Yadda ake ɗaga hannunka cikin ingantaccen tarukan Ƙungiyoyin Microsoft ta hanyoyi XNUMX masu sauƙi

Anan akwai hanyoyi guda uku da zaku iya ɗaga hannun ku a kowane taron Ƙungiyoyin Microsoft:

1. Ctrl + Shift + K ( gajeriyar hanyar allo)
2. Yi amfani da maɓallin Tada Hannu a cikin ƙa'idar Ƙungiyoyin Microsoft akan PC ɗinku na Windows
3. Yi amfani da maɓallin Raise Hands a cikin taron Ƙungiyoyin Microsoft akan Android da iPhone

Mutane kaɗan ne suka san yadda ake ɗaga hannun ku a cikin Ƙungiyoyin Microsoft don samun hankalin mai gabatarwa ba tare da dakatar da taro gaba ɗaya ba. Ba tare da amfani da ɗaga hannun ku a cikin Ƙungiyoyin Microsoft ba, komai na iya faɗuwa.

amfani da ɗaga hannunka a ciki Ƙungiyoyin Microsoft , za ku iya sanar da mai magana cewa kuna da tambaya ko sharhi ba tare da dakatar da taron gaba ɗaya ba.

Yayin taron Ƙungiyoyin Microsoft, yin amfani da haɓaka fasalin hannun ku na iya hana mutane katse wasu yayin da suke magana ko ba da gabatarwa. Akwai shi akan Ƙungiyoyin Microsoft akan duk dandamali, nemo hanyar ku a cikin mafita a ƙasa.

Ɗaga hannunka a cikin app Ƙungiyoyin Microsoft don tebur

Amfani da Microsoft Teams app A kan kwamfutarka, za ka iya daga hannunka ta amfani da ɗayan waɗannan hanyoyi guda biyu.

A cikin kiran bidiyo, yakamata ku ga mashaya mai iyo wanda aka liƙa zuwa saman kusurwar dama na ƙa'idar Ƙungiyoyin Microsoft. Daga nan, zaku iya ko dai:

1. Yi amfani da gajeriyar hanyar keyboard ta hannunka (Ctrl + Shift + K)
2. Matsar da linzamin kwamfuta akan maɓallin amsawar hira kuma danna gunkin hannun

Da zarar an gama, za ku lura cewa an yi wa allonku alama da iyakar rawaya don nuna cewa mai magana ya san cewa kun ɗaga hannun ku kuma kuna da tambaya ko sharhi. Da zarar ka ɗaga hannunka, mai magana zai iya ganin hannunka ya ɗaga tare da wani ya ɗaga hannunsa.

Da zarar kun gama tambayar ku ko ƙara sharhinku a cikin tattaunawar, ku tabbata kun yi amfani da gajeriyar hanyar madannai (Ctrl + Shift + K) ko kuma sake danna alamar hannun don runtse hannun ku don nuna cewa kun gama ba da gudummawa ko janye naku. tambaya ko sharhi.

Ɗaga hannunka a cikin taron yanar gizo na Ƙungiyoyin Microsoft

Domin taro a kan Ƙungiyoyin Microsoft A kan gidan yanar gizon, Ƙungiyoyin gidan yanar gizon yanar gizon suna kwafi na aikace-aikacen tebur, don haka matakan za su kasance iri ɗaya akan gidan yanar gizon. Bambancin kawai tsakanin ƙa'idodin Ƙungiyoyin Microsoft da yanar gizo shine ba za ku yi ba A'a Kuna samun alamar rawaya iri ɗaya lokacin da kuka ɗaga hannun ku.

Madadin haka, zaku ga hannun daidai yadda kuka zaɓe shi a cikin ƙa'idodin tebur na Ƙungiyoyin Microsoft.

Da zarar ka danna shi, za ka ɗaga hannunka kuma za a sanar da mai magana. Lokacin da kake son runtse hannunka kawai danna kan shi don rage hannunka.

Ɗaga hannunka a cikin ƙa'idodin Ƙungiyoyin Microsoft akan iPhone da Android

Akwai akan Android da iPhone (iOS), ƙirar wayar hannu ta kasance iri ɗaya don samar da daidaiton ƙwarewar Ƙungiyoyi a duk dandamali. Ƙwarewar wayar hannu ta Ƙungiyoyin har yanzu tana buƙatar yin aiki, yayin da sabbin Ƙungiyoyin ke sabunta wani bugu mai wahala wanda ya toshe kiran 911 ga masu amfani da Android.

Yayin taron kiran bidiyo a kunne Ƙungiyoyin Microsoft A kan Android da iPhone, zaɓi menu mai digo uku a ƙasan allon.

Menu mai zaɓuɓɓuka da yawa zai bayyana. Danna hannun ɗagawa don ɗaga hannunka a cikin taron.

Nemo wanda ya ɗaga hannu a cikin Ƙungiyoyin Microsoft

A madadin, idan kuna da babban taron bidiyo kuma kuna son ganin wanda kuma ya ɗaga hannun ku, zaku iya duba jerin mutanen da suka ɗaga hannun don ganin tsawon lokacin da kuke buƙatar jira lokacin ku don yin magana. Anan akwai hanyoyi masu sauri guda uku don kallon mahalarta ciki Ƙungiyoyin Microsoft A kan PC, akan yanar gizo, akan Android da iPhone.

1. Yayin kiran bidiyo a cikin manhajar kwamfuta ta Microsoft Teams, zaɓi menu na dige-dige guda uku kuma danna abin Nuna Mahalarta daga menu a kusurwar dama. Wani shafi zai bayyana a gefen hagu yana nuna jerin mahalarta taron kuma zaku iya gani idan suna da tambaya ko sharhi ta gunkin hannu wanda ya bayyana kusa da sunansu.

2. Yayin kiran bidiyo a ciki Ƙungiyoyin Microsoft A kan gidan yanar gizon, zaɓi menu mai digo uku kuma danna Nuna Mahalarta daga mashigin ƙasa. Za ku ga shafi a hannun dama wanda ke nuna jerin mahalarta taron.

3. Yayin kiran bidiyo akan Android da iPhone (iOS), zaɓi menu mai digo uku daga mashigin ƙasa sannan zaɓi “Mutane” daga cikin popup don nuna jerin mutanen da ke cikin taron waɗanda suka ɗaga hannu.

Da zarar ka danna mutane , za ku ga jerin cikakken allo na mahalarta taron don dubawa akan wayarka. Daga nan, za ku ga wanda ya daga hannu don yin tambaya ko sharhi.

Zazzage Ƙungiyoyin Microsoft akan kowane dandamali

Microsoft koyaushe yana haɓaka ƙwarewar Ƙungiyoyin da ƙirƙirar haɗin gwaninta a cikin PC, yanar gizo, da wayar hannu.

Idan baku riga kuna da app ɗin ba, yi Zazzage Ƙungiyoyin Microsoft akan PC Ko amfani da hanyoyin haɗin da ke ƙasa don samun Ƙungiyoyin Microsoft akan Android da iPhone.

Zazzagewa don android

Zazzagewa don iPhone
Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi