Manyan Kayan Aikin Cire Adware Kyauta 10 don Windows

Ka yi tunanin wani yanayi, yayin da kake lilo a gidan yanar gizon, kuma ba zato ba tsammani, wani tallan talla yana bayyana daga ko'ina akan allonka. Idan kun kasance cikin waɗannan yanayi, kun riga kun ci karo da "adware".

Adware sau da yawa mutane ba sa fahimta a matsayin malware. Duk da haka, waɗannan sun bambanta da juna. Adware wani nau'in software ne wanda ke nufin nuna tallace-tallace don samar da kudaden shiga. Adware da wuya yana cutar da kwamfutarka, amma tabbas yana iya lalata kwarewar binciken yanar gizon ku.

Abu mafi ban sha'awa shine cewa adware yana shiga tsarin ku ba tare da izinin ku ba, kuma yana iya jefar da tsarin ku da tallace-tallacen da ba su dace ba. Tun da duk muna son kayan kyauta, adware yawanci yana zuwa tare da software kyauta. Wannan labarin zai raba wasu mafi kyawun kayan aikin cire adware don Windows waɗanda zasu taimaka muku cire adware daga tsarin.

Jerin Manyan Kayan Aikin Cire Adware Kyauta 10 don Windows 10

Ya kamata a lura cewa da yawa Kayayyakin Cire Adware Akwai akan layi. Koyaya, tunda ba za mu iya amincewa da kowane shiri a makance ba, mun bincika da hannu kuma mun jera kayan aikin kawar da adware masu amfani kawai.

1. AdwCleaner

AdwCleaner

To, AdwCleaner yana ɗaya daga cikin manyan kayan aikin cire adware waɗanda masu amfani da Windows dole ne su kasance da su akan tsarin su. Babban abu game da AdwCleaner shine cewa ƙungiya ɗaya a bayan Malwarebytes tana goyan bayan sa.

AdwCleaner yana amfani da wasu na'urori na ci gaba don dubawa da cire adware da ke ɓoye daga tsarin ku. Baya ga adware, AdwCleaner kuma na iya cire Shirye-shiryen da ba a so ba (PUPs).

2.  Kaya Yanar

kisa pro

Ko da yake ba sananne ba ne, Hitman Pro har yanzu yana ɗaya daga cikin mafi inganci kayan aikin rigakafin malware waɗanda za ku iya amfani da su Windows 10. Babban abu game da Hitman Pro shine cewa ana iya amfani dashi tare da riga-kafi na yanzu.

Kamar ADWcleaner, Hitman Pro kuma yana amfani da wasu manyan fasahohi don kare PC ɗinku daga ransomware, adware, malware, ƙwayoyin cuta, da sauran nau'ikan barazanar tsaro. Hitman Pro yana da tasiri daidai da Shirye-shiryen da ba a so (PUPs).

3. Zaman Antimalware

Zemana Antimalware - Anti-ransomware Kyauta

Zemana Antimalware babban kunshin tsaro ne don kare PC ɗinku daga malware, ƙwayoyin cuta, ransomware, adware da ƴan yara.

Babban abu game da Zemana Antimalware shine fasahar binciken gajimare wanda ke dubawa ta atomatik tare da cire bayanan barazanar daga kwamfutarka.

4. BitDefender

BitDefender

Idan kuna son kashe kuɗi akan babban ɗakin tsaro, muna ba da shawarar Bitdefender Antivirus. Bitdefender yana ɗaya daga cikin manyan sunaye a duniyar tsaro, kuma yana da daraja kowane dinari.

Abu mai kyau game da Bitdefender Antivirus shine amfani da albarkatun tsarin. Da kyar ba za ku ga wani bambanci a cikin aikin tsarin ku ba bayan amfani da wannan kayan aikin tsaro. Kayan aikin yana da nauyi sosai, kuma yana ba da kariya mai ƙarfi daga kowane irin barazanar tsaro, gami da malware, ƙwayoyin cuta, adware, da sauransu.

5. Norton Power Eraser

Norton Power Eraser

To, Norton yana ɗaya daga cikin manyan sunaye a duniya tsaro. Kamfanin yana kera kayayyakin tsaro na kwamfutoci da wayoyin hannu.

Idan muka yi magana game da Norton Power Eraser, kayan aikin tsaro yana amfani da mafi girman dabarun dubawa don kawar da barazanar daban-daban daga kwamfutarka, gami da rootkits, PUPs, ƙwayoyin cuta, malware, adware, da sauransu.

6. MalwareFox

MalwareFox

Kodayake MalwareFox bai shahara ba, har yanzu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun rukunin tsaro waɗanda zaku iya la'akari dasu. Babban ɗakin tsaro yana da'awar kare kwamfutarka daga adware, malware, ƙwayoyin cuta, ransomware, da ƙari.

Idan muka yi magana musamman game da adware, to, MalwareFox adware kau module ta atomatik yana cire tallan tilas da kuma turawa da ba a so ba. Bayan haka, MalwareFox kuma ya haɗa da mai tsabtace burauza wanda ke nemo kuma yana cire adware wanda ke nuna kayan aikin da ba'a so akan burauzar gidan yanar gizon ku.

7. Ad-Aware Free Antivirus

Ad-Aware Free Antivirus

Kodayake Ad-Aware Free Antivirus bazai zama mafi kyawun riga-kafi da za ku iya samu akan kwamfuta ba, ana ba da shawarar saboda kyauta ne. Sabuwar sigar Antivirus Kyauta ta Ad-Aware tana kare kwamfutarka daga barazanar tsaro gama gari kamar ƙwayoyin cuta, tsutsotsi, Trojans, adware, da ƙari.

Sigar Ad-Knowledge na kyauta kuma ya haɗa da fasalin Kariyar Zazzagewa wanda ke bincika duk fayilolin da kuke saukewa daga Intanet. Don haka, idan kuna neman mafita na tsaro kyauta don Windows 10, to Ad-Aware Free Antivirus na iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku.

8. SuperAntiSpyware

SuperAntiSpyware

Idan kana neman kayan aiki mara nauyi don cire adware, malware, trojans, da rootkits daga kwamfutarka, to SuperAntiSpyware na iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku.

tunanin me? SuperAntiSpyware yana cire kusan duk barazanar tsaro ba tare da shafar aiki ba. Mai amfani yana kallon tsohon, amma yana da sauƙin amfani.

9. RunScanner

RunScanner

Da kyau, RunScanner ba kayan aikin cirewa ba ne musamman, amma kayan aiki kyauta don Microsoft Windows wanda ke bincika duk shirye-shiryen da ke gudana da rukunin farawa ta atomatik.

Don haka, widget din yana ba masu amfani damar share abubuwan da ba a tsara su ba da malware. Yana iya kunna duk wani aikace-aikacen da ke dauke da adware cikin sauki.

10. Avast Anti-Adware

Avast Anti-Adware

Avast Anti-Adware kayan aiki ne na tsaye daga Avast wanda ke kawo ƙarshen adware. Anti-Adware wani bangare ne na Avast Free Antivirus, amma idan ba ka yi amfani da Avast Antivirus ba, za ka iya shigar da kayan aikin Avast Anti-Adware na tsaye.

Sabuwar sigar Avast Anti-Adware tana gano kuma tana kawar da munanan barazanar akan kwamfutarka. Don gano adware, Avast yana amfani da babbar hanyar gano barazana a duniya.

Don haka, waɗannan sune mafi kyawun kayan aikin cire adware don Windows 10 PC waɗanda zaku iya amfani dasu yanzu. Mun bincika kayan aikin da hannu, kuma za su iya cire adware mai taurin kai. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokanka kuma?

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi