Yadda ake saka Wordle azaman app akan na'urar iPhone ko Android

Sanya Wordle azaman app akan wayarka kuma ka guji wahalar buɗe gidan yanar gizon a cikin mashigar yanar gizo duk lokacin da kake son kunnawa.

Idan kai ma mai zaman kansa ne a kan dandamali na dijital, akwai yuwuwar kun ji labarin wasan “Malamar” kuma wataƙila kun riga kun faɗi soyayya da wannan wasan. A cikin wannan zamani na dijital, matakin farko na dukkanmu lokacin da muke son wasa ko sabis shine sauke app ɗin sa. Koyaya, ba kamar da yawa ba, Wordle gidan yanar gizo ne kuma ba shi da aikace-aikacen da aka keɓe don Android ko iOS.

Abin farin ciki, akwai gaggawa da sauƙi ga wannan matsala da za ta ba ka damar shiga Wordle kamar kowane app a wayarka ta hannu. Tsarin yana da sauƙi kuma yana ɗaukar minti ɗaya kawai na lokacin ku.

Ƙara Wordle azaman aikace-aikacen yanar gizo akan iPhone ɗinku

Ƙara aikace-aikacen yanar gizo zuwa allon gida na iPhone yana da sauƙi kamar yadda yake samu. Bi sauki matakai da aka jera a kasa kuma za a yi kafin ka san shi.

Da farko, bude Safari browser ko dai daga gida allo ko iPhone ta App Library.

Bayan haka, tafi zuwa powerlanguage.co.uk/wordle . Da zarar gidan yanar gizon ya cika, danna maɓallin Share wanda yake a ɓangaren ƙasa na allo. Wannan zai buɗe menu mai rufi akan allonku.

Yanzu, daga lissafin mai rufi, gungura ƙasa don gano wuri kuma danna zaɓin Ƙara zuwa Fuskar allo da ke cikin jerin.

Sa'an nan, a kan allo na gaba, matsa maɓallin Ƙara da ke cikin kusurwar dama na sama na allonka don ƙara shi zuwa allon gida.

Kuma shi ke nan, yanzu za ku iya shiga Wordle kamar kowane app akan iPhone dinku.

Ƙara Wordle azaman aikace-aikacen yanar gizo akan wayar ku ta Android

Ƙara aikace-aikacen Wordle akan na'urorin Android yana da sauƙi kamar yadda yake a kan takwaransa na iOS. A gaskiya ma, za ku gama aikin tare da 'yan taps kawai akan allonku.

Don yin wannan, buɗe powerlanguage.co.uk/wordle Amfani da Chrome browser akan wayar hannu. Da zarar gidan yanar gizon ya cika, danna kan Kebab Menu (dige-dige a tsaye uku) wanda ke cikin kusurwar dama ta sama na allo. Wannan zai buɗe cikakken menu akan allonku.

Sa'an nan, daga cikakken jerin, matsa a kan Ƙara zuwa Home Screen zaɓi. Wannan zai buɗe abin rufe fuska akan allonku.

Yanzu, rubuta Kalmaakwai sarari kuma danna maɓallin "Ƙara" a cikin ayyuka. Wannan zai kawo tsokaci akan allonku.

Bayan haka, daga ƙara zuwa allon gida da sauri, zaku iya ko dai latsa kuma ku riƙe alamar kuma ku ja shi sama da allon don sanya shi da hannu. In ba haka ba, matsa Sanya ta atomatik don barin tsarin ya sanya shi a wuri mafi dacewa akan allon gida.

Yanzu, lokacin da kake son nutsewa cikin duniyar Wordle, kawai danna alamar da ke kan allon gidanka don buɗe shi kuma yi amfani da shi kamar app ɗin da ka shigar akan wayarka.

Duk da haka, ka tuna, idan kun cire alamar daga allon gida, dole ne ku maimaita tsarin da ke sama don dawo da shi.

Wannan shine jama'a, tare da matakai masu sauƙi da aka ambata a cikin wannan jagorar, za ku iya jin daɗin Wordle kamar kowane wasa da aka shigar akan na'urarku ta hannu kuma gaba ɗaya kawar da matsalolin ziyartar gidan yanar gizon duk lokacin da kuke son kunna shi.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi