Yadda ake sanar da kira da sanarwa akan iPhone

Yadda ake sanar da kira da sanarwa akan iPhone:

Yin kira da karɓar kira yana ɗaya daga cikin mahimman ayyukan da kowane mai amfani ke yi akan iPhone ɗin su. Amma wani lokacin, yana iya zama da gaske m don samun damar iPhone kawai don ganin wanda ke kira. Wannan na iya faruwa yayin tuki ko lokacin da iPhone ke cikin ɗayan ɗakin. Abin farin ciki, iPhone yana da fasalin sanarwar kira wanda ke ba ku damar jin sunan mai kiran. Bari mu nutse cikin yadda ake sanar da kira akan iPhone.

Kunna Sanarwa Kira akan iPhone

IPhone sanar da sunan mai kiran abu ne mai amfani da gaske kuma yana ba da damar aiki mai sauƙi. Anan akwai matakai masu sauƙi don bi.

1. Buɗe app "Settings" a kan iPhone.

2. Gungura ƙasa ka matsa Siri & Bincike .

3. Yanzu danna Sanarwa kira .

4. Danna kan "kullum" Idan kuna son sanar da kira koyaushe. Hakanan zaka iya zaɓar "Wayoyin kunne Kawai" ko "Wayoyin kunne da Mota" don sanar da sunan mai kiran lokacin da aka haɗa su da motarka, AirPods, ko wasu belun kunne.

Kunna sanarwar Sanarwa akan iPhone

Kamar sanar da sunan mai kiran, kuna iya sanar da sunan mai kiran Sanarwa a kan iPhone . A ƙasa akwai matakan yin haka.

1. Buɗe app "Settings" a kan iPhone.

2. Gungura ƙasa ka matsa Samun dama .

3. A kan shafin Samun damar, je zuwa Gaba ɗaya sashe kuma danna kan Siri .

4. Yanzu kunna jujjuya mai suna Sanarwa na sanarwa akan lasifikar .

5. Danna kan Sanarwa sanarwa wanda kawai ya bayyana bayan kunna zaɓin.

6. Gungura zuwa kuma matsa Aikace -aikace sanarwar wacce kuke son tallata. Misali, na danna Instagram .

7. A kunna Sanarwa sanarwa . Yanzu za a sanar da duk sanarwar daga wannan app.

tambayoyi da amsoshi

1. Yadda za a kashe kiran talla a kan iPhone?

Idan ba ku son wannan fasalin kuma kuna son kawar da shi, ci gaba Saituna> Siri & Bincika> Sanar da Kira> Kada .

2. Shin Siri kuma zai sanar da masu kiran da ba a san su ba?

Ee. Siri zai yi magana da lambobin masu kiran da ba a san su ba lokacin da suka kira iPhone ɗin ku.

3. Shin Siri zai sanar da WhatsApp da sauran kiran intanet kuma?

Ee. Mun gwada wasu shahararrun apps kamar WhatsApp da Telegram kuma sun yi aiki mara kyau.

4. Zan iya sanar da kira ko sanarwa akan iPad ta kuma?

Ee. Plusari, matakan yin wannan daidai suke da na iPhone, don haka kawai bi matakan da ke sama kuma kuna da kyau ku tafi.

Lokacin rashin amfani da tallan kira

A takaice, Sanarwa da Kira da Fadakarwa na ɗaya daga cikin fasalulluka masu amfani akan iPhone ɗinku. Koyaya, akwai yanayi lokacin da zaku iya kashe fasalin don sanar da kira da sanarwa kamar lokacin da kuke cikin taro, a wuraren taruwar jama'a, da sauransu. Yana da amfani sosai lokacin da kuke tuƙi ko lokacin da kuke sanye da lasifikan kai ko aiki. kadai. Abin takaici, babu wata hanya ta tsara kira da tallace-tallacen sanarwa tukuna, amma da fatan Apple zai tura sabuntawa nan ba da jimawa ba.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi