Yadda ake kashe kumfa sanarwa akan Samsung Galaxy

Yadda ake kashe kumfa sanarwa akan Samsung Galaxy

Samsung ya dade yana goyon bayan shugabannin hira a wayoyinsu na Galaxy, saboda wayowar fasalinsa. Tare da One UI 3, wayoyin Samsung Galaxy suma sun sami fasalin Bubble da ke cikin Android 11. Ya zuwa yanzu, akwai nau'ikan kumfa na sanarwa iri biyu akan wayoyin Samsung, amma ɗaya ne kawai ake iya amfani da su a lokaci guda, kuma wani lokacin ɗaya daga cikinsu yana iya ba da haushi. Amma kada ku damu, idan kumfa sanarwar Samsung suna damun ku, zaku iya koyon yadda ake kashe su. A cikin wannan jagorar, zaku koyi yadda ake kashe kumfa masu shawagi da fashe a kan wayoyin Samsung don daidaikun mutane da duk abokan hulɗa.

Kashe sanarwar kumfa masu iyo akan Samsung

Cire kumfa sanarwa akan Samsung na ɗan lokaci

Kuna iya cirewa ko watsar da kumfa na ɗan lokaci ba tare da buɗe ta ta amfani da hanyar farko ba. Abin da kawai za ku yi shi ne taɓa ku riƙe kumfa, sannan ku ja shi zuwa kasan allon har sai kun ga alamar (X) ko tambarin shara. Da zarar ka isa gunkin X, ɗaga yatsanka don ɓoye kumfa na ɗan lokaci daga allonka. Koyaya, lokacin da kuka karɓi sabon saƙo daga ƙa'idar guda ɗaya, kumfa ɗin za ta sake bayyana.

Samsung boye kumfa

Don hana kumfa sake bayyana, sanarwar kumfa akan wayoyin Samsung dole ne a kashe su har abada, kamar yadda za a yi bayani daga baya.

Yadda ake kashe Bubbles da Smart Pop-View akan Samsung

Wayoyin Samsung suna da nau'ikan kumfa iri biyu - kumfa sanarwar Android 11 da Samsung Smart Popup, duka biyun ana iya kashe su ta saitunan iri ɗaya. Ga matakan da za a iya bi don kashe kumfa a wayoyin Samsung:

1 . Don buɗe saitunan wayar Samsung Galaxy kuma je zuwa Fadakarwa, ana iya bin matakai masu zuwa:

2. Danna "Advanced Settings" sannan kuma "Sanarwa masu yawodon isa ga wannan allon. Hakanan ana iya samun dama ga waɗannan ta hanyar neman "sanarwa masu iyo" a cikin menu na saiti.

Samsung kumfa mai iyo

3 . Bayan ka isa allon na gaba, zaku sami zaɓuɓɓuka uku:kashewa"Kuma"kumfa"Kuma"Nunin popup mai wayo.” Idan baku son amfani da kowane irin sanarwar kumfa mai iyo, zaku iya zaɓar 'kashewa.” Koyaya, idan kuna son amfani da kumfa ko bugu mai wayo don takamaiman ƙa'idodi, zaku iya bin umarnin a cikin sassan masu zuwa.

Sanarwa na iyo Samsung

lura: Idan gunkin kumfa ko popup mai wayo yana nan akan allo, dole ne a cire shi da hannu lokacin da ka danna Tsaya. Kuna iya cire alamar ta hanyar jan shi zuwa ƙasa. Ta yin haka, gunkin zai ɓoye kuma za a kashe sanarwar da ke iyo.

Yadda ake kashe Smart Pop-up View don wasu ƙa'idodi

A sama hanya ba ka damar gaba daya musaki iyo sanarwar kumfa a kan Samsung wayar. Koyaya, idan kuna so, zaku iya ƙyale wasu ƙa'idodi su bayyana a cikin faɗuwar wayo.

Don ba da damar wasu aikace-aikacen yin amfani da fasalin popup mai wayo, ana iya bin matakai masu zuwa:

  1. Je zuwa Saituna> Fadakarwa.
  2. Danna kan saitunan ci gaba, sannan sanarwar sanarwa mai iyo.
  3. Danna kan "Smart Popup" kuma kunna shi.
  4. Danna kan "Built-in Apps" don kunna zaɓi.
  5. Kunna juyawa kusa da ƙa'idodin da kuke son amfani da fasalin faɗowa mai wayo.
  6. Kashe canji don wasu aikace-aikacen da ba sa son amfani da wannan fasalin.
Fadakarwar Faɗakarwar Samsung Smart Nuni

Yadda ake kashe kumfa don zaɓin apps

Ana iya kashe sanarwar kumfa mai iyo don wasu ƙa'idodi kamar yadda aka kunna su. Smart Popup ya bambanta da kumfa domin tsohon yana buɗe aikace-aikacen gaba ɗaya lokacin da ka danna gunkin mai iyo, yayin da Bubbles kawai yana nuna tattaunawa da ke faruwa tare da wasu.

Idan kuna son ci gaba da kunna sanarwar kumfa don wasu ƙa'idodi, kuna iya bin waɗannan matakan:

1. Don kunna sanarwar kumfa, dole ne a kunna wannan zaɓi a cikin Saituna ta zuwa Saituna> Fadakarwa> Babban Saituna> Fadakarwa na iyo da danna kan kumfa.

Fadakarwar Samsung Bubbles

2. Buɗe Saituna kuma zuwa Aikace-aikace.

3. Don kunna ko kashe sanarwar kumfa don takamaiman ƙa'ida, danna app ɗin da kuke son kunna ko kashe kumfa don, kamar Saƙonnin Samsung, sannan danna "Fadakarwa".

Fadakarwar Saƙon Samsung

4. Da fatan za a dannaNuna kamar kumfadon kunna sanarwar kumfa don takamaiman app. Idan baku ga wannan zaɓin ba, tabbatar kun bi matakin farko daidai. Za a fuskanci zaɓukan maraba guda uku: Duk, Zaɓaɓɓu kaɗai, da Babu. Da fatan za a matsa Duk idan kuna son nuna duk sanarwar daga app ɗin da aka zaɓa azaman kumfa, kuma zaɓi Zaɓin kawai idan kuna son nuna sanarwar daga zaɓaɓɓun lambobin sadarwa a cikin ƙa'idar azaman kumfa.

Kunna sanarwar kumfa Zaɓi lambobi

5. Idan kun zaɓi zaɓikayyade kawaiKuna iya komawa baya danna tattaunawar da kuke son kunna ko kashe sanarwar kumfa. Dole ne a kunna ko kashe jujjuya kusa da "Kumfa a cikin wannan zance".

Samsung kumfa wannan tattaunawar

Yadda ake kashe bubble popup na sanarwa a cikin Samsung

Hanyoyin da ke sama za su iya taimaka maka don kashe sanarwar kumfa masu iyo, kuma idan kana son kashe sanarwar da ke bayyana a cikin tagogin da ke saman allon, kana buƙatar bin matakai daban-daban kamar yadda aka bayar a kasa.

1 . Bude Saituna kuma je zuwa Aikace -aikace .

2 . Don musaki sanarwar bugu na takamaiman ƙa'ida, misali WhatsApp, kuna buƙatar taɓa waccan app.

3. Bayan ka danna aikace-aikacen WhatsApp, dole ne ka je zuwa saitunan sanarwar da ke cikin aikace-aikacen, kuma nau'ikan sanarwar za su bayyana. Kuna iya danna sashin da ya dace don aikin da kuke so, kamar sanarwa daga takamaiman mutum.

Samsung WhatsApp Popup. Fadakarwa

4. Kashe mai kunnawa kusa Nuna azaman popup .

Samsung yana kashe sanarwar bugu

Matakan da ke sama za su iya taimaka maka ka kashe sanarwar popup na WhatsApp, kuma ana iya maimaita matakan iri ɗaya ga sauran aikace-aikacen da kake son kashe sanarwar popup.

Kammalawa: Gudanar da kumfa sanarwar Samsung

Idan kana amfani da wayar Samsung, zaku sami zaɓuɓɓukan gyare-gyare da yawa don sanarwarku. Kuna iya canza sautin don saƙonni masu shigowa daga lamba ɗaya, saita ƙarar daban don sanarwa da sautunan ringi, kunna masu tuni na sanarwa, da ƙari mai yawa. Ana iya kunna ko kashe sanarwar kumfa azaman ɗayan waɗannan zaɓuɓɓukan. Muna fatan hanyoyin da ke sama zasu taimaka don kashe kumfa sanarwar wayar Samsung.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi