Yadda za a kashe Pop up Blocker akan iPhone

Sauƙaƙe ba da izinin faɗowa akan rukunin yanar gizon da kuke buƙata.

Ko da yake yawancin mu muna danganta buɗaɗɗen bayanai da kalmar “m,” wannan ba koyaushe haka yake ba. Ba duk fafutuka ke da ban haushi ba. Wasu daga cikinsu suna da mahimmanci a haƙiƙa don gidan yanar gizon ya yi aiki yadda ya kamata. Misali mafi yawanci - shafukan banki. Sau da yawa suna nuna mahimman bayanai, kamar bayanan asusun kowane wata, a cikin fafutuka. Hatta wasu gidajen yanar gizo na gwaji da gwaji suna buƙatar buƙatu don yin aiki yadda ya kamata. Yana iya zama mummunan zaɓin ƙira a wannan zamani, amma kuma shine gaskiyar halin da kuke ciki.

Amma a lokacin da ka ziyarci wadannan shafukan a kan iPhone, za ka sauri gane cewa shafin ba ya aiki yadda ya kamata. Shi ke nan saboda your iPhone ta atomatik tubalan pop-rubucen. Tabbas, yawanci muna godiya da wannan sabis ɗin. Amma ya zama abin ban haushi lokacin da kuke buƙatar waɗannan fafutuka.

Ko kuna gudanar da aikinku akan Safari ko kuma wani mashigar bincike kamar Chrome, dole ne ku fara musaki abin toshe bututun ku. Abin farin ciki, wannan aikin yana da sauƙin gaske, yana ɗaukar ƙasa da minti ɗaya don kashewa. Kuma idan kun gama, za ku iya sake kunna shi don kada ku fuskanci waɗancan hacks masu banƙyama a wasu gidajen yanar gizo.

Kashe Pop Up Blocker akan Safari

Kashe masu fafutuka a cikin Safari yana da kyau. Amma da rashin alheri, babu wani zaɓi don musaki popups don takamaiman shafuka akan iPhone kamar yadda zaku iya yi akan Mac ko PC ɗinku. Pop-ups ko dai an kashe su gaba ɗaya ko kuma an ba su izini akan duk gidajen yanar gizo.

Ana kunna mai katange popup ta tsohuwa. Bude Saituna app a kan iPhone.

Sa'an nan gungura ƙasa kuma matsa kan 'Safari' zaɓi.

Za ku ga zaɓuɓɓuka da yawa don daidaita ƙwarewar bincikenku akan Safari. Daga cikin waɗannan zaɓuɓɓuka, kashe maɓallin "Block pop-ups" button.

Bayan haka, koma Safari kuma sake shigar da rukunin yanar gizon da bai yi lodi sosai ba. Zai fara aiki kuma.

Idan an gama, koma zuwa Saituna kuma sake kunna juyawa don Toshe fafutuka kuma.

Kashe abin toshe popup a cikin chrome

Chrome wani mashahurin zabi ne ga mai binciken tukuna Safari na iPhone. Kuma Chome ta atomatik toshe duk pop-rubucen a kan iPhone allo da. Amma a cikin Chrome, zaku iya zaɓar don ba da damar faɗowa don takamaiman rukunin yanar gizo ko kuma musaki abin toshewa gaba ɗaya.

Kashe mai katange popup

Kuna iya musaki mai katange bugu na Chrome daga saitunan burauzan ku. Bude Chrome browser akan iPhone ɗinku kuma danna gunkin Ƙarin Zaɓuɓɓuka (menu mai digo uku) a kusurwar dama ta ƙasa.

Na gaba, matsa kan Saituna daga menu mai rufi wanda ya bayyana.

Saitunan Chrome zasu buɗe. Gungura ƙasa zuwa ƙarshe kuma danna zaɓin Saitunan abun ciki.

Je zuwa Pop-up Blocker daga allon Saitunan abun ciki.

Kashe maɓallin Pop-up Blocker don ba da damar faɗowa akan gidajen yanar gizo.

Danna "An yi" don komawa shafin budewa. Sake shigar da rukunin yanar gizon don canje-canje su yi tasiri.

Bada damar bugu don wasu gidajen yanar gizo

Hakanan zaka iya ba da izinin faɗowa don takamaiman rukunin yanar gizo akan Chrome maimakon kashe mai hana fafutuka gaba ɗaya. A rukunin yanar gizon da aka toshe popup, zaku sami zaɓi "An katange Popups" a ƙasan allon. Matsa shi, sannan danna kan Koyaushe Bada izinin canza abubuwan da kake so don takamaiman rukunin yanar gizo kawai.

Karamin bayanin kula na gefe ko da yake: Yayin da zaɓin yana da kyau don ƙyale buɗaɗɗen bayanai akan rukunin yanar gizon da suke da amfani maimakon kammala kashe abin toshe faɗuwar ku, ba koyaushe abin dogaro bane.

Don haka, idan zaɓin da ke ƙasan allon bai bayyana a kan rukunin yanar gizon ba, koyaushe kuna iya amfani da hanyar da ke sama don kashewa da ba da damar abin toshewa da zarar kun gama aikinku.

Pop-ups suna da ban haushi duk inda kake lilo a gidan yanar gizon amma suna da ban tsoro a kan ƙananan allon wayoyin mu. Saboda haka, yana da ma'ana cewa masu bincike akan iPhones za su toshe fashe ta atomatik. Amma lokacin da kuke buƙata, suna sa ya zama mai sauƙi don musaki abin toshe buƙatun ku.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi