Yadda za a hana iMessages daga bayyana akan wasu na'urori

Yadda za a hana iMessages daga bayyana a kan wasu na'urorin. Iyalai na iya raba ID na Apple da saƙonni kai tsaye zuwa takamaiman na'urori

Kunna iMessage akan na'urorin ku na iOS iOS Suna iya aikawa da karɓar saƙonni, amma idan 'yan uwa suna amfani da ID na Apple da aka raba, rikicewa da batutuwan sirri na iya faruwa. Saboda haka, wannan labarin ya bayyana yadda za a daina iMessages daga bayyana a kan duk na'urorin da alaka da wannan Apple ID. Waɗannan umarnin sun shafi na'urorin da ke gudana iOS 8 da kuma daga baya.

Sarrafa inda iMessages suka bayyana

Mutane da yawa suna iya raba ID na Apple iri ɗaya kuma, a lokaci guda, kai tsaye iMessages zuwa takamaiman na'urori.

Kuna iya zuwa saitunan iPhone ko iPad ɗinku.

Don samun damar aikace-aikacen Saƙonni akan iPad ɗinku, matsa alamar da ke cikin menu na gefen hagu, sannan gungura ƙasa har sai kun sami Saƙonni. Kuma idan kuna son samun dama ga Saƙonni app akan iPhone ɗinku,

Danna Aika kuma Karɓa.

A kan wannan allon, za ku sami jerin lambobi da adiresoshin imel masu alaƙa da ID na Apple. Don cire kowane ɗayansu, da fatan za a danna adireshin ko lamba, sannan cire alamar rajistan daga gefen "iMessages." Wannan zai hana karɓa ko aika kowane saƙo iMessage Daga wannan takamaiman lamba ko adireshin.

Kuna iya zaɓar aikawa da karɓar iMessages kawai ta adireshin imel ɗin ku, kuma cire ainihin lambar wayar ku gaba ɗaya, idan kuna so.

Dole ne ku saka aƙalla lambar waya ɗaya ko adireshin imel don karɓa da amsa ga iMessages. Kuma idan ba ka so ka yi amfani da iMessage kwata-kwata, za ka iya kashe wannan alama ta danna maɓalli kusa da "iMessage" da ya bayyana a kan. allon baya.

Idan ka zaɓi amfani da adireshi biyu kamar lambar wayarka da adireshin imel, za ka iya zaɓar ɗaya daga cikinsu azaman tsoho don aika saƙon yayin kafa sabbin tattaunawa. Ana nuna wannan saitin idan kun zaɓi aika saƙonni daga tushe da yawa.

Zan iya saka lambar waya fiye da ɗaya ko adireshin imel don karɓar iMessages?

Ee, zaku iya saka lambar waya fiye da ɗaya ko adireshin imel don karɓa da aika iMessages. Don zaɓar ƙarin adireshi, je zuwa Saituna akan na'urarka, sannan danna Saƙonni kuma Aika & Karɓa. Daga can, zaku iya ƙara adireshi Wasika Ƙarin imel ko lambobin waya waɗanda kuke son amfani da su don karɓa da aika iMessages.

Yadda ake ƙara sabon adireshin imel na iMessage

Kuna iya ƙara sabon adireshin imel don amfani da iMessage ta gidan yanar gizon Apple. Ba za a iya yin wannan ta hanyar iPhone ko iPad ba.

  1. Don ƙara sabon adireshin imel, dole ne ku je shafin asusun ID na Apple Yi amfani da burauzar gidan yanar gizon ku, da shiga cikin ID na Apple

  1. Zuwa dama danna kan Saki .

     
  2. Gungura ƙasa zuwa sashin Ana iya isa gare shi a Saitunan lissafi kuma zaɓi zaɓi ƙara ƙari .

     
  3. Danna Ci gaba Bayan ƙara adireshin imel ɗin da kake son amfani da shi.
     
  4. Apple zai tambaye ku nan take da shigar da lambar tantancewa, wanda aka aika zuwa adireshin imel ɗin da ke cikin fayil tare da asusunku. Don ci gaba, dole ne ku duba imel ɗin ku don nemo saƙon da ke ɗauke da lambar tantancewa, sannan ku shigar da lambar a cikin akwatunan da ake buƙata.

Zan iya share adireshin imel daga asusun Apple ID na?

Ee, za ka iya share adireshin imel daga asusun Apple ID idan ba ka so ka yi amfani da shi don aikawa da karɓar iMessages. Don yin wannan, dole ne ku je shafin asusun ku na Apple ID ta amfani da burauzar gidan yanar gizon ku, sannan ku shiga cikin ID ɗin Apple ɗin ku. Daga nan, je zuwa Tsaro & Sirri kuma zaɓi Gudanar da Asusu. Sa'an nan, je zuwa "Email" da kuma zabi adireshin da kake son sharewa. Danna Share kuma tabbatar da aikin. An share adireshin imel daga asusun ID na Apple bayan kun tabbatar da cewa kuna son share shi.

Me game da kiran FaceTime?

FaceTime yana aiki daidai da iMessage, a cikin cewa ana tura kira zuwa lambar waya ko adireshin imel mai alaƙa da asusun, kuma waɗannan adiresoshin suna aiki azaman tsoho. Kuma idan masu amfani da yawa suna raba ID na Apple iri ɗaya, ana iya aika kiran FaceTime na kowa zuwa duk na'urorin da ke cikin asusun.

Kuna iya kashe FaceTime kamar yadda kuka kashe iMessage. Amma maimakon shiga cikin Saƙonni a cikin Saituna, kuna iya shiga cikin FaceTime. Sannan, a ƙarƙashin "FaceTime za a iya samun ku," cire alamar kowane adireshin e-mail Ko lambar waya wacce ba kwa son karɓar kiran FaceTime a ciki.

Apple yana ba da shawarar ku yi amfani da ID na Apple daban don kowane ɗan uwa kuma ku haɗa su ta amfani da Rarraba Iyali. Duk da haka, mutane da yawa har yanzu za i su raba Apple ID tsakanin 'yan uwa.

Labaran da za su iya taimaka muku kuma:

Za a iya canza tsohuwar adireshin FaceTime?

Ee, ana iya canza tsohuwar adireshin FaceTime zuwa wata lambar waya ko adireshin imel mai alaƙa da asusunku. Don canza tsohuwar adireshin FaceTime akan iPhone ko iPad, bi waɗannan matakan:

  • Jeka Saituna akan na'urarka.
  • Danna "FaceTime."
  • Zaɓi Lambar Waya ko Imel ɗin da kuke son sanya adireshin tsoho na FaceTime.
  • Idan kana amfani da sabuwar lambar waya, za a aika lambar tabbatarwa zuwa sabuwar lambar don tabbatarwa.
  • Bayan tabbatar da sabon adireshin, za a mai da shi tsohon adireshin FaceTime.

Kuna iya maimaita waɗannan matakan don canza adireshin tsoho don FaceTime A wani lokaci.

tambayoyi da amsoshi:

Ta yaya zan sami iMessage akan Android?

Don aikin iMessage akan Android, yi amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku da ake kira weMessage akan Android da Mac. Zazzage app ɗin weMessage akan Mac ɗin ku kuma saita software. Zazzage ƙa'idar weMessage akan na'urar ku ta Android kuma saita ƙa'idar. weMessage a kan Mac zai tura saƙonni ta hanyar iMessage cibiyar sadarwa zuwa Android na'urar

Ta yaya zan Sync iMessage zuwa Mac?

 Kuna iya kunna iMessage akan Mac ɗinku ta amfani da waɗannan matakan:
Je zuwa Saƙonni a cikin jerin aikace-aikacen akan Mac ɗin ku.
Danna "Saƙonni" a saman menu na sama.
Danna Zaɓuɓɓuka.
Zaɓi shafin Lissafi.
Tabbatar cewa an shigar da ku tare da ID ɗin Apple iri ɗaya wanda kuke amfani da shi akan iPhone ko iPad ɗinku.
Tabbatar cewa akwai alamar bincike kusa da "Saƙonni" a cikin jerin ayyuka.
Bayan kunna iMessage akan Mac ɗin ku, zaku iya karɓa da aika saƙonni ta iMessage daga Mac ɗinku ta amfani da lambar waya ko adireshin imel ɗin da ke hade da asusunku.

Ta yaya kuke saƙon kanku akan iMessage?

Don aika saƙon kanku akan iMessage, bi waɗannan matakan:
Bude Saƙonni app a kan iPhone ko iPad.
Danna maɓallin "Rufa Sabon Saƙo" (alamar "+") a kusurwar hagu na sama na allon.
A cikin Don filin, rubuta lambar wayarka ko adireshin imel mai alaƙa da asusun iMessage.
Buga sakon da kake son aika wa kanka.
Danna maɓallin "Aika" (kibiya mai shuɗi) don aika saƙon zuwa kanka.
Za ku sami saƙon da aka aika wa kanku akan iPhone ko iPad azaman iMessage na yau da kullun kuma zai bayyana a cikin tattaunawar iMessage.

taƙaitawa: 

Da wannan, mun zo karshen mu labarin kan yadda za a hana iMessages daga bayyana a kan wasu na'urorin. Kamar yadda muka gani, zaku iya kunna fasalin na'urori da yawa a duk lokacin da kuke so. Bugu da kari, za ka iya cire duk wani maras so na'urar daga jerin da aka yarda don samun damar iMessages. Kuma idan ba ka so ka yi amfani da iMessages a kan wani musamman na'urar har abada, za ka iya sauƙi musaki shi a kan na'urar. Muna fatan wannan bayanin ya taimaka muku sarrafa iMessages ta hanyar da ta dace da ku kuma tana kare sirrin ku a lokaci guda.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi