne na Firayim, zaku iya saukewa kuma ku shigar da app ɗin Amazon Photos akan tebur ɗinku.

Amazon Photos Desktop yana ba ku damar adanawa da tsara hotunanku daga kwamfutarku ko na'urorin hannu.

Ka'idar kyauta ce ga duk masu amfani, amma membobin Firayim suna samun ƙarin fa'idodi kamar ƙarin sararin ajiya. Anan ga yadda ake zazzage Hotunan Amazon don tebur ɗinku.

1. Da farko, buɗe burauzar gidan yanar gizon da kuka fi so kuma ziyarci shashen yanar gizo Wannan abin mamaki ne . Bayan haka, danna maɓallin Samu app ".

2. Wannan zai sauke Amazon Photos installer. Run mai sakawa kuma danna maɓallin Shigarwa .

3. Yanzu dole ka jira Amazon Photos Desktop app da za a sauke da kuma shigar a kan kwamfutarka.

4. Da zarar an shigar, app ɗin zai buɗe ta atomatik kuma ya faɗakar da ku shiga . Shigar da bayanan asusun Amazon ɗin ku kuma danna maɓallin Shiga.

5. Yanzu, za ku ga allon maraba. Kuna iya ci gaba da saitin ko danna maɓallin S kip saitin .

6. A ƙarshe, bayan shigarwa, za ku gani Babban abin dubawa na Amazon Photos app tebur.

Shi ke nan! Wannan shine yadda zaku iya saukar da aikace-aikacen tebur na Hotunan Amazon zuwa kwamfutarka.

Yadda ake saita madadin tebur na Hotunan Amazon

Idan kana amfani da asusun Amazon kyauta, zaka sami 5GB na ajiya na hoto da bidiyo. Kuna iya adana hotuna masu daraja a cikin gajimare kuma samun damar su daga baya daga kowace na'ura ta shiga cikin Hotunan Amazon.

Don adana hotuna zuwa tebur ɗin Hotuna na Amazon, bi wasu matakai masu sauƙi da muka raba a ƙasa.

1. Bude Amazon Photos app akan tebur ɗinku kuma danna " Ajiyayyen ".

2. A kan Backup allon, za a umarce ku da ku ƙara manyan fayiloli waɗanda za a yi wa baya ta atomatik. Danna maɓallin Ƙara babban fayil ɗin ajiya kuma zaɓi Jakunkuna.

3. Na gaba, a cikin saitunan ma'ajin, zaɓi madaidaicin maƙasudin, loda canje-canje, da nau'in fayil. Idan kuna son adana hotuna kawai, zaɓi Hotuna. Hakanan zaka iya zaɓar yin ajiya Hotuna + bidiyo "ko" komai ".

4. Bayan yin canje-canje, danna maɓallin ajiye .

5. Yanzu jira Amazon Photos tebur app don loda babban fayil zuwa ga girgije ajiya.

6. Za ku ga sakon nasara.” Ajiyayyen an gama Da zarar an ɗora.

Shi ke nan! Wannan shine yadda zaku iya saitawa da amfani da Amazon Photos Desktop app. Hotuna da bidiyon da aka adana a cikin ƙayyadadden babban fayil za a loda su ta atomatik zuwa Hotunan Amazon.

Yadda ake samun damar shiga hotuna da aka ɗora akan Hotunan Amazon?

Sauƙi don isa ga hotuna da bidiyo da aka ɗora muku. Kawai kuna buƙatar amfani da app ɗin Hotunan Amazon akan na'urori masu tallafi don samun damar fayilolin mai jarida ku.

Ana samun app ɗin Hotunan Amazon don iPhone, Android, Desktop, FireTV, da sauran na'urori. Kuna buƙatar shigar da ƙa'idar ko samun damar sigar yanar gizo ta Hotunan Amazon don duba duk hotunanku da bidiyonku.

Hakanan zaka iya sauke fayilolin mai jarida da aka adana akan Hotunan Amazon zuwa na'urorinka. Bude app ɗin Hotunan Amazon, zaɓi fayil ɗin mai jarida, kuma zaɓi Zazzagewa.

Shin kowa zai iya ganin asusun Amazon Photos na?

Kuna iya duba fayilolin mai jarida da aka adana akan asusun Hotunan Amazon ɗinku kawai . Duk da haka, idan ka ba wa wani damar shiga asusun Amazon naka da gangan, za su iya ganin duk fayilolin mai jarida da aka ɗora zuwa hotuna na Amazon.

A matsayin mafi kyawun tsaro da aikin sirri, yakamata ku guji raba asusun Amazon ɗinku tare da kowa. Koyaya, Hotunan Amazon suna ba ku damar raba hotuna ko bidiyo ta saƙonnin rubutu, imel, ko kai tsaye akan dandamalin sadarwar zamantakewa.

Zan rasa hotuna idan na soke Prime?

A'a, soke biyan kuɗin Amazon Prime ɗin ku ba zai share duk hotunan da aka ɗora ba. Da zarar ka soke Prime Account, za a mayar da asusunka zuwa sigar kyauta, kuma za ka sami 5GB na sararin ajiya.

Idan kuna da fiye da 5GB na hotuna da bidiyo da aka adana akan asusun Amazon, har yanzu kuna iya samun dama da duba su, amma ba za ku iya ba. lodi fiye .

Haka yake da sauki Zazzage Hotunan Amazon don tebur . Mun kuma raba matakai don saitawa da amfani da Hotunan Amazon akan PC. Bari mu san idan kuna buƙatar ƙarin taimako tare da wannan a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi