Manyan Kayan Aikin 10 don Kulle Fayiloli da Jakunkuna akan Windows 10

Idan kana amfani da Windows na ɗan lokaci, ƙila ka san cewa tsarin aiki yana da ginanniyar kayan aikin ɓoyewa wanda aka sani da BitLocker.

BitLocker yana ɗaya daga cikin mafi kyau kuma mashahurin kayan aikin ɓoyewa waɗanda ake amfani da su don kulle fayiloli, manyan fayiloli ko fayafai.

Koyaya, ba za ku iya amfani da BitLocker don kulle kowane fayiloli ko manyan fayiloli ba. Hakanan, kafa BitLocker yana da ɗan rikitarwa. Wannan shine dalilin da ya sa masu amfani sukan nemi mafi kyawun fayil da kayan aikin kulle babban fayil don Windows.

Jerin Mafi kyawun Kayan aikin Kulle Fayil da Fayil don Windows 10

Don haka, idan kuma kuna neman abu ɗaya, to kuna karanta labarin da ya dace. A cikin wannan labarin, za mu raba wasu mafi kyawun fayil da kayan aikin kulle babban fayil don Windows 10 PC.

Tare da waɗannan kayan aikin, zaku iya kare fayiloli da manyan fayiloli Windows 10 cikin sauƙi.

Don haka, bari mu bincika mafi kyawun kayan aikin kulle babban fayil don Windows.

1. Kulle babban fayil

Kulle babban fayil

Kulle Jaka yana ɗaya daga cikin mafi kyawun maɓallan babban fayil ɗin Windows 10 waɗanda zaku iya amfani dasu a yau. Babban abu game da Kulle Jaka shine yana iya kalmar sirri ta kare kowane fayil, manyan fayiloli, abubuwan haɗin imel, USB da CD ɗin.

Wani mafi kyawun abu game da Kulle Jaka shine yana yin ajiyar ainihin lokaci na duk fayilolin da aka rufaffen ku kuma yana adana su a cikin gajimare. Ainihin abin ƙima ne Windows 10 makullin fayil, amma kuna iya cin gajiyar gwajin kwanaki 30 na kyauta don jin daɗin duk fasalulluka masu ƙima.

Siffofin:

  • Tare da Kulle Jaka, zaku iya kare manyan fayilolin kalmar sirri.
  • Hakanan yana da ikon ɓoye ɓoyayyen fayiloli.
  • Kulle babban fayil kuma yana iya kare USB/CD/Imel.
  • Yana da cikakken kyauta don amfani.

2. Folder Asirin

Asirin

SecretFolder shine ainihin ƙa'idar vault don Windows 10. Yana ba masu amfani da babban fayil ɗin sirri mai kariya ta kalmar sirri. Babban abu shi ne cewa masu amfani za su iya adana kusan kowane nau'in fayiloli a cikin Fayil ɗin Sirrin. Fayil ɗin sirri yana da tsabta, kuma yayi kyau sosai. Kayan aiki ne na Windows 10 kyauta, don haka ba za ku iya tsammanin kowane kayan haɓaka ba.

Siffofin:

  • Kayan aiki yana da nauyi sosai kuma mai sauƙin amfani.
  • Yana da kyauta don amfani don kasuwanci da dalilai na sirri.
  • Tare da Secret Folder, zaku iya ɓoye da kulle manyan fayiloli masu mahimmanci.
  • Yana goyan bayan fayilolin NTFS, FAT32, exFAT da FAT.

3. Sirrin Disk

faifan sirri

Kamar yadda sunan kayan aiki ya ce, Sirrin Disk yana kama da rumbun kwamfyuta mai kama-da-wane inda zaku iya sanya mahimman fayilolinku da manyan fayiloli. Babban abu game da Sirrin Disk shi ne cewa yana sanya rumbun kwamfyuta marar gani da zarar kun saita shi. Faifan sirrin yayi kama da rumbun kwamfutarka na yau da kullun wanda ya sa ba a iya gano shi. Sirrin Disk yana da tsari na kyauta kuma mai ƙima. A cikin sigar kyauta, masu amfani za su iya ƙirƙirar faifai mai kama-da-wane tare da ƙarfin 3 GB.

Siffofin:

  • Wannan faifan yana ƙirƙirar ƙarin faifai wanda ba a iya gani akan kwamfutarka.
  • Kuna iya kulle faifan kama-da-wane tare da kalmar sirri.
  • Kuna iya adana kowane fayiloli da manyan fayiloli akan rumbun kwamfutarka.
  • A yayin gazawar wutar lantarki, faifan sirrin yana kulle kansa ta atomatik kuma ya zama marar gani.

4. Kulle babban fayil

Kulle babban fayil

Idan kuna neman sauƙi mai sauƙi na Fayil da Kulle Jaka don Windows 10, to Kulle babban fayil zai iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku. Babban abu game da Kulle babban fayil shine yana bawa masu amfani damar ƙirƙirar babban kalmar sirri don kulle da buɗe mahimman fayiloli da manyan fayiloli. Da zarar an kulle fayilolin, za su zama marasa ganuwa. Lock A Jaka app ne na kyauta, amma masu haɓakawa sun bar aikin.

Siffofin:

  • Yana da sauƙi kuma mai sauƙi don amfani da software don ɓoye/kulle kowane babban fayil.
  • Kuna iya ɓoye adadin fayiloli / manyan fayiloli mara iyaka ta Kulle babban fayil
  • Hakanan yana ba ku damar saita kalmomin shiga daban-daban don kowane babban fayil.
  • An tsara kayan aiki don yin aiki a kan ƙananan na'urori.

5-Zip

7- Zip Code

Kuna iya yin mamakin dalilin da yasa aka haɗa 7-Zip a cikin jerin. To, 7-Zip abu ne mara kyau akan jerin, amma ya zo da wasu fasalulluka na ɓoyewa. Aikace-aikacen baya aiki azaman madaidaicin fayiloli ko manyan fayiloli, amma yana bawa masu amfani damar ƙirƙirar fayilolin zip masu kare kalmar sirri. Kayan aiki yana bawa masu amfani damar damfara fayiloli sannan kuma kare su da kalmar sirri.

Siffofin:

  • Kayan aiki ne na matsa fayilolin kyauta don Windows.
  • Tare da 7-Zip, zaku iya ƙirƙirar fayilolin zip masu kare kalmar sirri cikin sauƙi.
  • Kayan aiki yana da sauƙin amfani da nauyi.

6. Sabon- Mai Sauki Mai Maɓalli

Sabon- Mai Sauƙi Maƙulli

NEO- Easy Folder LOCKER shine mafi kyawun Windows 10 fayil da kayan aikin kulle babban fayil akan jerin waɗanda zasu iya taimaka muku kare fayilolinku da manyan fayiloli masu zaman kansu. Kayan aiki ne na kyauta kuma yana sa fayiloli da manyan fayiloli marasa ganuwa. Abu mafi ban sha'awa shi ne cewa da zarar an saita kalmar sirri, ba wanda zai iya kaddamar da aikace-aikacen ko cire shirin ba tare da madaidaicin kalmar sirri ba.

Siffofin:

  • Kayan aiki yana da sauƙi kuma mai sauƙi.
  • Kuna iya amfani da NEO- Easy Folder LOCKER don kulle fayiloli da manyan fayiloli.
  • Hakanan yana ƙuntata ƙirar layin umarni don gyara fayil ɗin.

7. Jakar Kariyar IObit

Jakar Kariyar IObit

Jaka mai Kariyar IObit wani kayan aikin kariya ne mai ƙarfi akan jeri wanda ke tabbatar da tsaro da sirrin mahimman bayanan babban fayil. Kayan aiki yana bawa masu amfani damar saita kalmar sirri don amintar fayiloli da manyan fayiloli masu mahimmanci. Da zarar an saita kalmar sirri, ana buƙatar samun damar shiga kalmar sirri koyaushe komai wanda ke son samun bayanan sirri mai kariya.

Siffofin:

  • Jaka mai Kariyar IObit ya zo tare da ingantaccen yanayin kariyar sirri.
  • Yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don kulle manyan fayiloli kamar ɓoyewa daga gani, toshe damar fayil, gyara kariya, da sauransu.
  • Kayan aiki yana da cikakken kyauta don amfani.

8. Hikimar Jaka Mai Hikima

babban fayil boye mai hikima

Kamar yadda sunan kayan aiki ya nuna, Hider Folder Hider yana ɗaya daga cikin mafi kyawun Windows 10 software wanda zai iya taimaka maka ɓoye fayilolinku da manyan fayiloli. Baya ga boye fayiloli da manyan fayiloli, Wise Folder Hider yana ba masu amfani damar saita kalmar sirri. Kuna iya saita kalmar sirri ta shiga kuma a cikin shirin zaku iya saita kalmar wucewa ta biyu don fayiloli, manyan fayiloli ko kowane bayanan da kuka adana.

Siffofin:

  • Tare da Hikimar Folder Hider, zaku iya ɓoye fayilolinku masu zaman kansu da manyan fayiloli cikin sauƙi.
  • Hakanan zaka iya ƙara kariyar kalmar sirri don ɓoye fayiloli da manyan fayiloli.
  • Hider Folder Hider ya sami ikon ɓoye kebul na USB daga mai binciken fayil.

9. Safehouse Explorer

Safehouse Explorer

Safehouse Explorer yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan aikin fayil da babban fayil ɗin kyauta waɗanda zaku iya amfani da su akan ku Windows 10 PC. Mafi kyawun abu game da Safehouse Explorer shine yana ƙirƙirar sarari daban don adana mahimman fayiloli da manyan fayiloli. Masu amfani za su iya ɓoye ɓoyayyen ɓoye tare da PIN ko kalmar sirri. Safehouse Explorer yana samuwa ga kowane nau'in Windows ciki har da Windows XP, Windows Vista, Windows 7, Windows 8, da dai sauransu.

Siffofin:

  • Yana amfani da manyan kalmomin shiga da ɓoyewa don ɓoye fayilolinku masu mahimmanci gaba ɗaya.
  • Safehouse Explorer kuma yana iya ƙirƙirar ɓoyayyun wurin ma'ajiya mai zaman kansa akan tuƙi na gida.
  • Kayan aiki ne mai ɗaukuwa wanda baya buƙatar sakawa.
  • Kayan aiki yana da cikakken kyauta don amfani.

10. Makullin Fayil Mai Sauƙi

Makullin Fayil mai sauƙi

Idan kuna neman fayil mai sauƙin amfani da makullin babban fayil don ku Windows 10 PC, to Easy File Locker na iya zama mafi kyawun zaɓi a gare ku. tunanin me? Tare da Easy File Locker, zaku iya kulle fayiloli da manyan fayiloli. Da zarar an kulle, masu amfani ba za su iya buɗewa, karantawa, gyara ko matsar da fayiloli da manyan fayiloli ba. Ba wai kawai ba, Easy File Locker yana ba masu amfani damar ɓoye fayiloli da manyan fayiloli da aka kulle su ma.

Siffofin:

  • Tare da Easy File Locker, zaku iya kulle fayiloli da manyan fayiloli cikin sauƙi.
  • Hakanan zaka iya amfani da kayan aikin don ɓoye fayiloli da manyan fayiloli.
  • Hakanan ya hana cire kayan aikin ko manyan fayiloli ta hanyar layin umarni.

Don haka, wannan shine mafi kyawun makullin fayil don Windows 10 wanda zaku iya amfani dashi a yanzu. Idan kun san wasu kayan aikin irin wannan, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Ka raba shi da abokanka kuma

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi