ChatGPT dabara don samun AI ta rubuta a cikin salona

Ga alama sararin sama shine iyaka ga basirar wucin gadi. ChatGPT ya zama wani yanayi don warware shakku da yawa da sauƙaƙa hanyoyin da suka saba ɗaukar mintuna da yawa, musamman idan kuna ɗaya daga cikin waɗanda ke aiki a ɗakin labarai. Abin farin ciki, akwai wata hanya don samun AI ta rubuta a cikin salon ku kuma ku guje wa salon robotic na tsarin.

Dabarar tana aiki da ita kawai Bayanin GPT-4 Amma kuna iya ajiye kuɗin ku akan tsari Taɗi GPT Ƙarin amfani da samfurin GPT-4 wanda Bing chatbot ke amfani da shi, injin bincike na Microsoft. Ana ba da shawarar yin amfani da ginanniyar sigar Microsoft Edge tare da kunna yanayin 'Mafi Ƙirƙira'.

Makullin shine gano madaidaicin umarni (sauri) don AI don amfani da salon rubutun mu: “Zan nuna muku wani rubutu da na rubuta kuma burin ku shine kuyi koyi dashi. Za ku fara da cewa "fara." Sa'an nan kuma zan nuna muku wani samfurin rubutu kuma za ku faɗi haka. Bayan haka, wani misali kuma za ku ce "Na gaba", da sauransu. Zan ba ku misalai da yawa, fiye da biyu. Ba za ku taɓa daina cewa "na gaba". Za ku iya ƙara ƙarin magana idan na ce gama, ba a da ba. Sa'an nan za ku yi nazarin salon rubutuna da sauti da salon rubutun samfurin da na ba ku. A ƙarshe, zan nemi ku rubuta sabon rubutu akan wani batu da aka bayar ta amfani da daidai salon rubutuna.

Abin da ya rage shi ne liƙa rubutun da mai amfani ya rubuta ta yadda tsarin ya gane tsarin kuma ta haka ya ɗauki salon rubutu. Tsarin zai gudanar da bincike na farko na kayan rubutu bayan haka dole ne ku liƙa ƙarin abubuwan cikin ku a cikin abincin AI.

Ana so ya manna rubutu daban-daban guda uku domin ya iya Taɗi GPT fiye da kwafi tsarin mai amfani. Da zarar kun gama abin da ke sama, rubuta umarnin “AIKATA” kuma shi ke nan: kawai sai ku nemi AI don sabon rubutu kuma zai bayyana a cikin mutum kamar mai amfani ne. Dabarar ba ma'asumi ba ce, domin akwai jumlolin da suke sauti ta atomatik.

Menene ChatGPT Plus?

ChatGPT Plus shine sigar da aka biya na GPT ƙirar harshe na ɗan adam. Yayin da sigar kyauta tana amfani da ƙirar GPT-3.5, ChatGPT Plus tana amfani da GPT-4, kuma fa'idodinta sune kamar haka:

  • Samun jama'a zuwa ChatGPT ko da tsarin ya cika.
  • Amsoshin tsarin da sauri.
  • Samun fifiko ga sabbin abubuwa a cikin ChatGPT.

Biyan kuɗin ChatGPT Plus na wata-wata shine $20 kowane wata.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi