Yadda ake Nuna Kashi na Baturi akan Mac OS X Monterey

Tare da alamar adadin baturi, yana zama mai sauƙi don bibiyar matsayin baturin kuma sanin ainihin adadin ruwan 'ya'yan itace da ya rage a cikin tanki. Wannan yana nufin cewa da wuya ka yi mamaki kuma ba za ka kunna transducer a awa na goma sha ɗaya ba. Abin mamaki, macOS Monterey (kamar macOS Big Sur) baya nuna adadin baturi a mashaya menu ta tsohuwa. Koyaya, zaku iya zaɓar nuna adadin baturi akan macOS Monterey don saka idanu akan cajin baturi cikin sauƙi. Bari in nuna muku yadda zaku iya kunna wannan fasalin.

Sabon fasali a cikin Google Chrome don haɓaka rayuwar batir

Yadda ake Nuna Kashi na Baturi akan Mac (2022)

Tunda saitin menu na baturi yana ƙarƙashin Zaɓuɓɓukan Tsarin, yawancin masu amfani da macOS ƙila ba su san gaskiyar cewa suna iya sauƙin ganin adadin baturi a mashaya menu. Wasu na iya yin mamakin ko Apple ya kawar da fasalin gaba ɗaya a cikin sabbin nau'ikan macOS. Kafin mu ci gaba, yana da kyau a lura cewa matakan iri ɗaya ne ga duka macOS Monterey da Big Sur.

Nuna Kashi na Baturi a cikin Menu Bar akan Mac OS X Monterey

1. Danna Code apple a saman kusurwar hagu na allon kuma zaɓi Abubuwan zaɓin tsarin .

2. Sannan zaɓi Dock & Menu Bar .

3. Na gaba, gungura ƙasa kuma zaɓi zaɓi baturin daga gefen hagu.

4. A ƙarshe, duba akwatin kusa da Option Nuna kashi . Kula cewa kuna da zaɓi don nuna gunkin baturi tare da kashi a Cibiyar Sarrafa. Idan kun fi son amfani da Cibiyar Kula da salon-iOS don sarrafa ainihin sarrafa macOS, kuna iya duba adadin baturin ku a can kuma. Don yin wannan, tabbatar da duba akwatin Nuna a Cibiyar Kulawa .

Duba sauran baturi akan Mac OS X Monterey

Daga yanzu, zaku iya ci gaba da lura da ragowar batirin Mac ɗinku cikin sauƙi. Bincika alamar adadin baturi wanda ke bayyana a hagu na gunkin baturi a mashaya menu akan Mac ɗin ku. Kuma idan kun duba akwatin Nuna a Cibiyar Kulawa Hakanan, gunkin baturi zai bayyana a Cibiyar Kulawa a ƙasa.

Yanzu, lokacin da ka danna gunkin adadin baturi a cikin mashaya menu, zai buɗe menu na mahallin kuma ya nuna Madaidaicin ƙima don shekaru sauran baturi A cikin Mac OS X Monterey. Hakanan zai gano wane app ne ke cin batir mai yawa, don haka zaku iya horar da shi don tsawaita rayuwar batir. Kuma lokacin da ka danna zaɓin Zaɓuɓɓukan Baturi, zaku ga saitunan baturi na macOS da aka sake tsara, waɗanda zaku iya keɓancewa don tsawaita rayuwar batir ɗin ku.

Sabbin saitunan baturi akan Mac ɗin ku

Idan a kowane lokaci kuna son ɓoye adadin baturi akan macOS Monterey, maimaita matakan a cikin sashin da ke sama sannan zaɓi zaɓi. Nuna kashi .

Nuna/Boye Kashi na Baturi akan Mac OS X Monterey

Don haka wannan hanya ce madaidaiciya don ƙara adadin baturi zuwa mashaya menu akan Mac OS X Monterey (da Big Sur). Da kyau, zai fi kyau idan Apple ya sanya shi zaɓi na tsoho, yana la'akari da shi muhimmin fasali. daidai kamar iOS 15 MacOS Monterey ya kuma fara aiwatar da manyan fa'idodi da yawa, gami da kariyar sirrin wasiku, SharePlay, gajerun hanyoyi, da ƙari. Abin takaici, sabon sabuntawar OS na tebur yana da alama yana yaudara kamar yawancin batutuwan macOS Monterey, gami da ɗumamar zafin da ba zato ba tsammani da batutuwan Wi-Fi, sun datse farin ciki na. Yaya aka gudanar da ku tare da sabuwar sigar macOS? Yi raba ra'ayoyin ku tare da mu a cikin sharhi

Yadda ake cajin baturin wayar daidai

Yadda za a gyara matsalar magudanar baturi na iPhone

Sabon fasali a cikin Google Chrome don haɓaka rayuwar batir

Zazzage aikace-aikacen Likita Life Life don bincika halin batirin iPhone

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi